Lexus NX200 Turbo - 3 ngày trải nghiệm đầu tiên quanh quanh Hà Nội.

Vanguard

Xe hơi
Kêu vấn đề nó chạy như con cù lần, trải nghiệm nhạt thếch, động cơ yếu, máy ko bốc và quan trọng hơn nữa là nó cảm thấy nó rất ngớ ngẩn khi bỏ 3,1 tỷ ra để vác về ạh. Số tiền nó vượt quá đẳng cấp con xe nhiều quá, ko xứng.
Thằng đệ e vừa mua con này màu đỏ bản Sport nhập Mỹ 2016 lăn bánh 3.1t , can mãi ko nổi. Nó chạy đúng 2 tháng chán tận cổ, than như mổ bò suốt. Xe chị em phụ nữ đi thì hợp. Tầm tiền này táng e Macan gần full, đi 10 năm mới chán ^^
Cụ này phát biểu rất có vấn đề, trải nghiệm như con cù lần và nhạt thếch là thế nào? Cụ phải nói rõ ra xem trải nghiệm chân ga, chân phanh, khung gầm, hệ thống treo, động cơ, hộp số, công nghệ, nội thất. Chứ cứ nói bừa vô thưởng vô phạt thì em cũng nói được, cả MAcan lẫn Cayenne em đi đều nhạt thếch nếu so với BMW M3, Porsche 911 hay SUV là G Klass :))

Vanguard

Xe hơi
Em nhìn mãi mà vẫn chưa thấy cái lưới tải nhiệt hình con suốt này đẹp cái gì, sự thực là em thấy nó xấu và giá xe thì liên thuyên. Giá này chắc Lexus Vietnam phải lãi rất nhiều.

Dauchankhongmoi

Xe hơi
Cụ này phát biểu rất có vấn đề, trải nghiệm như con cù lần và nhạt thếch là thế nào? Cụ phải nói rõ ra xem trải nghiệm chân ga, chân phanh, khung gầm, hệ thống treo, động cơ, hộp số, công nghệ, nội thất. Chứ cứ nói bừa vô thưởng vô phạt thì em cũng nói được, cả MAcan lẫn Cayenne em đi đều nhạt thếch nếu so với BMW M3, Porsche 911 hay SUV là G Klass :))
À, lái thử đi thì biết nó thế nào.

Vanguard

Xe hơi
À, lái thử đi thì biết nó thế nào.
Cụ có dẫn chứng cụ thể cho những gì mình nói thì phân tích cho mọi người có thêm thông tin bổ ích, chứ còn lên diễn đàn mà coi đây chỉ là thế giới ảo để chém tung trời chả có tí trách nhiệm gì về lời nói của mình thì đừng chém để mất thời gian của người khác.

Dauchankhongmoi

Xe hơi
Cụ có dẫn chứng cụ thể cho những gì mình nói thì phân tích cho mọi người có thêm thông tin bổ ích, chứ còn lên diễn đàn mà coi đây chỉ là thế giới ảo để chém tung trời chả có tí trách nhiệm gì về lời nói của mình thì đừng chém để mất thời gian của người khác.
E xin lỗi đã làm mất thời gian vàng ngọc của cụ ạ :)

Lloyd

Xe đạp
Nói thật là NX là 1 chiếc xe ko đến nỗi nào cuả Lex nhưng ý kiến cá nhân em thì với mức giá ntn ở Vn thì em thấy Q5 hay Evoque trên cơ hơn hẳn. Còn Macan ở đẳng cấp khác cao hơn hẳn rồi, các bác đừng so làm gì ;)

tungthuy

Xe hơi
Bà chị cùng cq cháu cũng làm em mầu trắng. Trông bà ý xinh hơn hẳn :D

huylinht

Xe buýt
Lexus tinh tế và ổn định. Em trước đến nay vẫn là fan của Lexus nhưng chỉ ở bển thôi. chứ về VN bị làm giá quá ... phát chán. Nhưng đôi khi đã là đam mê thì cái giá cũng chỉ là chỉ số phụ hehe

incvn

Xe tải
Nói gì thì nói xe đức mua đi đc tầm 5 năm'. còn đi 15năm xác định xe nhật lexus