[Funland] Lấy vợ hơn 3 tuổi

ILikeCar

Xe tải
e lấy vợ hơn 1 tuổi.Giờ sắp 2F1 thấy mọi thứ ổn.

kaxide

Xe hơi
Cái này khó chết được chẳng ai cho mợ lời khuyên tốt bằng mợ tự chọn đâu!

james88

Xe buýt
Hự. Mợ chủ phi tiêu trúng.... "Tim Đen" của e nun.

Gấu nhà e hơn e 3 tuổi đây. E đã đc phong là Cơ Trưởng, đang kết nạp tổ, đội bay đây. Đề nghị mợ tham gia ngay đội máy bay chuồn chuồn do gấu nhà e làm tiên phong tuần tiễu. :|

Cảm gác của e khi lấy đc vợ hơn tuổi là: tuổi tác chả liên quan vì e vẫn đc làm anh. :D E rất hạnh phúc. Gấu là kho báu của e, f1 là chìa khóa để mở kho báu đó.

Cuộc sống vợ chồng nào cũng như nhau cả thôi, máu lửa và mặn nồng chỉ có đc trong những năm đầu, khi có f1 và sau đó sự mặn nồng đó sẽ bị phân tán và sự lo lắng sẽ lấn áp tình yêu đôi lứa, khơi dậy và hâm nóng là biện pháp cần thiết nhưng chỉ là khoảnh khắc. Điều cuối cùng còn lại và gắn bó với nhau là tình nghĩa. Môi trường ko thể quyết định, mà Bản chất con người và tình nghĩa sẽ quyết định thời gian hoặc mãi mãi, chữ Duyên sẽ quyết định Định Mệnh.

Chúc mợ hạnh phúc.
Thật hả cụ, được hạnh phúc mỗi mấy năm đầu thì chán nhể. Có trường hợp ngoại lệ ko cụ ! :P

kentdju

Xe điện
Mợ nên suy nghĩ cho chín chắn hẵng quyết định, vì phi công lúc đầu nó còn ham của lạ, nông nổi nên nằng nặc đòi cưới, chỉ sợ sau vài năm nữa, sinh nở rồi nó xập xệ thì lúc đấy nó lại chán

octaviuslady

Xe tải
Mợ nên suy nghĩ cho chín chắn hẵng quyết định, vì phi công lúc đầu nó còn ham của lạ, nông nổi nên nằng nặc đòi cưới, chỉ sợ sau vài năm nữa, sinh nở rồi nó xập xệ thì lúc đấy nó lại chán
Đúng đấy , tốt nhất là cứ sinh nở trước cho nó sập sệ rồi hỏi Cưới hay Không thì bảo:P

Tớ Fun tí, túm lại, lấy giai trẻ luôn phải có bản lĩnh đá *** nó trước khi nó định đá mình thì hẵng cưới, xác định sống Chất Lượng không thiên số lượng thì dăm năm cũng được, no matters

zin_zin_hn

Xe điện
Nhiều tuổi hay ít tuổi, chiều hay ko chiều, lăng nhăng hay thủy chung thì nó là tính cách chứ ko phải do tuổi tác nhé :)

kentdju

Xe điện
Đúng đấy , tốt nhất là cứ sinh nở trước cho nó sập sệ rồi hỏi Cưới hay Không thì bảo:P

Tớ Fun tí, túm lại, lấy giai trẻ luôn phải có bản lĩnh đá *** nó trước khi nó định đá mình thì hẵng cưới, xác định sống Chất Lượng không thiên số lượng thì dăm năm cũng được, no matters
Em đồng ý với mợ

B

Banned_U000001

[Đang chờ cấp bằng]

