[Funland] Liệu còn có cái gọi là tình yêu

Lan Hồ Mộng

Xe máy
Đánh giá cá nhân về mợ thớt:

1. Mợ là hệ hề hề dễ nói chuyện, dễ chia sẻ thì đàn ông nó mới thổ lộ chuyện chăn rau, còn cho cả mợ xem ảnh. Em cũng đồ rằng mợ ko xjnh lắm nên zai nó mới coi giống nhau bạn zai. Là zai với nhau mà ko thân thiết, tụi em còn chả dám chia sẻ chuyện ngoài luồng huống hồ với các mợ.

2. Nếu mợ nguyên đai nguyên kiện thì nhận xét sao cũng được. Còn tay đã nhúng chàm vài lần rồi thì cũng chỉ là hệ giả nai thôi.

Hahaa cụ nhận xét cũng gần gần thoi chưa đúng. em xinh nhé và chơi toàn nam. Em xinh, và đủ trình nói chuyện trên trời dưới biển nên nam mới muốn tiếp cận caphe caphao. Em vơi họ có thể chém gió cả ngày. Cũng có vài bạn trẻ trẻ muốn lam phi công nhưng em stop và chỉ xem chị em thôi. Nhiều anh tán em chứ mặc dù em lớn lớn tuổi rồi nha, có vài anh xịn xịn. Nhưng thật sự trong lòng vẫn trống rỗng và hy vọng tìm thấy mr Right khi chưa quá già

MiTa

Xe lăn
Các ộp phơ chém gió vậy thôi mợ ơi, chứ thật ra họ yêu mãnh liệt say đắm lắm. Mợ đừng tin họ chém trên này, mợ cứ yêu các cụ ộp phơ thử đi.

thienfurniture

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Liền kề 01, 96 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, HN
Website
thienfurniture.vn
Mình biết rất nhiều anh hiền lành, tốt tính và không biết tán gái, nhưng khổ nỗi các chị em không thích style này. Mình thì mình vẫn tin vào "tình yêu", mợ chịu khó tìm và chờ nhé zzz

poiuy

Xe cút kít
Lũ chugns nó chém gió đấy, lấy đâu ra gái dễ dãi nhiều thế để cho các bố có vợ rồi tán rồi chén. Em có mấy ông bạn đam mê chụp ảnh, vác máy đi chụp ảnh nude thường xuyên mà chưa thấy chém gió mình léng phéng bao giờ.

sirius6688

Xe điện
Hahaa cụ nhận xét cũng gần gần thoi chưa đúng. em xinh nhé và chơi toàn nam. Em xinh, và đủ trình nói chuyện trên trời dưới biển nên nam mới muốn tiếp cận caphe caphao. Em vơi họ có thể chém gió cả ngày. Cũng có vài bạn trẻ trẻ muốn lam phi công nhưng em stop và chỉ xem chị em thôi. Nhiều anh tán em chứ mặc dù em lớn lớn tuổi rồi nha, có vai quan chức nữa ha. Nhưng thật sự trong lòng vẫn trống rỗng và hy vọng tìm thấy mr Right khi chưa quá già. Cũng gần chục anh xẹt ngang đời em haha
Hey zà mợ lấy chồng và đẻ con cho có việc đi bớt rảnh đỡ tốn tài nguyên diễn đàn

Lan Hồ Mộng

Xe máy
thienfurniture các anh sừng sỏi cả học thức, địa vị, tiền bạc lai thơm lừng đúng là tư động thu hút gái hơn thật. Em cũng tích cực lên rồi, cứ làm đẹp và trau dồi, tu luyện thêm về phần nội tâm để có gặp anh thì cũng loé tí ánh sáng giống các anh kia cụ nhỉ. phụ nữ hay hay thì đã thu hut từ xa đúng ko cụ.

Taihoatu

Xe lăn
Phụ nữ mấy ngày mưa gió này ẩm ương lắm
nhưng mà nhìn dễ thương.

