LIBERTY TEEN-Version 3 " CUỘC CHƠI KO HỒI KẾT"^^

Lavender_li

Xe tăng
-Thưa các cụ,với phiên bản 2 Liberty cacbon ra mắt đc gần 1 tháng đã nhận được nhiều đóng góp và ủng hộ cũng như vốt ka từ các cụ.Nhà em xin chân thành cảm ơn.
+ Để đáp lại sự quan tâm,cũng như mong muốn và đáp ứng sở thích của nhà em là " ĐỘ , ĐỘ NỮA, ĐỘ MÃI " kaka...
+ Dựa theo nguyên bản, Design và ý tưởng của PIAGGIO Italia .Nhà em cũng xin giới thiệu chiếc Liberty Teen "độ" đầu tiên tại HN. ( Limited Edition) by Hoang_Lavender
<> Chiếc Liberty_Teen nguyên mẫu TK bởi PIAGGIO trẻ trung, năng động và cực Kool

<> Con Vợ Li ie ( vịt con nguyên bản của nhà em lúc mới về nhà chưa lâu )>>> Biến thành Thiên NGa trắng nào;))

<>Dán toàn bộ lại thành màu trắng sứ pha nhũ,nilon 3 lớp,thay vành + lốp 16" + nâng thụt trước nhằm nâng chiều cao đầu xe thêm 4cm ;))

<>Dán toàn bộ Taplo xe từ đen sần thành xanh cacbon phủ toàn bộ các chi tiết ( sàn xe,hộc đồ,gáy,để chân,cánh yếm trc,đuôi xe..v.v)
<>Thay yên nhập khẩu,tăng độ êm ái,phom dáng chuẩn.Bọc lại vỏ chất liệu bò jean,in hình túi quần bò cực độc.In logo PIAGGIO chìm, chỉ diễu gân 2 đường như quần jean các bạn trẻ vẫn mặc. ( cực kool)

<>Thay bưởng côn li nhập ,cắt ống nối dưới sàn xe.

<>Thay bầu lọc gió,nâng thụt sau 1,5cm,Ốp lốc máy inox,dán phản quang vàng theo TK

<>Thay tay xách sau, ốp bô dán cacbon trong.Dán phản quang thân ( màu vàng theo TK )

<>Tổng thể nhìn từ phía sau

<>Bên trái xe

<>Nào cùng đọ với Liberty Teen XEM " AI XÌ TAI hơn NÀO ":P

<>Chúng Tôi xin gửi lời cảm ơn chân thành tới các cá nhân và đơn vị đã giúp đỡ chúng tôi thực hiện dự án này...
+Phòng TK cty PIAGGIO trụ sở ROMA (Italia)
+Hãng Turning Vỏ xe HUY TƯỞNG ( KHÂM THIÊN-HN)
+Nhà tài trợ chính & giám sát thực hiện Hoàng_lavender ^^
+ ( mấy cụ máu me trong OF đã gợi ý và giúp nhà em lấy tinh thần hoàn thành cv) ....
P/s:Riêng bộ tem zin của Li teen hơi "Chuối" nên nhà em ko dám vác vào xe nhà..Mong các cụ thông cảm...cũng ko dám hứa đây là phiên bản cuối, nhưng có ji xấu đẹp mong các cụ VOLKA cho tinh thần yêu LỜ BỜ TỜ của nhà em cái ,.keke
LIBERTYAMO !!!

Chỉnh sửa cuối:

hpcontener

Xe tải
vote cho tinh thần ham học hỏi và trau rồi kiến thức của cụ :D

Long Bò

Xe hơi
Xe đẹp quá bác à :D

Dương Phong

Xe tải
Cái nắp bưởng côn giá bn vậy cụ?thay cái đấy có phải tháo lắp nhiều ko ạ? ^^

Lavender_li

Xe tăng
Cái nắp bưởng côn giá bn vậy cụ?thay cái đấy có phải tháo lắp nhiều ko ạ? ^^
= 1/2 cái ốp bô thôi cụ. Tháo nhấc cái bầu lọc gió nhập ra...bắn 8 con vít bắt lốc máy,( gọi là tháo gỡ vỏ máy ra) thay bưởng côn nhập vào rồi bỏ cái vòi cao su nối ra gầm xe .Lắp trả lại như cũ là OK cụ ah.;))

Dương Phong

Xe tải
= 1/2 cái ốp bô thôi cụ. Tháo nhấc cái bầu lọc gió nhập ra...bắn 8 con vít bắt lốc máy,( gọi là tháo gỡ vỏ máy ra) thay bưởng côn nhập vào rồi bỏ cái vòi cao su nối ra gầm xe .Lắp trả lại như cũ là OK cụ ah.;))
Cái đấy chỉ để trang trí cho đẹp thôi hay là có công dụng gì khác ko cụ?^^.Mà cụ thay cái quạt gió nữa là ngon ;))

conchimmuloa

Xe tải
nhìn cũng đệp nhỉ làm thêm dàn tem nữa là ngon :> :D, màu trắng này có giống màu sơn ZIN của Li vịt ko a, e muốn dán cái chỗ gấm xe nhưng sợ không có màu giống màu ZIN [..][..][..][..][..][..]

