[Funland] Lấy vợ có sướng không các cụ !!!!

Jack Frost

Xe buýt
Làm đc nháy mình muốn làm gì thì làm cụ nhỉ
Đúng rồi. Mình cửa trên với cả cô ẻm và cả bố cô ẻm! Với riêng tụi Tây, làm được nháy khéo nó vẫn ko cho hôn, chỉ đơn giản là vui và cần như ăn uống thì làm nháy thôi. Còn đây là với tụi Ta, làm nháy là nó phá băng cảm xúc, tâm lý, sinh lý... Nàng sẽ trở nên gần gũi hơn, thân thiện hơn, cởi mở hơn, thoải mái hơn... Nhớ: đừng chê khiếm khuyết cơ thể nàng: Vết bớt to thế, bụng béo thế, lắm fur thế... vì con gái nó nhạy cảm với mấy cái này và vì chả có éo ai hoàn hảo đâu. Sau đó thì cứ thế mà choén thôi!

LãoHac88

Xe buýt
Đúng rồi. Mình cửa trên với cả cô ẻm và cả bố cô ẻm! Với riêng tụi Tây, làm được nháy khéo nó vẫn ko cho hôn, chỉ đơn giản là vui và cần như ăn uống thì làm nháy thôi. Còn đây là với tụi Ta, làm nháy là nó phá băng cảm xúc, tâm lý, sinh lý... Nàng sẽ trở nên gần gũi hơn, thân thiện hơn, cởi mở hơn, thoải mái hơn... Nhớ: đừng chê khiếm khuyết cơ thể nàng: Vết bớt to thế, bụng béo thế, lắm fur thế... vì con gái nó nhạy ốccảm với mấy cái này và vì chả có éo ai hoàn hảo đâu. Sau đó thì cứ thế mà choén thôi!
Cụ kinh nghiệm quá e cần hoc hoi

gld

Xe điện
Đúng rồi cụ. Em cũng đang tán e 93 cao xinh. Mà ế như em. Mới hẹn cf lần 1 hôm thứ 2 vừa rồi. Cụ cho em kịch bản lần 2 được không ạ
93 giừ quá rồi, giở ra có khi cả rổ
Vẫn bài cũ, cầm đc tay, day được dzu, b....
Cứ thế mà triển
Hợp mọi thứ thì đi xa hơn

LãoHac88

Xe buýt
Ko, Kuu hoang mang vì các Cụ í chém là lấy vk khổ vì phụ nữ luôn thiếu $ và đêm hôm hay đòi hỏi 'tâm sự' nhiều...:)
Có vẻ cũng... đúng:D
Em thấy nhiều cụ kêu ca phàn nàn sau khi lấy vk

• Vodka
Reactions: Kuu

LãoHac88

Xe buýt
Mỗi cụ một ý, người kêu sướng, người nói khổ, em mạnh dạn đưa ra phương án cụ kiếm một sgbb, nuôi thử đôi tháng, tự bản thân trải nghiệm sẽ có kết luận phù hợp với mình nhất. Có kết quả nhớ báo em nhé.
Em vẫn chưa chốt đc vẫn chưa có vk

LãoHac88

Xe buýt
Em nghĩ lấy vk thì cụ phải xác định rõ:
1 - Lấy về và muốn có em bé luôn thì phải chuẩn bị kinh tế ổn, cv của cả vk cả chồng có thể gánh được nhau vì sẽ phát sinh nhiều thứ lắm.
2 - Lấy về và có kế hoạch sinh em bé thì 2 vk ck cố gắng hưởng thụ trước rồi sinh em bé.
Vì nhiều đôi lấy về chưa có sự chuẩn bị và khi cưới về rồi có em bé luôn nên phát sinh nhiều thứ dẫn đến chia tay lắm.Khi yêu với khi cưới rồi nó khác nhau nhiều lắm. Cưới rồi thì trách nhiệm sẽ nhiều hơn, nhiều thứ lo hơn.
Vâng cụ cụ nói chuẩn chỉ a

LãoHac88

Xe buýt
Lấy vợ hay lấy chồng so với tự do thì đều khổ hơn, như nhau cả thôi
Nhưng cũng có những điều mà độc thân không có được
Đời là tổng hòa các sự lựa chọn: tốt/xấu, xấu ít/ xấu hơn...
Không ai kề dao vào bắt các Cụ cưới vợ nhé
Cảm ơn mợ a

LãoHac88

Xe buýt
Khuyên cụ, thật ra nhiều người đến tuổi lấy vợ sẽ tự hỏi như cụ. Và nhận được nhiều câu đùa là khổ lắm. Có cụ thì kêu sướng.
Nhưng bản thân em thì cảm thấy quan trọng nhất là bản thân tự trả lời thôi.
Nếu cụ là 1 người thích vui vẻ bạn bè, gái gú tự do thì lấy vợ là địa ngục đó
Còn ngược lại bản thân cụ là người của gia đình muốn có 1 người bạn đời chia sẻ buồn vui thì nên tìm 1 cô ngoan, yêu cụ thì đúng thiên đường đó.
Em cảm ơn cụ đã chia sẻ ạ

LãoHac88

Xe buýt
Thử hay quan sát thái độ cũng không biết được đâu cụ ơi. Sống chung hàng chục năm có khi còn không biết.
Với lại con người thay đổi theo thời gian và môi trường, nay thế này mai thế khác.

NGhe có vẻ bi quan nhưng thực ra nó có cả mặt tốt lẫn mặt xấu trong đó.
Túm lại, hôn nhân là canh bạc.
Đánh từ sáng đến đêm, có được có thua :D
Cuộc sống cũng không nói trước đoán trước được gì cụ nhỉ