Yêu nhau thì hợp, hết Duyên thì tan. Sao mợ cứ mãi nặng nề chuyện đá với đấm thế nhỉ :D

octaviuslady

Xe tải
Yêu nhau thì hợp, hết Duyên thì tan. Sao mợ cứ mãi nặng nề chuyện đá với đấm thế nhỉ :D
Công nhận, quen động chân động tay, Vũ thê có tiếng, đố dám bỏ nên đi đâu cũng quên mất phần nho nhã:D. Nói chung trước khi hết Ruyên, thì cứ phải cho đối phương gặp con cá nhá Táng vài phát, nuôi của một đống :P thích tan thì cho tan xác luôn Cụ nhờ

kentdju

Xe điện
Công nhận, quen động chân động tay, Vũ thê có tiếng, đố dám bỏ nên đi đâu cũng quên mất phần nho nhã:D. Nói chung trước khi hết Ruyên, thì cứ phải cho đối phương gặp con cá nhá Táng vài phát, nuôi của một đống :P thích tan thì cho tan xác luôn Cụ nhờ
Mạnh mồm thế, chắc mợ trước đây ép duyên bằng cá nhà táng phỏng:P

khoimam

Xe đạp
hơn 3 tuổi ko quan trọng bằng tính nết của người đó như thế nào, đầy người già mà tính chành choẹ hơn thiệt như trẻ con.mợ nên xem xét xem hắn ta nghề ngỗng dư lào,gia đình ra sao, có phải ở chung ko? lấy về có phải hầu như hầu bố ko, ko lúc mợ sinh con ko khéo mợ phải hầu 2 thằng trẻ ranh thì mệt.đấy,
cps: em mà được như mợ em quất luôn , cuộc đời em mơ được lấy zai trẻ cuối ccufg lấy phải lão già mà tính trẻ con , khổ lắm

B

Banned_U000001

[Đang chờ cấp bằng]
Em nghiệm ra cứ ai phũ mồm phũ miệng online thế này thì ngoài đời lại càng mềm mỏng, đa cảm thương người; giống em :D

khanhnd.bds

Xe tăng
42 Dương Văn Bé, Vĩnh Tuy- Hai Bà Trưng, Hà Nội
Website
noithathoaphu.com

octaviuslady

Xe tải
Mạnh mồm thế, chắc mợ trước đây ép duyên bằng cá nhà táng phỏng:P
Không, vốn ốm yếu lắm Cụ, nào dám mạnh mồm, dân tộc cứ có cái trò cưỡi ngựa phi thòng lọng bắt chồng, thời buổi hiện đại thì Dao kề cổ, Cưới không thì Bảo:-)), còn bỏ thì để lại obama đây và câu tiễn:P

emchuasay

Xe buýt
Không, vốn ốm yếu lắm Cụ, nào dám mạnh mồm, dân tộc cứ có cái trò cưỡi ngựa phi thòng lọng bắt chồng, thời buổi hiện đại thì Dao kề cổ, Cưới không thì Bảo:)), còn bỏ thì để lại obama đây và câu tiễn:P
Lúc nào, ở đâu làm cái thông báo nhanh nhanh để còn tg chuẩn bị

kentdju

Xe điện
Không, vốn ốm yếu lắm Cụ, nào dám mạnh mồm, dân tộc cứ có cái trò cưỡi ngựa phi thòng lọng bắt chồng, thời buổi hiện đại thì Dao kề cổ, Cưới không thì Bảo:-)), còn bỏ thì để lại obama đây và câu tiễn:P
Em tưởng cưới đi rồi tao đưa obama cho, còn bỏ thì kề dao vào cổ chứ:P

emchuasay

Xe buýt
Bố sắm cho con con dao đã:)) nhưng Cùn thôi nhé
Quên luật rồi à? Lôi cổ nó ra đây, alo cho mấy ae ở phường ktra xem ntn. Nếu vượt qua được thì duyệt luôn.

p/s: Ngó qua rồi, đẹp giai đấy.............:))

xilanh

Xe buýt
Em khuyên cụ nên lấy vợ kém 30 tuổi :D hoặc hơn 30 tuổi ... chứ 3 thì ít quá