Lan Hồ Mộng

Xe máy
Lũ chugns nó chém gió đấy, lấy đâu ra gái dễ dãi nhiều thế để cho các bố có vợ rồi tán rồi chén. Em có mấy ông bạn đam mê chụp ảnh, vác máy đi chụp ảnh nude thường xuyên mà chưa thấy chém gió mình léng phéng bao giờ.
Do cụ ko biết thôi, hoặc phạm vi cụ hơi hẹp, các bạn trẻ cả nam và nữ giờ rất suy đồi trong nhân cách. Thậm chí nó chăm nhau rồi chụp hình post lên group quen đó. nản toàn tập. em thấy em mới nói và suy tư, ko thì lo việc thiên hạ làm gì,

cọ lốp

Xe buýt
Mợ thất vọng thì vào đây chuẩn rồi. Toàn cụ chưa vợ. Yêu màu tím, chung thủy tới giọt cuối cùng.

557728

Xe hơi
Hahaa cụ nhận xét cũng gần gần thoi chưa đúng. em xinh nhé và chơi toàn nam. Em xinh, và đủ trình nói chuyện trên trời dưới biển nên nam mới muốn tiếp cận caphe caphao. Em vơi họ có thể chém gió cả ngày. Cũng có vài bạn trẻ trẻ muốn lam phi công nhưng em stop và chỉ xem chị em thôi. Nhiều anh tán em chứ mặc dù em lớn lớn tuổi rồi nha, có vài anh xịn xịn. Nhưng thật sự trong lòng vẫn trống rỗng và hy vọng tìm thấy mr Right khi chưa quá già
Em nghĩ là mợ kén thôi chứ cũng chả phải vấn đề tình yêu, ''tình yêu'' là cái nói giảm nói tránh của ''xịn xịn, sự nghiệp nhưng vẫn ngọt ngào, tâm lý, blah blah'' :)

longhai

Xe tăng
Mợ không xem mạng hàng ngày vẫn có vụ tự tử vì yêu sao, tuy là tiêu cực nhưng đó chẳng vẫn tồn tại

thefinalgoal

Xe tải
Môi trường em làm việc và tiếp xúc toàn các bạn nam, mà sao em thấy các bạn suy đạo đức quá. Bạn nào cũng có gia đình nhưng ít chăm chút tổ ấm, suốt ngày lo gái nọ, gái kia, tán gái, chịch choạc... Rồi em hỏi các nam tán vậy có yêu không, thậm chí khi lấy vợ có yêu không. Thì họ trả lời hoàn toàn không có yêu, và không biết yêu là gì.

Tiếp xúc nhiều và biết rõ như vậy làm em thấy thất vọng với một số nam giới quá. Em không biết liệu còn tình yêu chân thật trên đời không? Riêng bản thân em thì luôn mong muốn tìm thấy người để mình yêu, và mình cũng được yêu nhưng sao khó quá. Hơi tiêu cực nhưng nghĩ chắc đến khi xuống lỗ vẫn đang mải mê kiếm tìm Mr Right quá.
Còn đầy mợ ơi, có thể là do môi trường làm việc và loại công việc của mợ mợ tập trung nhiều con người như vậy. E thấy bạn bè e toàn những thằng chung thủy, đa phần là dân kỹ thuật.

Pvsc

Xe ba gác
Các ộp phơ chém gió vậy thôi mợ ơi, chứ thật ra họ yêu mãnh liệt say đắm lắm. Mợ đừng tin họ chém trên này, mợ cứ yêu các cụ ộp phơ thử đi.
Chưa có ảnh thì em cứ xếp hàng sau mấy lão cho chắc

Babetta6868

Xe tăng
Một nàng chán chồng và một chàng chán vợ đến với nhau nhưng cam kết không phá vỡ gia đình "nước tương không phạm nước mắm". tĐấy! tình cảm của 2 người này là thứ tình yêu cực kỳ mãnh liệt! =D>