Tuyên Quang Lễ hội đường phố - một nét đẹp văn hóa của Thành Tuyên!

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Thưa đồng bào, đồng chí và chiến sỹ otofun Tuyên Quang,

Năm 2010 vừa qua, nhờ nỗ lực của toàn member, OF members đã từng bước vượt qua khó khăn do những tác động tiêu cực của cuộc khủng hoảng kinh tế, tài chính toàn cầu và thiên tai, dịch bệnh gây ra, tiếp tục giành được những thành tựu to lớn trên các lĩnh vực chính trị, kinh tế, văn hóa, xã hội, an ninh quốc phòng. Vị thế OF đặc biệt là OF Tuyên Quang ngày càng được nâng cao trên giang hồ. Thắng lợi đó, một lần nữa, khẳng định sức mạnh của khối đại đoàn kết các chi hội, khẳng định những chủ trương chính sách đúng đắn của OF và sức mạnh nội lực của forum chúng ta.

Thời khắc giao thừa đã điểm, năm Mèo Mới bắt đầu. Tôi thân ái gửi tới toàn thể đồng bào, đồng chí và chiến sỹ ở khắp mọi chi hội, kể cả những người chưa có nick còn đang hóng hớt lời chúc mừng năm mới tốt đẹp nhất.

Mừng xuân mới, thắng lợi mới!

khanhxVNPTTN

Xe đạp
em có chọc và ngoáy chỗ nào của cụ đâu mà chưa gì cụ đã trách móc em thía ạ :)):)):)):)):))
Chúc MEotop cùng gia đình 1 năm mới an khang thịnh vượng.Chúc riêng Meotop đạt được mọi ước ơ hoài bão keke!

DuongDr

Xe tăng
Website
www.facebook.com
@vietvoiz: Cảm ơn cụ và chúc cụ cùng gia đình 1 năm mới mạnh khỏe, vạn sự như ý ! Kính.
( Dạo này phát biểu như lãnh đạo nhớn nhể, lão Vòi ? :)) )

Meo Top

Xe tải
Chúc MEotop cùng gia đình 1 năm mới an khang thịnh vượng.Chúc riêng Meotop đạt được mọi ước ơ hoài bão keke!
em cám ơn bác
sao chỉ chúc mỗi meo thế ạ
mọi bảo bác thiên vị :))

(mà bác là ai ấy nhỉ )