[Funland] Liền kề khu đô thị Kim chung Di trạch

MrLong Rangerover

Xe đạp
Cụ nào quan tâm hàng KCDT thì ới em nhé, hàng to hàng bé em có hết. Nguồn hàng chắc chắn sát tận gốc và giá tận rễ nhé các cụ. inb em để nhận thông tin.
cụ cho em xin cụ thể thông tin vào vùng kín với dc ko ? Xem dc thì cụ cháu ta cùng lên ngôi

Hàng 30m giá 53tr nhé các cụ, cụ nào thích thì em đẩy cho nhé. Em có mặt 30m nhìn sang đất dịch vụ của dân giá 50tr. Cụ nào máu thì inb em em bán cho. Hàng đẹp giá tốt giờ chắc mỗi em có các cụ ạ :))))))))))

Thế mấy ô đã xây và các chủ đầu tư đã mua LK trước đó thì như nào ạ
Nó vẫn giữ nguyên như thế mà cụ, nó thay đổi tổng thể những lô chưa bán thôi, bán từ trước với xây từ trước rồi thì nó sắp tới ép khách hàng đóng nốt tiền xây để chuyển sang HDMB thôi cụ ạ. Dự án này ra hàng cũng tầm 7x mặt đường lớn đấy. Em trà đá hướng dương nghe được thế thôi, không biết có cụ nào nắm đc chuẩn hơn thì chia sẻ anh em cùng biết ạ,

Sask Zuri

Xe đạp
Nó vẫn giữ nguyên như thế mà cụ, nó thay đổi tổng thể những lô chưa bán thôi, bán từ trước với xây từ trước rồi thì nó sắp tới ép khách hàng đóng nốt tiền xây để chuyển sang HDMB thôi cụ ạ. Dự án này ra hàng cũng tầm 7x mặt đường lớn đấy. Em trà đá hướng dương nghe được thế thôi, không biết có cụ nào nắm đc chuẩn hơn thì chia sẻ anh em cùng biết ạ,
HDMB thi ra đã công chứng được chưa hả cụ? Nếu đã đưọc phê duyệt chủ trương đàu tư thì sở hữu sổ đỏ còn xa nữa không cụ?

HDMB thi ra đã công chứng được chưa hả cụ? Nếu đã đưọc phê duyệt chủ trương đàu tư thì sở hữu sổ đỏ còn xa nữa không cụ?
Hiện tại các hợp đồng vay vốn cũ vẫn ra công chứng được rồi mà cụ, về vấn đề sổ đỏ thì em nghĩ khu này sẽ sớm có thôi, vì đã đc phê duyệt chủ trương rồi thì sổ đỏ trong 1 2 năm tới là đồng loạt có đấy cụ ạ, đấy là quan điểm khách quan của em cụ nhé. Còn dự náy này em thấy ok đấy, các cụ nên tranh thủ lúc này vào đầu cơ.

Sask Zuri

Xe đạp
Hiện tại các hợp đồng vay vốn cũ vẫn ra công chứng được rồi mà cụ, về vấn đề sổ đỏ thì em nghĩ khu này sẽ sớm có thôi, vì đã đc phê duyệt chủ trương rồi thì sổ đỏ trong 1 2 năm tới là đồng loạt có đấy cụ ạ, đấy là quan điểm khách quan của em cụ nhé. Còn dự náy này em thấy ok đấy, các cụ nên tranh thủ lúc này vào đầu cơ.
Đường vành đai 3.5 xây đến đâu rồi hả cụ? Nghe nói thành phố dự kiến xong trong năm 2021 và Hà Nội ứng trước, Hoài Đức hoàn lại sau.

Đường vành đai 3.5 xây đến đâu rồi hả cụ? Nghe nói thành phố dự kiến xong trong năm 2021 và Hà Nội ứng trước, Hoài Đức hoàn lại sau.
Đường vành đai 3.5 từ splendora đến QL32 đã xong hết phần cốt đường rồi cụ ạ, giờ chỉ rải đá và thảm nhựa nữa là xong, còn mỗi đoạn đi qua đường đại lộ Thăng Long thì đang bị chậm trễ chút xíu vì do vấn đề thay đổi quy hoạch tuyến cụ ak. Nhưng năm nay cũng xong sớm đoạn đó thôi, Bác Huệ đã có văn bản chỉ đạo rồi mà. Cụ nhanh chân mà mua dưới này đi không lúc CDT nó công bố chính thức thì mua lại đắt

fine_thanks

Xe điện
Giá 3X mặt đường nhỏ 10.5m cũng khá hợp lý để đầu tư
Quá đắt cho dự án chả có j? Đóng tiền xây thô nữa thành 5 tỷ mà k biết bao giờ có thể ở được. Ở đây định giá hiện tại theo giá tương lai sao?

Sask Zuri

Xe đạp
Quá đắt cho dự án chả có j? Đóng tiền xây thô nữa thành 5 tỷ mà k biết bao giờ có thể ở được. Ở đây định giá hiện tại theo giá tương lai sao?
Xây thô xong, nếu có nhu cầu thì vào hoàn thiện là ở được? đã có 1 số nhà có người ở?

