Le Tour de Linh Đàm thôn, nhìn theo vòng quay buổi tối - Kem và Dừa ... (part 2)

Trạng thái
Thớt đang đóng

muadem

Xe cút kít
Thể theo nguyện vọng của nhiều newbie, tối nay em sẽ kéo <=25km/h cho 2 vòng đầu, hy vọng không cụ nào mang tên thần Dzớt ;))
Vòng 3, 4, 5 tùy nghi di tản :D

TTX

Xe hơi
Em thì theo đc các cụ 2,5 vòng còn lại 1,5 vòng em vẫn chạy đủ nhưng tốc độ chỉ 22-25km/h
cụ độp thế là hành tá tràng dồi. em đay hôm nào sung mãn mới dc 4 vòng trong đó có 1 vòng cuối toạch lại sau.
Cứ đà này mấy hôm nữa cụ lại thành đầu kéo dồi

TTX

Xe hơi
Thể theo nguyện vọng của nhiều newbie, tối nay em sẽ kéo <=25km/h cho 2 vòng đầu, hy vọng không cụ nào mang tên thần Dzớt ;))
Cụ Mưa nói nhời phải giữ lấy nhời nhóe:-w

Website
www.facebook.com
Chào các bác ợ!
Em, newbie của tất cả các newbies, mới tập tọe độp xe được 3 tuần, thấy thớt này của các bác vui quá, cũng muốn đú theo. Nhưng xét lại thấy mình không đánh đu theo được do con còn nhỏ, vợ cả còn ngây thơ, sáng phải đưa con đi học, tối phải dạy con học, chẳng có thời gian độp xe buổi tối, đành độp xe đi làm, mỗi ngày độp khoảng 15km, thứ 7 và CN tự kỷ đạp 1 vòng HT (cả đi lẫn về khoảng 33km). Cái quan trọng nhất là em đạp chủ yếu bằng 1 chân nên không đua được với các bác (chân em bị què 1 năm rùi!).
Nguyện vọng: thứ 7 hoặc CN các bác có tour nào gần gần, nhẹ nhàng cho em bám càng với, em xin tham gia tốp cuối hoặc đua với các mợ!

T7, CN bác chạy HT với bọn em.:6:

Xe Tap Lai

Xe tăng
Tầm lày e tình nguyện làm cascader cho a Dâm :))

quietman76

Xe tải
mưa thì sáng mai chạy bù nhá các cụ nhá

Jim74

Xe tăng

apple_thailand

Xe hơi
T7, CN bác chạy HT với bọn em.:6:
Có cụ nào chạy muộn muộn tý không? em thấy các cụ toàn chạy lúc 5h, giờ đấy em đang ngủ ngon! Thường thứ 7, CN phải 6 giơ 30̀ em mới dậy, đánh răng, rửa mặt xong dắt xe ra phải 7h, chạy lên HT và chạy về gần 9h, ăn sáng, uống cafe xong 11h về ăn cơm trưa! Tầm hơn 7h30 đường ven HT có vẻ vắng rồi. Em chỉ có thể đánh đu cùng cụ chạy muộn và chạy chậm thôi!

TrungGia

Xe buýt
Các cụ toàn LĐ à? Em ở xa quá, Trần Đại Nghĩa, xuống đấy có xa không nhỉ? Trên này chả có ai, mới mua xe, đạp được mấy buổi, nhưng chả có ai đạp cùng. Em đang cố gắng làm tour tối, từ nhà lên HT, làm một vòng xong về, tổng cộng khoảng 25km. Các bác cho phép Chủ nhật tới xuống lê la, mon men làm quen, xin tý kinh nghiệm được không (thấy các bác đạp toàn máy chục km, em hoảng quá, sức mình xuống quá vậy sao nhỉ, mặc dù biết tuổi đông rồi). Mà địa chỉ chỗ nào trong LĐ đấy các mem ơi?

