Lex Thăng Long.....sao buồn thế nhỉ?

tuvanxaydunguic

Xe buýt
Nhà iem là fan cuồng của Lex....dưng vào Lex Thăng Long xong về buồn cả tuần.
Show room xấu, nhân viên chả khác gì Toy dịp Tết kiểu ko cần khách hàng, xe trưng bày có iem vẫn bẩn.....
Có kụ nào làm ở đó chỉnh sửa giúp em cái....!

Lexusgs250

Xe máy
E cũng thế! định vào bảo dưỡng cái nhưng nhìn cái ko muốn vào

anhha_hv84

Xe hơi
hôm qua e cũng vừa bảo dưỡng xe ở Toyota hết hơn 4t mà năm hết tết đến rồi cuấn lịch cũng ko có cho khách hàng các cụ ag, toyota nhiều xe đông khách rồi, không cần thiết phải tri ân khách hàng nữa đâu

MinhJun

Xe hơi
Lexus mà dịch vụ cùi thế ak, e định kiếm chú LX mà nghe hơi nản nhỉ

hùngauto

Xe tăng
tết nhất rồi tinh thần uể oải lắm, hẹn các cụ sang năm nhé,

PHONG SCLASS

Xe buýt
Tẩy chay ngay những nơi dịch vụ coi thường khách hàng :3

BIM325

Xe hơi
Tưởng lex là phải chu đáo chứ nhỉ :(

botmi

Xe buýt
e vừa vác xe vào toy ngày hôm nay xong, tình hình là năm hết tết đến cho e nó đi spa tí cho bóng bẩy, vừa vào đến kho có bác đến biểu e có đặt hẹn trước không? xe làm gì... e chả đặt trước, mà xe cũng chả có vấn đề gì lớn, chỉ đánh bóng tút tát và sơn tí tẹo, thía là ổng chỉ e cho xe ra ngoài sân, không được lên tầng để làm, may mờ chị bảo hiểm alo không thì lại oánh đàng 50km về nhà :-bd, công nhận gần tết rồi các xe vào tút lại nhan sắc đông thật, e ngồi chỗ tư vấn mà nghe ông xếp toy biểu giờ chỉ nhận xe bị va đụng nặng, móp méo mới cho lên, kiểu như xe e thì hẹn trước cả tuần, may quá là e vẫn chui tọt lên kho sớm, không thì bể

RAVA

Xe ba gác
e vừa vác xe vào toy ngày hôm nay xong, tình hình là năm hết tết đến cho e nó đi spa tí cho bóng bẩy, vừa vào đến kho có bác đến biểu e có đặt hẹn trước không? xe làm gì... e chả đặt trước, mà xe cũng chả có vấn đề gì lớn, chỉ đánh bóng tút tát và sơn tí tẹo, thía là ổng chỉ e cho xe ra ngoài sân, không được lên tầng để làm, may mờ chị bảo hiểm alo không thì lại oánh đàng 50km về nhà :-bd, công nhận gần tết rồi các xe vào tút lại nhan sắc đông thật, e ngồi chỗ tư vấn mà nghe ông xếp toy biểu giờ chỉ nhận xe bị va đụng nặng, móp méo mới cho lên, kiểu như xe e thì hẹn trước cả tuần, may quá là e vẫn chui tọt lên kho sớm, không thì bể
-Bác mang xe vào ĐL Toy nào vậy? Đồng ý là dân mình cứ đến cận Tết thì cái gì cũng cuống quít lên làm cho các cơ sở DV quá tải nhưng em vừa làm BH xe ở Toy Pháp Vân thấy cũng bt, cho xe vào trưa hôm trước, chiều hôm sau lấy luôn.

kemkem1108

Xe tải
Em đi qua ở ngoài thấy Lexus Thăng Long cũng to lắm mà, chụp lên ảnh giới thiệu cũng long lanh lắm mà các bác

search

Xe điện
khách đuổi ko hết, xếp hàng chờ lấy xe cả vài tháng, sao mà phải xoắn :D Lex mà lại :))

nguyenphan80

Xe tăng
Em thì không tin vào hãng , vì các chú thợ giỏi chả chú nào chịu dưới trướng thằng khác . Thế nên sửa gì mang ra gara , mua gì ra chợ trời hoặc các ông nhập ở Trung Quốc về

manhhagtvt

Xe tải
Website
otoplay.vn
Em nghĩ có 1 sự hiểu lầm nào đó rùi. Lexus Thăng Long hoành tránh thế mà, với lại Sales bên đó chuyên nghiệp, được đào tào bài bản lắm đấy ạ

