Lên Body kits cho Mazda6.

QuangEvo

Xe hơi
Cụ GL Pro ơi! Xe em em làm từ 2003 cụ ơi. Giờ này em nó đang nằm trong vòng tay ai rồi. Xe của cụ em thấy có độ đẽo gì đâu. Chỉ có mỗi cái cản trước và bộ mâm đen xì. ĐUng như bác bọ cạp nói đó, bác nên mở rộng nụ cười cho em nó. Bác đang copy hoàn toàn cản trước của Rx8. Mà bác bít hết lại như thế thì còn thoáng thế nào được máy nữa!!!

Mờ Tê

Xe buýt
Hic...Phong trào độ M6 vừa được anh Sờ Cọp khởi sướng mà chưa gì các bác cùng M6 đã chém nhau như trà chanh chém gió rùi.
Độ xe thì mỗi ng 1 ý và ai cũng thế đều độ theo ý của mình để có vợ 2 cá tính. Vì thế theo em các bác chỉ nên mang thành quả của mình lên đây khoe thôi. "gà cùng 1 mẹ chớ hoài đá nhau" ;))

Mờ Tê

Xe buýt
TẤT CẢ CÁC XE ĐỘ EM ĐỀU THẤY ĐẸP, MỖI XE 1 VẺ.
Chúc các Cụ ngày càng đẩy mạnh phong trào độ lên nhé

QuangEvo

Xe hơi
Có ai đá nhau đâu! Mà làm cho nhau tiến bộ lên thôi!

QuangEvo

Xe hơi
Rõ ràng là cái xe màu trắng của bác GL làm như vậy sẽ rất bí. Với lại nhìn nhu kiểu bị bịt mồm ấy. Không có đèn gầm!! nhìn nửa thì giống RX8, nữa thì giống Mazda 3 đời mới!

QuangEvo

Xe hơi
Gió không lọt vào sẽ mất hết khí động học.!!!!! Xe sẽ chạy rung lắm!!!

Mờ Tê

Xe buýt
Rõ ràng là cái xe màu trắng của bác GL làm như vậy sẽ rất bí. Với lại nhìn nhu kiểu bị bịt mồm ấy. Không có đèn gầm!! nhìn nửa thì giống RX8, nữa thì giống Mazda 3 đời mới!
Giống M3 HB nhiều hơn Cụ ạ.
E thấy ý kiến Cụ hay đấy...phải làm 2 đèn gầm 2 bên trông nó sẽ đẹp hơn...Vì có cái miệng rất rộng là lại thiếu 2 lúm đồng tiền :))

Mờ Tê

Xe buýt
E hóng vợ 2 của Cụ quá...Cụ có nhiều ý tưởng chắc vợ 2 của Cụ sẽ rất đẹp...E đang đi học hỏi mọi ng để làm đẹp cho vợ 2 em tí còn đi du xuân nữa :D

scorpion2204

Xe buýt
Website
socnho.vn
- Hihihihihihi, sôm quá. Bác QuangEvo nói cũng có lí, bác GL cũng có quan điểm riêng của mình, nhưng thú thực chiểu nay gặp mấy bác đã độ công suất..x-y-z thì đúng như bác QuangEvo nói là độ như e và bác GL thì chưa phải là độ, mới chỉ là thay áo thôi, ghi nhận, ghi nhận. E tính quả này sẽ kỹ hơn nữa.
- Nhưng cũng đúng như nội dung của cái top e lập ra từ đầu là "Lên body kits cho M6" nên trong top này xin phép ae chúng ta chỉ cùng bàn đến BodyK, còn trăm nghìn cái khác mình cũng có thế trao đổi nhưng là để dành cho phàn tiếp. Cụ Gl nhể. Xong nhớ alo e đó.

Chỉnh sửa cuối:

scorpion2204

Xe buýt
Website
socnho.vn
E hóng vợ 2 của Cụ quá...Cụ có nhiều ý tưởng chắc vợ 2 của Cụ sẽ rất đẹp...E đang đi học hỏi mọi ng để làm đẹp cho vợ 2 em tí còn đi du xuân nữa :D
kakakaka. Cu e chạy Es mà cứ hóng sang M là răng??? Hay là...kakakakaka, "nào mình cùng chơi xe Maz" ????