ớt đỏ

Xe tăng
Các cụ toàn LĐ à? Em ở xa quá, Trần Đại Nghĩa, xuống đấy có xa không nhỉ? Trên này chả có ai, mới mua xe, đạp được mấy buổi, nhưng chả có ai đạp cùng. Em đang cố gắng làm tour tối, từ nhà lên HT, làm một vòng xong về, tổng cộng khoảng 25km. Các bác cho phép Chủ nhật tới xuống lê la, mon men làm quen, xin tý kinh nghiệm được không (thấy các bác đạp toàn máy chục km, em hoảng quá, sức mình xuống quá vậy sao nhỉ, mặc dù biết tuổi đông rồi). Mà địa chỉ chỗ nào trong LĐ đấy các mem ơi?
Trần Đại Nghĩa thì sao nào chỉ là cụ đi sớm hơn mọi người mấy phút nhưng lại độp thêm được nhiều; từ nhà cụ xuôi Đường Giải Phóng xuống tiện quá còn gì cụ căn thời gian xuống cho vui. giờ chạy bắt đầu 20h30' ~ 21h30' cụ về nhà vẫn sớm chán

Website
www.facebook.com
Trần Đại Ngĩa xuống Linh Đàm là 6km. Ăn thua giề.

Cụ chạy Giải Phóng, đến bến xe nước ngầm thì rẽ phải, qua đường sắt lại rẽ phải tiếp. Chạy dọc cầu cạn, đến cuối đường rẽ trái vào bán đảo LĐ, đi đến đoạn đường đôi thì rẽ phải. Cuối đường đôi, chỗ chị em nhún nhảy cũng là chỗ bà con tập trung.:))

TrungGia

Xe buýt
Mà tối nào các Cụ cũng mần à, mấy vòng thế tổng quãng là khoảng bao nhiêu ạ, mà các cụ tua toàn 24-25km/h trở lên, làm em sợ không theo được, đâm tự ti? Sao mình khong phục mình nhỉ, tối nay liều xuống Linh Đàm thôn vậy, thay vì đi Hồ Tây. Chiều nay về sớm đi mua cái đèn thôi! Bye bye Văn phòng đê, công văn mai ký nhá:))

ớt đỏ

Xe tăng
Thông thường 4-5 vòng mỗi vong 4,5 Km 2 vòng đầu chỉ 20-25km/h thôi sau đấy mới tách tốp đầu và top newbie, dạo này nhiều cụ newbie lắm em cũng newbie này nên cụ kô sợ tự kỷ đâu
Mà tối nào các Cụ cũng mần à, mấy vòng thế tổng quãng là khoảng bao nhiêu ạ, mà các cụ tua toàn 24-25km/h trở lên, làm em sợ không theo được, đâm tự ti? Sao mình khong phục mình nhỉ, tối nay liều xuống Linh Đàm thôn vậy, thay vì đi Hồ Tây. Chiều nay về sớm đi mua cái đèn thôi! Bye bye Văn phòng đê, công văn mai ký nhá:))

muadem

Xe cút kít
Có cụ nào chạy muộn muộn tý không? em thấy các cụ toàn chạy lúc 5h, giờ đấy em đang ngủ ngon! Thường thứ 7, CN phải 6 giơ 30̀ em mới dậy, đánh răng, rửa mặt xong dắt xe ra phải 7h, chạy lên HT và chạy về gần 9h, ăn sáng, uống cafe xong 11h về ăn cơm trưa! Tầm hơn 7h30 đường ven HT có vẻ vắng rồi. Em chỉ có thể đánh đu cùng cụ chạy muộn và chạy chậm thôi!
Visa của LDT cho sáng CN chỉ đến tối đa 10h00 là hết, do vậy bắt buộc phải dậy sớm cụ à ;;)

muadem

Xe cút kít
CN tới trời đẹp, em đề nghị nhà ta tổ chức gặp mặt thân mật vào hồi 8h00 28-10-2012.
- Thành phần: các cụ mợ, gấu, rau dưa, F1,2,3,4,5,...
- Mục đích: nâng cao tinh thần đoàn kết, tiện thể gia cố giàn lý giàn mướp, chụp ảnh lưu niệm, ...
- Địa điểm: tại trung tâm Linh đàm thôn (chỗ tập trung mọi khi)
- Chương trình: sáng sớm nếu cụ mợ nào máu độp thì vẫn độp bình thường, đến đúng 8h00 tập trung, khuyến khích họp mặt bằng xế độp. Chém gió, chụp ảnh, bàn kế hoạch tương lai, nếu có thể sẽ choén bữa trưa tại đâu đó loanh quanh LĐ.

Tạm thế đã, mời các cụ chém tiếp ...
Em lại gõ mõ tiếp cho các cụ chém :)

Xe Tap Lai

Xe tăng
Hum lay Facebook bị lỗi hay sao ấy nhờ, các cụ vào đây chém miên man, chả bù mội bữa có mỗi e vào câu bài :))

Trạng thái
Thớt đang đóng