[Funland] Lập thới cũng phải chờ phê duyệt à các bác?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mr.Chem

Xe điện
Bài phỏng vấn tướng Vịnh hay, hôm qua em đọc phần 1, hôm nay đọc tiếp phần 2 về Biển Đông...các cụ rảnh rỗi thì vào tham khảo.

Em cũng đến chịu các ông môn mít, à quên min mốt, cóc ái từ "lãnh đa.o" mà cũng tự động đưa vào kiểm duyện, chả hiẻu sợ cái gì. Khác del gì thời thực dân chúng nó kiểm duyệt đâu, như bác Hồ đã từng nói!
Sếp giận dỗi thì bọn em cũng xin lỗi mong sếp thông cảm thôi. Kiểm duyệt như này sếp thấy ức chế 1 thì bọn em (các mod) ức chế 10 nhé, ai muốn kiểm duyệt làm gì đâu. Nhưng ở đây ko phải là muốn hay không muốn, chúng ta chỉ có duy nhất 1 sự chọn mà thôi.

VCHDHN

Xe container
Tất nhiên, tôi hiểu luật ANM chứ. Thế cụ thấy đưa bài này lên diễn đàn thì vi phạm điều khoản nào của luật ANM thì cho tối biết để rút kinh nghiệm?
Em nghĩ chả vi phạm rì đâu. Nhưng có thứ đưa lên bàn luận, mổ xẻ, lái đò....k thể tránh khỏi những tr hợp cực đoan làm mất í nghĩa của bài viết :))

Haidagon

Xe tải
Em cũng đến chịu các ông môn mít, à quên min mốt, cóc ái từ "lãnh đa.o" mà cũng tự động đưa vào kiểm duyện, chả hiẻu sợ cái gì. Khác del gì thời thực dân chúng nó kiểm duyệt đâu, như bác Hồ đã từng nói!
Em cũng thua cụ, cụ vào từ ngày đầu năm 2006, lại có chữ đỏ dưới mít mà còn đi thắc mắc cái này à, bài có thể vẫn được đăng nhưng vẫn cần kiểm duyệt mà hoặc nếu mod khó tính không duyệt thì vẫn đúng với qui định OF, cụ vào sân chơi người ta thì phải tuân thủ chứ :D

SIGNUS

Xe container
Người OF
Em cũng thua cụ, cụ vào từ ngày đầu năm 2006, lại có chữ đỏ dưới mít mà còn đi thắc mắc cái này à, bài có thể vẫn được đăng nhưng vẫn cần kiểm duyệt mà hoặc nếu mod khó tính không duyệt thì vẫn đúng với qui định OF, cụ vào sân chơi người ta thì phải tuân thủ chứ :D
Oạch, cái này đấu giá năm ngoái mà cụ :))

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
C
Cụ này người OF, mà đi hỏi toàn câu dư người thường bọn em
Thậm chí, khéo còn nhầm cả chỗ :D

Ngay tại cà phê, thớt đính có thông báo mà các bác cũng lười đọc nhỉ. Hiện khoảng 500 từ kiểm duyệt và em liệt kê một số từ thường hay mắc phải, ngay ngày hôm nay khoảng 200 bài kiểm duyệt thì có 90% là những từ em đã liệt kê ở thớt kia. Thiết nghĩ khi vào cà phê, có thớt thông báo các bác chịu khó đọc chút để đỡ phải có những bực tức cũng như có những thớt thế này ạ!

Dạ, thưa bác. Bọn em sợ cái này ạ, cái mà có trong thông báo ở thớt đính ngay tại quán cà phê này "Trong thời gian qua diễn đàn-áp dụng một số từ khóa, cũng như cụm từ khóa vào kiểm duyệt theo quy định của luật ANM." Diễn đàn hoạt động trên đất nước Việt Nam, và muốn tồn tại thì phải tuân thủ luật pháp Việt Nam cũng như phải buộc làm theo khuyến cáo của Bộ thông tin và Truyền thông. Kính bác!

Chỉnh sửa cuối:

DuhocNhatBan

Xe tăng
Kể ra cứ nói văng mạng cho sướng mồm, còn chịu trách nhiệm là đứa khác thì cũng thích cụ nhỉ

Homo Deus

Xe tăng
Người OF
Dạ, thưa bác. Bọn em sợ cái này ạ, cái mà có trong thông báo ở thớt đính ngay tại quán cà phê này "Trong thời gian qua diễn đàn áp dụng một số từ khóa, cũng như cụm từ khóa vào kiểm duyệt theo quy định của luật ANM." Diễn đàn hoạt động trên đất nước Việt Nam, và muốn tồn tại thì phải tuân thủ luật pháp Việt Nam cũng như phải buộc làm theo khuyến cáo của Bộ thông tin và Truyền thông. Kính bác!
Vâng, em hiểu các cụ lo nhưng em chỉ không rõ từ này nhạy cảm đến mức nào mà cũng chặn ạ? Luật ANM thì không đưa ra dang sách từ kiểm duyệt gì hết, đó là do diễn đàn cẩn thận sợ đụng chạm thôi. Cả ngàn từ kiểm duyệt thì đúng là thua

Vâng, em hiểu các cụ lo nhưng em chỉ không rõ từ này nhạy cảm đến mức nào mà cũng chặn ạ? Luật ANM thì không đưa ra dang sách từ kiểm duyệt gì hết, đó là do diễn đàn cẩn thận sợ đụng chạm thôi. Cả ngàn từ kiểm duyệt thì đúng là thua
Bọn em tự ý đưa ra mấy cái ấy làm gì, tự dưng đang nhàn thả gà ra đuổi làm gì cho mất công sếp ơi. Như trên cụ Túng đã bảo rồi đấy, 'Diễn đàn hoạt động trên đất nước Việt Nam, và muốn tồn tại thì phải tuân thủ luật pháp Việt Nam cũng như phải buộc làm theo khuyến cáo của Bộ thông tin và Truyền thông.'.

nvh_hn

Xe container
Không phù hợp.

Trạng thái
Thớt đang đóng