Lên hạ kính & gập gương CRV

Trungvotinh

Xe hơi
Lắp được hết các xe chứ ạ. Em Accord ạ. Cụ cho em cái gía yêu yêu để triển luôn nhá. :P

TVPL

Xe container
tks bác Thành @TPVL đã ủng hộ dv bên em
Em tháo ném luôn bộ cụp gương 2 củ rưỡi trước lắp bằng tiền KM trong hãng đi lắp bộ này... kkk.
Lúc tháo ra mới biết bọn thợ lắp trong hãng trích mấy dây ra câu xong chả thèm bọc lại mà bó chung trong một bó, may chưa chập cháy gì.

cocsku

Xe cút kít
Em tháo ném luôn bộ cụp gương 2 củ rưỡi trước lắp bằng tiền KM trong hãng đi lắp bộ này... kkk.
Lúc tháo ra mới biết bọn thợ lắp trong hãng trích mấy dây ra câu xong chả thèm bọc lại mà bó chung trong một bó, may chưa chập cháy gì.
Hàng khuyến mại, người chủ xe không phải là người trả tiền. Lúc họ làm bác lại chưa phải chủ xe. Cẩn thận hay không hoàn toàn do ý thức, mà ý thức thợ thì bác biết rồi.

phutrong_nguyen

Xe tăng
Hàng khuyến mại, người chủ xe không phải là người trả tiền. Lúc họ làm bác lại chưa phải chủ xe. Cẩn thận hay không hoàn toàn do ý thức, mà ý thức thợ thì bác biết rồi.
Hề...may là đồ của cụ chủ chỉ rút với cắm, chứ mà chích dây thì...

GARI

Xe hơi
lắp đc cho escape ko cụ

hoang chinh

Xe điện
H
Hnay alo cụ mà cụ không bắt lời nên em không biết ở đâu mà lắp. :(((
hnay em đi công chuyện . NV nhà em nghe máy ạ . Có gì sáng mai cụ qua em ạ . Sẽ có sự bù đắp cho ngày hnay cụ ạ. Tks cụ

Trungvotinh

Xe hơi
H

hnay em đi công chuyện . NV nhà em nghe máy ạ . Có gì sáng mai cụ qua em ạ . Sẽ có sự bù đắp cho ngày hnay cụ ạ. Tks cụ
Vấn đề là không thèm nghe máy luôn và cũng ko gọi lại ý ạ. :(. Hix em buồn lắm. Gọi hẳn 2 cuộc. Mai thì e ko qua được rồi. Ngày kia mà qua được thì vẫn có "sự bù đắp" đầy đủ đấy chứ cụ? :(. Số em đuôi 797 ý. HUhu

phutrong_nguyen

Xe tăng
cụ lắp xong review lại nhé , ok thì khối ae trong này đi theo cụ
Quá trình từ lúc lắp đến giờ e chỉ chưa ưng cái bụng ở chỗ anh thợ của cụ chủ chưa đc nâng niu vợ 2 mới 5000km của em lắm :)). Còn về thiết bị e thấy văn minh: vài ba cái rút zắc và cắm lại là xong chứ ko kiểu trâu bò cắt gọt bất kỳ gì cả...với quan điểm của e cho đó là sự an tâm trong kết nối (còn nội tạng thiết bị điện từ khó nói lắm nên e ko thể phán ngay đc); cơ mà sp của cụ bảo hành 1 năm 1 đổi 1 nên thôi thì cùng lắm e dùng 1 năm sau hỏng e đổi bộ mới :))
P/s: Cụ chủ nên nhắc nhở ae lắp đặt tỷ mỉ hơn với mọi thứ nguyên bản của cánh xe khi tháo phần nhựa. Tâm lý ae khi ngó thấy nội tạng em nó còn nguyên từ keo dán đến dây thít thì từ lúc tháo đến lúc lắp thì cụ chủ nên nhắc nhờ ae thợ cẩn thận, cố gắng ko làm ảnh hưởng đến kết cấu đó :D

TVPL

Xe container
Quá trình từ lúc lắp đến giờ e chỉ chưa ưng cái bụng ở chỗ anh thợ của cụ chủ chưa đc nâng niu vợ 2 mới 5000km của em lắm :)). Còn về thiết bị e thấy văn minh: vài ba cái rút zắc và cắm lại là xong chứ ko kiểu trâu bò cắt gọt bất kỳ gì cả...với quan điểm của e cho đó là sự an tâm trong kết nối (còn nội tạng thiết bị điện từ khó nói lắm nên e ko thể phán ngay đc); cơ mà sp của cụ bảo hành 1 năm 1 đổi 1 nên thôi thì cùng lắm e dùng 1 năm sau hỏng e đổi bộ mới :))
P/s: Cụ chủ nên nhắc nhở ae lắp đặt tỷ mỉ hơn với mọi thứ nguyên bản của cánh xe khi tháo phần nhựa. Tâm lý ae khi ngó thấy nội tạng em nó còn nguyên từ keo dán đến dây thít thì từ lúc tháo đến lúc lắp thì cụ chủ nên nhắc nhờ ae thợ cẩn thận, cố gắng ko làm ảnh hưởng đến kết cấu đó :D
Hì, cụ nâng niu cẩn thận thật đấy. Em lấy xe cái là oánh vào Long Thịnh tháo HU cắt dây, oánh tiếp ra chỗ này tháo tung cả 4 cửa ra dán cách âm, độ loa... Sau này chưa ưng tháo tiếp tiếp mấy lần nữa thay dây loa, độ đẽo bét tè nhè... kkk.

hoang chinh

Xe điện
Hì, cụ nâng niu cẩn thận thật đấy. Em lấy xe cái là oánh vào Long Thịnh tháo HU cắt dây, oánh tiếp ra chỗ này tháo tung cả 4 cửa ra dán cách âm, độ loa... Sau này chưa ưng tháo tiếp tiếp mấy lần nữa thay dây loa, độ đẽo bét tè nhè... kkk.
Tks 2 cụ . Em sẽ chú ý nhắc nhở & bao quát gần gũi ae hơn ạ .
P/s Nội tạng của SP khá OK

Trungvotinh

Xe hơi
Cực kỳ thất vọng về dịch vụ của cụ chủ. Lúc hỏi thì chắc như đinh đóng cột lắp được chi Honda Accord 2010 nhập Đài.
Đã sắp xếp thời gian để qua làm. Đến lúc thợ tháo cánh cửa thì ú ớ, rồi ko vừa zắc..... Hầm bà lằng 1 lúc thì lủi thủi ra lắp lại cánh ( đóng cửa) quay đít đi vào và ko nói thêm 1 câu. Em mở mồm ra hỏi " không lắp được à anh???" thì mới bảo " vâng"
Chả có ai ra bảo em câu nào hay nói thông cảm. Em quá chán với kiểu làm việc này và lên xe đi thẳng.
Chào tạm biệt và ko bao giờ trở lại.
Các cụ có định lắp sau thì nên yêu cầu cụ chủ confirm lắp được. Mở ra mà không lắp được thì phải đền bù đúng bằng số tiền bán thì mới được. Chứ như em vừa mất công, mất thời gian lại bực mình.
Mong cụ chủ rút kinh nghiệm cho các anh em sau chứ em thì thôi ạ.