[Funland] Lấy vợ cách khoảng 15t

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ms.Bui

Xe buýt
Quan trọng tính cách thấy có phù hợp không cụ, chứ còn khoản sẽ thì dân chăm thể thao lo gì. Con bạn em chồng hơn nó 12 tuổi mà nó còn bảo phải trốn như trốn trạch.

hp40

Xe tăng
Nhưng nợ kém 15t thì chợ vẫn mở cửa mà mình hết tiền cụ ạ :)). Cách 4-5t là vừa nhất. Bồ bịch thì không quan trọng, kém càng nhiều càng tốt =))
Nên mới có những người đc hưởng lợi của việc vc chênh 15t :D

Helen Thach

Xe hơi
Cty cũ của em có cô bé lấy chồng hơn 13t. Lúc đầu giấu mãi, sau mới nói, cưới nhau 1 tháng đã muốn bỏ rồi. Chênh lệch quá khó hòa nhập lắm cụ ah. Lấy tầm 28 -30 là ok. Mới có 37t trẻ chán.

OxIT

Xe buýt
Theo ý em thì càng trẻ càng tốt ạ. Các cụ vợ già kia cứ dọa rồ vậy chứ dù cụ có 50 mà có em hot girl 20 ngỏ ý thì nhắm mắt đưa ch.. cũng chả hại đến ai.

ngolong1966

[Tịch thu bằng lái]
Cty cũ của em có cô bé lấy chồng hơn 13t. Lúc đầu giấu mãi, sau mới nói, cưới nhau 1 tháng đã muốn bỏ rồi. Chênh lệch quá khó hòa nhập lắm cụ ah. Lấy tầm 28 -30 là ok. Mới có 37t trẻ chán.
37 lấy 17 - 18 là ngon nhất, hòa hợp là do tính thôi, nếu khắc tính thì cùng tuổi vẫn không sống được, đàn ông vợ càng trẻ càng ngon càng sướng da thịt căng cứng chả đã thì thôi đi lấy cùng tuổi khi ngoài 35 nhìn đàn bà là không muốn xơi nữa :D tranh luận làm nồn gì cho mệt :))

bill1605

Xe máy
E là nữ thì thấy nên lấy ck già hơn 10-15t là vừa, chín về mọi mặt. Lấy ck trẻ là ngao ngán lắm. PN có tình dục thăng hoa khi họ có tình yêu với ck, và muốn vk có TY với ck thì họ phải nể và được dựa vào ck nhiều mặt. Muốn được dựa vào ck , nể ck thì ck chí ít cũng thành công và tính cách cũng chững chạc, biết lo toàn, skill cũng ổn. Lấy ck trẻ or hơn vài tuổi mà ko làm cho vk được dựa hay nể phục thì nói thật chả lấy đâu ra mà thích sex với ck nhá( cơm áo gạo tiền con ốm con đau, nội ngoại....- lấy éo đâu ra cảm hứng với ck khi ck chỉ là thằng vô tích sự, lúc đó ck có vật ra cũng éo thèm nhá)--> đến khi ng vk trưởng thành hơn, nhiều tiền hơn, thảnh thơi hơn là cực chán ck đó--> lúc đó cc ko lo chán vk đâu mà vk nó chán từ lâu rùi--> nguy cơ tiềm ẩn
Và cũng rất nhiều đôi bỏ nhau khi đã già.
Cc cứ bàn luận về sex với vk kém ít hay nhiều tuổi- nhưng cc nên nc xem PN cần gì ở ck, ko có các yếu tố khác nó cũng ko cần sex luôn đó. Vk tìm đối tác khác nó đáp ứng tất cả các yto trên.

pisces_hn

Xe container
Nếu chỉ nói về sex thì em đảm bảo các cụ 50 ở đây chỉ thích các cháu 20t :))
Chả biết phù hợp hay không.
Thích được mấy tháng đầu thôi, nửa năm là đau lưng chống gậy ngay. Cưới cháu nào nó chưa trải thì còn đỡ, nó mà trải qua đôi ba mối tình với trai trẻ rồi thì cũng sớm lục đục thôi.

NNS

Xe ngựa
Lấy vợ kém nguyên 1 khúc 15 tuổi là cụ sẽ bị sốc đấy, ko tốt đâu.