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Em tính diện tích rồi bác, chưa kể các cánh của calăng em đã bù khí cho phần trên rồi ợ. Chỉ có thừa chứ không thiếu đâu bác à. Cái này thuôn hơn nên cản gió ít hơn nhiều cái trước của em (có khi mỗi tháng ăn ra vài cốc bia càng tốt :D)

Mờ Tê

Xe buýt
Hôm nay mới chỉ được thế này thôi các bác ạ.
Thiếu mấy cái ria mèo nữa mà em bận nên chưa kịp làm nốt

Rụt rè

Điện thoại đểu của em.

Công nhận ở đây sương khói mờ nhân ảnh =)) (ĐT của hãng nào vậy Cụ kekee)

Mờ Tê

Xe buýt
kakakaka. Cu e chạy Es mà cứ hóng sang M là răng??? Hay là...kakakakaka, "nào mình cùng chơi xe Maz" ????
Hahahaaaaaaaaaaaaaaa em ko thích Maz...vì trong dòng Maz em chưa thấy có em SUV nào hay hay cả....Mà em thích tất cả những em xe độ (Độ bodykit thui nhé vì nếu độ công suất thì phải được đạp ga cơ mới thích :P) nên em cứ vào để xem..để chiêm ngưỡng và...để học hỏi. ;))
Es của em chẳng biết độ sao nữa vì nguyên bản trông đã ngầu bằng M6 đen tuyền rùi hahaaaaaaaaaaaa (A.Tuấn nhỉ ;)) )

Mờ Tê

Xe buýt
Chẳng biết có dở hơi không nhưng thấy các Cụ độ em cũng thấy "nóng trong người là nóng trong người"..."máu lên nào là máu lên nào"
Mông căng tròn...điệu đà đa sắc...mắt nhìn cong vút...

Mắt mũi..chân cẳng...váy dài chấm đất...đẹp nhưng đi lại vất vả...

...Và nên độ thế này...nhất là cái 3 chấu màu xanh =))

GLPro

Xe điện
Website
www.otofun.net
Bộ này là gò tôn hả cụ? E vẫn thấy nó thiếu thiếu gì ấy.
còn thiếu mấy cái ria mèo dưới 2 cái đèn vàng bác ạ, em sẽ làm nốt dư mà mấy bữa nay cuối năm nhiều việc nên chưa rảnh được ạ. E đang cân nhắc xem sẽ làm nó dư xế lào, bằng cái gì nữa. Bác có cao kiến gì không vậy, cho em xin với nhá.

GLPro

Xe điện
Website
www.otofun.net
Cụ GL Pro ơi! Xe em em làm từ 2003 cụ ơi. Giờ này em nó đang nằm trong vòng tay ai rồi. Xe của cụ em thấy có độ đẽo gì đâu. Chỉ có mỗi cái cản trước và bộ mâm đen xì. ĐUng như bác bọ cạp nói đó, bác nên mở rộng nụ cười cho em nó. Bác đang copy hoàn toàn cản trước của Rx8. Mà bác bít hết lại như thế thì còn thoáng thế nào được máy nữa!!!
Bác cứ về đi, em giữ nguyên bản như bây giờ để bác khám phá. Em nói với bác là em hay e thẹn lắm, bác cố khám phá đi xem còn cái gì nguyên bản không nhá :D Cái đó ở quê em gọi là " Tinh tế " hê hê hê. Quan điểm của em với em M6 này là "giản dị là vĩnh cửu"
Chắc chắn là không phải RX8 rồi bác ợ, bác nhìn thế này thì chít em, bữa sau bác lấy con Peogeot 207 ra bảo y chang mazda luôn :D
Bác có chê con aston rapide miệng nhỏ không vậy bác, nó cũng bé tí tẹo như vợ em vậy mà em thấy nó cứ đẹp long lanh là sao ý bác ạ.

Chỉnh sửa cuối:

GLPro

Xe điện
Website
www.otofun.net
Giống M3 HB nhiều hơn Cụ ạ.
E thấy ý kiến Cụ hay đấy...phải làm 2 đèn gầm 2 bên trông nó sẽ đẹp hơn...Vì có cái miệng rất rộng là lại thiếu 2 lúm đồng tiền :))
Cái đèn gầm đó mà làm đại thì vỡ cả style của em mất, em vẽ mấy chục bản mà chưa ưng ý được cái đèn gầm nên đành để vậy. Được 1 bản ưng ý nhưng lại chưa nghĩ ra cách nào chế đồ nên đành để sau vậy bác ạ. Khi nào em tìm được cách chẽ đồ thì sẽ lựa để Up sau vậy. Xe em theo kiểu handmade nên không có đồ bán sẵn nào chịu lắp vừa cả ....hic/