Lavender_li

Xe tăng
nhìn cũng đệp nhỉ làm thêm dàn tem nữa là ngon :> :D, màu trắng này có giống màu sơn ZIN của Li vịt ko a, e muốn dán cái chỗ gấm xe nhưng sợ không có màu giống màu ZIN [..][..][..][..][..][..]
Tem nó vừa to vừa xấu mù cụ ah..riêng cái tem nhìn ko chấp nhận đc.Chẳng giống ai. Màu trắng này chuẩn màu sơn zin cơ mà cụ ko đc dán nilon nhá,Dán là ngả trắng kem đấy.^^

LBGN

Xe hơi
xe đẹp quá...volka bác phát...bác đi đầu cho a e theo sau đú đởn nhé...:D

conchimmuloa

Xe tải
Tem nó vừa to vừa xấu mù cụ ah..riêng cái tem nhìn ko chấp nhận đc.Chẳng giống ai. Màu trắng này chuẩn màu sơn zin cơ mà cụ ko đc dán nilon nhá,Dán là ngả trắng kem đấy.^^
Xe e ko dán nilon mà, không bít có chuẩn 100% ko nhỉ, E sợ dán lên lại nổi thành 2 màu khác nhau thì :^o:^o:^o:^o

Lavender_li

Xe tăng
thì bóc chứ sao>>> DÂN CHƠI lại sợ mưa RƠI ah ^^ xe nhà đang ngon thế mà cũng bóc tất tần tật ra để dán lại hết.XÓT ơi là XÓT mà vẫn Máu,>>đã máu là chẳng kể cụ ah ( nói đùa chứ giống lắm, ko nhận ra đâu.xe ko dán nilon thì ok ):D

Xe Thồ

Xe tải
xe quá đẹp bác ơi :x
mầu trắng đẹp hơn nguyên bản bác ạ :x
e thích quá \:D/

huyvodoi02

Xe hơi
xe đẹp quá .
Nhưng sao em nhìn qua ảnh thấy giống mấy con Li nhập màu trắng nhỉ :D

kang.veomo

Xe hơi
..yên xe đẹp qá đi, em thích tông màu xanh lá cây, ko biết có làm đc ko anh :-s..

xackho

Xe đạp
Chuyển sang màu trắng nhìn nó sáng cái xe ra hơn nhỉ. Haha. Sao cụ ko làm quả màu cam hoặc xanh chuối cho nó teen.
Cái yên theo kiểu 1 mảng thế này đẹp hơn cái yên cũ 2 khúc nhiều. Chúc mừng cụ.
Cứ độ nhiều vào cho a em thay đồ. Hehe.

MinPrince

Xe buýt
Dán nốt gầm xe , thay ốp lọc gió, thay mấy chi tiết vặt vặt thì chả khác gì Li nhập cả =) . Em toàn nhìn gầm để phân biệt Li nhập , Việt.

Mà anh Hoàng em thấy gầm xe sau mất cân đối, nâng cao quá thì phải anh ơi.

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
Cháu thấy cũng hòm hòm.

Kjeuphuc

Xe đạp
Vodka bác 1 ly nào... Xe đẹp quá. Tối e hay lên Khâm Thiên. Hnào rảnh e qua bác cho e ngắm cái nhá. :P E kết bác vs v bác rùi đấy :">

Dương Phong

Xe tải
Dán nốt gầm xe , thay ốp lọc gió, thay mấy chi tiết vặt vặt thì chả khác gì Li nhập cả =) . Em toàn nhìn gầm để phân biệt Li nhập , Việt.

Mà anh Hoàng em thấy gầm xe sau mất cân đối, nâng cao quá thì phải anh ơi.
Hình như thụt sau bác ý nâng 3,5cm,giờ lại thay lốp sau nên có vẻ hơi cao,gầm thì e thấy bt mà,khoảng cách từ dè sau với phần trên hơi cao :D