Nên để tránh sốc, nhuần nhuyễn kĩ năng ki thuật, dự phòng đến khi phải lấy kỹ thuật bù ....kĩ năng thì cụ nên có sự rèn luyện dần dần cho quen, đầu tiên lấy cô kém 5 tuổi, sau đến cô kém 10 tuổi, quen rồi hãy nâng đời lên kém 15 tuổi=))

khonglamgi

Xe tải
E là nữ thì thấy nên lấy ck già hơn 10-15t là vừa, chín về mọi mặt. Lấy ck trẻ là ngao ngán lắm. PN có tình dục thăng hoa khi họ có tình yêu với ck, và muốn vk có TY với ck thì họ phải nể và được dựa vào ck nhiều mặt. Muốn được dựa vào ck , nể ck thì ck chí ít cũng thành công và tính cách cũng chững chạc, biết lo toàn, skill cũng ổn. Lấy ck trẻ or hơn vài tuổi mà ko làm cho vk được dựa hay nể phục thì nói thật chả lấy đâu ra mà thích sex với ck nhá( cơm áo gạo tiền con ốm con đau, nội ngoại....- lấy éo đâu ra cảm hứng với ck khi ck chỉ là thằng vô tích sự, lúc đó ck có vật ra cũng éo thèm nhá)--> đến khi ng vk trưởng thành hơn, nhiều tiền hơn, thảnh thơi hơn là cực chán ck đó--> lúc đó cc ko lo chán vk đâu mà vk nó chán từ lâu rùi--> nguy cơ tiềm ẩn
Và cũng rất nhiều đôi bỏ nhau khi đã già.
Cc cứ bàn luận về sex với vk kém ít hay nhiều tuổi- nhưng cc nên nc xem PN cần gì ở ck, ko có các yếu tố khác nó cũng ko cần sex luôn đó. Vk tìm đối tác khác nó đáp ứng tất cả các yto trên.

scorp8x

Xe container
Lấy vợ kém nguyên 1 khúc 15 tuổi là cụ sẽ bị sốc đấy, ko tốt đâu.

Nên để tránh sốc, nhuần nhuyễn kĩ năng ki thuật, dự phòng đến khi phải lấy kỹ thuật bù ....kĩ năng thì cụ nên có sự rèn luyện dần dần cho quen, đầu tiên lấy cô kém 5 tuổi, sau đến cô kém 10 tuổi, quen rồi hãy nâng đời lên kém 15 tuổi=))
Kinh nghiệm 1 lão trâu rà gặm cỏ non cho biết :))

realman_80

[Tịch thu bằng lái]
Xung quanh ta có nhiều trường hợp, Phạm Duy lấy vợ bằng tuổi chắt, Nhạc sĩ Đức Huy lấy tuổi bằng con, Lê Ân lấy vợ nhỏ hơn 55 tuổi. Chuyện gì tôi không chắc chứ các ngón tay giữa của các người ở trên đều rất khỏe vì hoạt động nhiều.. Tuy nhiên có thể lở loét do trong môi trường axít thường xuyên..

Kuu

Xe lăn
đừng suy bung ta ra bụng người, thông thường người lớn tuổi hơn sẽ đứng đắn và chiều chuộng phụ nữ hơn chính việc này phụ nữ rất thích vì thế , nữ trẻ bây giờ họ chỉ thích lấy người zai hơn tuổi, lấy zai trẻ tiền thi không có, lao động thì lười sau đó nghiện ngập nó đánh ngày đôi trận thì ham làm gì, phụ nữ giờ khôn rồi
Suy cái giề mà suy.

Nhiều phụ nữ chọn người đàn ông hơn nhiều tuổi vì đàn ông nhiều tuổi thường đã thành đạt, có nhiều kinh nghiệm sống, đảm bảo về tiền bạc để lo cho cuộc sống của họ. Nói tóm lại là phụ nữ chọn lấy đàn ông nhiều tuổi để được che chở về tinh thần và vật chất. Những người phụ nữ này không có hứng với đàn ông chạc tuổi họ.

Cơ mà hơn tuổi nhưng là hơn ở mức độ nào đó thôi, chứ hơn đến 44 tuổi thì rõ ràng là đã có sự đánh đổi rồi. Nếu không vì ham tài, ham tiền thì đời nào cô bé 27 tuổi kia lấy Đức Huy 71 tuổi :P

langthangnoidau

Xe buýt
Thực ra, tuổi tác không quan trọng bằng MÔN ĐĂNG HỘ ĐỐI.
Nếu gđ cụ cơ bản, thì lấy cô em trẻ đẹp, nhưng gia đình có học thức, thì em ý cũng được dạy dỗ cẩn thận, sống biết điều và ngoan ngoãn. Chênh lệch tuổi tác thì mới lấy nhau chưa thể hiện, nh sau vài năm thì suy nghĩ khác thế hệ sẽ rât rất mệt, đặc biệt các em gái mới ra trường, thì sự biến đổi còn lớn nữa.
Các cụ 4x mà lấy em nào 28, 29 trở lên là cực hợp, vì PN đã qua giai đoạn mới ra trường, ít tiếp xúc xã hội, ít mơ mộng, còn cụ nào 3x hay 4x vớ mấy em mới ra trường, thì sau dự dễ toang hoặc thừa canxi.