Để em phân tích cho các bác nhé, thời điểm này dự án KCDT chỉ để mua đầu tư lướt sóng thôi, cụ nào tham giá đường bé rẻ thì khó thanh khoản lắm. Giá đường bé CDT dự kiến đưa ra tầm 40 45 thôi nên đừng tham của rẻ lúc này, giá đường 30 dự kiến tầm 70tr, đường 17 tầm 50 nên các cụ ôm nhanh còn thắng lớn.

fine_thanks

Xe điện
Để em phân tích cho các bác nhé, thời điểm này dự án KCDT chỉ để mua đầu tư lướt sóng thôi, cụ nào tham giá đường bé rẻ thì khó thanh khoản lắm. Giá đường bé CDT dự kiến đưa ra tầm 40 45 thôi nên đừng tham của rẻ lúc này, giá đường 30 dự kiến tầm 70tr, đường 17 tầm 50 nên các cụ ôm nhanh còn thắng lớn.
Giá ntn thì chả bán nổi đâu, mà cụ định lướt thì sang cho ai khi giá đã cao ntn hay lại ôm thêm 10 năm nữa. Shophouse khu C geleximco xong toàn bộ giá 53 vừa rao trên facebook cụ nhé.

BDS68

Xe cút kít
Người OF
Ngon nhỉ. Cụ ôm được bao nhiêu lô rồi ? Cụ cầm cố, vay mượn, thế chấp ôm thêm nữa đi mấy mà thành đại za.
Cháu gan bé, cho cháu theo hầu cụ món buôn tiền 20%/năm thế la cả 2 ta cùng Willis còn lại của cụ tất nhé :))

BDS68

Xe cút kít
Người OF
Nói các cụ thông cảm chứ dính với bác T dễ bị sập hầm lắm. Bác ý làm vài trăm NĐT mắc kẹt ở cái dự án này từ hơn chục năm nay, rồi đến cái thủy điện Đa Dâng - Đa Chomo cũng bị sập khiến 12 công nhân mắc kẹt, suýt tử nạn may mà có lực lượng công binh kíp thời giải cứu kịp thời.

Hy vọng kỳ này sẽ không còn vận xui đeo bám nhưng cũng đừng nên ảo tưởng quá về CĐT nhạc nào cũng nhảy theo điều kiện thời tiết này. Hãy xem xét kỹ quá khứ để có cái nhìn nhận đúng về tương lai!

fine_thanks

Xe điện
Nói các cụ thông cảm chứ dính với bác T dễ bị sập hầm lắm. Bác ý làm vài trăm NĐT mắc kẹt ở cái dự án này từ hơn chục năm nay, rồi đến cái thủy điện Đa Dâng - Đa Chomo cũng bị sập khiến 12 công nhân mắc kẹt, suýt tử nạn may mà có lực lượng công binh kíp thời giải cứu kịp thời.

Hy vọng kỳ này sẽ không còn vận xui đeo bám nhưng cũng đừng nên ảo tưởng quá về CĐT nhạc nào cũng nhảy theo điều kiện thời tiết này. Hãy xem xét kỹ quá khứ để có cái nhìn nhận đúng về tương lai!
Chủ đầu tư này đánh rằn mặt nhà đầu tư KCDT trước đây rồi. Giờ neo theo đội lái khu này thì xác định mất tiền mà mua bực vào người.

Sask Zuri

Xe đạp
Câu hỏi lớn nhất cho dự án này là chủ đầu tư tìm đâu ra vốn đối ứng cho tổng mức đầu tư 41.248 tỷ đồng, nhận quyết định đầu tư từ cựu TỔNG KIỂM TOÁN. Chủ đầu tư này có vẻ ít uy tín về tín dụng với ngân hàng, cũng như ít uy tín về thanh toán tài chính đối với các nhà thầu xây dựng hạ tầng cơ sở.

BDS68

Xe cút kít
Người OF
Khách quan mà nói nếu xong đường vành đai 3,5 + CĐT nó làm nhanh hạ tầng đúng như tranh nó vẽ + giá bớt ảo chút thì cũng được.
Cái lăn tăn nhất là húc đầu vào ông Thăng chủ tịt này thì méo biết đâu mà nần, coi như phó mặc số phận bèo dạt - mây trôi. Các nhà thầu và đối tác, khách hàng chưa bao giờ đánh giá cao về ông này :-w

hoami

Xe tăng
Câu hỏi lớn nhất cho dự án này là chủ đầu tư tìm đâu ra vốn đối ứng cho tổng mức đầu tư 41.248 tỷ đồng, nhận quyết định đầu tư từ cựu TỔNG KIỂM TOÁN. Chủ đầu tư này có vẻ ít uy tín về tín dụng với ngân hàng, cũng như ít uy tín về thanh toán tài chính đối với các nhà thầu xây dựng hạ tầng cơ sở.
lý do kém uy tín về tài chính thì em ko biết, nhưng tiền thì bọn vietracimex này tính theo tấn đấy cụ, nó làm BOT bao năm nay rồi thì muốn ko giàu cũng khó.

fine_thanks

Xe điện
lý do kém uy tín về tài chính thì em ko biết, nhưng tiền thì bọn vietracimex này tính theo tấn đấy cụ, nó làm BOT bao năm nay rồi thì muốn ko giàu cũng khó.
Hoảng cả hồn khi cụ nói tấn tiền, nó mà hùng mạnh như cụ nói thì đã thi công xong dự án này lâu rồi, chẳng phải để chết bao nhiêu năm, nhà đầu tư kêu la, kiện tụng rồi bị hành hung. Hiện nay thì công trường cũng chỉ ở trạng thái thoi thóp làm cho có thôi.