Civic08

Xe tải
Tưởng lex là phải chu đáo chứ nhỉ :(
Lex nó vẫn là Toy mà cụ, ở xứ Vịt mình khinh khỉnh,cành cao thường lại là cái bọn bán hàng chứ ko phải khách hàng, thương hiệu ngoại nhưng làm ăn kinh doanh từ ông chủ đến nhân viên toàn người Vịt mình thôi mà.

minh_tuaninfo

Xe buýt
hôm qua e cũng vừa bảo dưỡng xe ở Toyota hết hơn 4t mà năm hết tết đến rồi cuấn lịch cũng ko có cho khách hàng các cụ ag, toyota nhiều xe đông khách rồi, không cần thiết phải tri ân khách hàng nữa đâu
không phải đâu cụ ơi.. càng tết càng nhiều việc cụ ah.. tối mắt tối mũi, ngày nào cũng phải giao xe.. chứ không phải vì cuối năm mà không tri ân đâu ah.. cháu nv cũng chưa có quyển lịch nào :(

tuvanxaydunguic

Xe buýt
Em nghĩ có 1 sự hiểu lầm nào đó rùi. Lexus Thăng Long hoành tránh thế mà, với lại Sales bên đó chuyên nghiệp, được đào tào bài bản lắm đấy ạ
Kụ nên vào thử mà xem... em rước Gấu vào để duyệt vợ hai mới mà Gấu bảo iem đúng là toàn bốc phét.... dịch vụ như mứt! Em buồn nên mới vào OF khóc ạ!

thienbeo

Xe tải
Show room xấu, nhân viên chả khác gì Toy dịp Tết kiểu ko cần khách hàng, xe trưng bày có iem vẫn bẩn.....
Có kụ nào làm ở đó chỉnh sửa giúp em cái....![/QU

Chào cụ, trước tiên rất cám ơn góp ý của cụ cho Lexus Thăng Long, em có một vài chia sẻ:
1. Showroom làm theo tiêu chuẩn của Lexus toàn cầu và có sự giám sát chặt chẽ của Toyota VN nên nếu cụ thấy xấu có thể chỉ ra giúp bên em một vài điểm để chỉnh sửa.
2. Nhân viên kiểu không cần khách hàng: Việc này bên em đã nghiêm túc rút kinh nghiệm từ sau hôm khai trương (đặc biệt sau bài viết của cụ Sonata HQ)
3. Xe trưng bày bẩn: Bên em có quy định cho nhân viên trực showroom thường xuyên lau dọn xe, tuy nhiên có lúc lượng khách hàng vào xem xe đông nên có thể chưa kịp lau dọn cho sạch. Việc này bên em sẽ rút kinh nghiệm.
Mong nhận được sự góp ý thường xuyên của các cụ để bên em dần hoàn thiện. Cảm ơn các cụ

tuvanxaydunguic

Xe buýt
Có kụ nào làm ở đó chỉnh sửa giúp em cái....![/QU

Chào cụ, trước tiên rất cám ơn góp ý của cụ cho Lexus Thăng Long, em có một vài chia sẻ:
1. Showroom làm theo tiêu chuẩn của Lexus toàn cầu và có sự giám sát chặt chẽ của Toyota VN nên nếu cụ thấy xấu có thể chỉ ra giúp bên em một vài điểm để chỉnh sửa.
2. Nhân viên kiểu không cần khách hàng: Việc này bên em đã nghiêm túc rút kinh nghiệm từ sau hôm khai trương (đặc biệt sau bài viết của cụ Sonata HQ)
3. Xe trưng bày bẩn: Bên em có quy định cho nhân viên trực showroom thường xuyên lau dọn xe, tuy nhiên có lúc lượng khách hàng vào xem xe đông nên có thể chưa kịp lau dọn cho sạch. Việc này bên em sẽ rút kinh nghiệm.
Mong nhận được sự góp ý thường xuyên của các cụ để bên em dần hoàn thiện. Cảm ơn các cụ
Em làm xây dựng và có thể chỉ ra hàng chục lỗi hoàn thiện cho KỤ, em thấy rất nhiều chỗ hoàn thiện QUÁ ẨU.... Em là fan của LEX, hiện đang chạy và thay xe vẫn LEX thôi...
Chuyện nhân viên thì thực sự kém xa LEX Sài gòn.... nhân viên ko nên nhìn khách hành từ đầu đến chân và đoán xem thằng cha này có mua xe hay ko!
Xe bẩn thì em đã chỉ cho các bạn ấy rồi Kụ nhé!