Đứng ở góc độ nữ giới nhận xét vậy!

dragon95

Xe hơi
trâu già đòi gặm cỏ non à cụ. Càng non thì càng tốt chứu sao. Nhưng vd có hợp + ai lấy cụ ko,. có thì cứ triển thôi

Bigcat1

Xe tăng
Suy cái giề mà suy.

Nhiều phụ nữ chọn người đàn ông hơn nhiều tuổi vì đàn ông nhiều tuổi thường đã thành đạt, có nhiều kinh nghiệm sống, đảm bảo về tiền bạc để lo cho cuộc sống của họ. Nói tóm lại là phụ nữ chọn lấy đàn ông nhiều tuổi để được che chở về tinh thần và vật chất. Những người phụ nữ này không có hứng với đàn ông chạc tuổi họ.

Cơ mà hơn tuổi nhưng là hơn ở mức độ nào đó thôi, chứ hơn đến 44 tuổi thì rõ ràng là đã có sự đánh đổi rồi. Nếu không vì ham tài, ham tiền thì đời nào cô bé 27 tuổi kia lấy Đức Huy 71 tuổi :P
Khổ cái Gái ăn sung mặc sướng lại trẻ dai, phây phây, đẫy đà, ngọt canh. Cứ show hàng ra cho thằng khác thèm.
Nhà có điều kiện, chồng già ko đáp ứng nổi, lại thêm món Gút nữa thì các cụ cứ xác định mình thừa canxi.
Chuẩn men phải để vợ làm việc quần quật, bận tối mắt ko nghĩ đến Sex nữa. Nhưng như thế nhanh già, ko hợp tiêu chuẩn thớt.

ngolong1966

[Tịch thu bằng lái]
Suy cái giề mà suy.

sao lại nhét tư duy mình vào vợ ns đức huy đấy, cô kia yêu thực sự mới lấy, chẳng ai ham tiền với một người bằng tuổi cụ mình cả, thời đại nào rồi đừng GANTO nữa, mình không đáng sách dép cho NS Đức huy đâu :D

bill1605

Xe máy
Thực ra, tuổi tác không quan trọng bằng MÔN ĐĂNG HỘ ĐỐI.
Nchu gđ cụ cơ bản, thì lấy cô em trẻ đẹp, nhưng gia đình có học thức, thì em ý cũng được dạy dỗ cẩn thận, sống biết điều và ngoan ngoãn. Chênh lệch tuổi tác thì mới lấy nhau chưa thể hiện, nh sau vài năm thì suy nghĩ khác thế hệ sẽ rât rất mệt, đặc biệt các em gái mới ra trường, thì sự biến đổi còn lớn nữa.
Các cụ 4x mà lấy em nào 28, 29 trở lên là cực hợp, vì PN đã qua giai đoạn mới ra trường, ít tiếp xúc xã hội, ít mơ mộng, còn cụ nào 3x hay 4x vớ mấy em mới ra trường, thì sau dự dễ toang hoặc thừa canxi.

Đứng ở góc độ nữ giới nhận xét vậy!
E quan sát thấy đúng như vậy- ck già vợ trẻ đúng là ấm êm hơn thật. Lấy ck thường mong lấy được người ĐO dựa vào, chứ ko phải lấy thằng trẻ ranh để hầu, rùi để gánh thêm bao trách nhiệm, rùi nếu có kk thì nó né vì nó ko biết giải quyết và hèn. Túm váy lại lấy được người hòa hợp khó thật sự. Sau 1 thời gian toàn thốt lên" giá mà..."

langthangnoidau

Xe buýt
E quan sát thấy đúng như vậy- ck già vợ trẻ đúng là ấm êm hơn thật. Lấy ck thường mong lấy được người ĐO dựa vào, chứ ko phải lấy thằng trẻ ranh để hầu, rùi để gánh thêm bao trách nhiệm, rùi nếu có kk thì nó né vì nó ko biết giải quyết và hèn. Túm váy lại lấy được người hòa hợp khó thật sự. Sau 1 thời gian toàn thốt lên" giá mà..."
Thường nữ giới khi đi học rất mộng mơ, trẻ con và bốc đồng... đa phần các em như thế, mình nói các em gia đình cơ bản, học ĐH đàng hoàng... chứ ko nói mấy em đào mỏ hay sành sỏi. Sau khi ra trường 2-3 năm thì vẫn chưa trưởng thành lắm, vẫn chưa biết mình là ai, cần gì, muốn gì. Nếu yêu và lấy em nào gđ này, dễ rủi ro. Em có thể thay đổi tiêu chuẩn bất cứ lúc nào, hoặc tham vọng hơn, ,đòi hỏi hơn...
Nên bác nào muốn lấy em trẻ, nên lấy tầm 25-28 trở ra.

Trạng thái
Thớt đang đóng