Liệu VENUS RESORT BY FLAMINGO có bước nhảy thần thánh như FALAMIGO Đại Lải trước đây

Lung Thi Linh

Xe hơi
Em mua gđ1 rồi chỉ tò mò giá gđ2 thôi cụ à.

Đúng là bản thân em cũng thấy Flamingo Cát Bà quá cao nhưng dự án này em qđ mua trong có 12h (từ lúc biết đến lúc cọc). Em hy vọng qđ này đúng cụ à.
Flamingo thành thương hiệu rồi, cụ đã đi nghỉ ở đây thì cụ quá rõ tình hình, thế nên biết thông tin dự án có bán, quất ngay là chuyện bình thường cụ ạ . Chúc mừng cụ nhé :-bd

Lung Thi Linh

Xe hơi
Hàng mới sắp ra mắt đây các cụ, dự là cũng bay rất nhanh

shienvn

Xe tải
E cũng có 1 căn bên flamingo. Ko ngon như các cụ nghĩ đâu

shienvn

Xe tải
Lợi nhuận được bao nhiêu %/1 năm hả cụ, có mất phí bảo trì, quản lý gì không?
Tỷ lệ full phòng bao nhiêu %?
Từ lúc nó hoạt động đến giờ những lúc cđt nó o ép phí. Ưu tiên bán phòng của nó. Có những lúc 800k cuối tuần ý. Căn hilltop. Đang có dấu hiệu thổi. Thank e bán thoát r

mem.moi

Xe hơi
Từ lúc nó hoạt động đến giờ những lúc cđt nó o ép phí. Ưu tiên bán phòng của nó. Có những lúc 800k cuối tuần ý. Căn hilltop. Đang có dấu hiệu thổi. Thank e bán thoát r
Em mới nhẩy hố vôi Venus, mong cụ chia sẻ nhiều hơn chút ạ.
Vụ ép phí là ntn? Em hỏi sales bảo nếu mình ở hoặc tự kd thì phí quản lý 5k/m2 không biết đúng ko cụ?

SannSann

Xe hơi
Giá mà đại lải nắng quanh năm như Nha trang thì cũng quất, chứ 8 tháng để không cũng căng ;))
Có muốn đầu tư một căn biệt thự đồi ở Nha Trang không ạ, bên em sắp tới đây mở bán Tại khách Sạn JW Trần Hữu Dực, nếu cụ rảnh em mời cụ đến ngó nghiêng xem sao, em đảm bảo phê díu dự án đấy luôn cụ ạ.
để đầu tư hay ở đều tuyệt vời.

lavie500

Xe tăng
Sao em thấy hỏi mấy mảnh mà mảnh nào đẹp cũng kêu bán hết rồi, chỉ còn toàn mảnh vị trí xấu
Không biết thực hư thế nào? Chán chả muốn đầu tư nữa

hoànghà559

Xe máy
Nó mà ngon thì chẳng đến tay các cụ ,

Được gửi từ nokia 110i - Otofun

mem.moi

Xe hơi
Em cũng nghe thây nhiều người kêu cđt o ép lắm, gđ 1 bao nhiêu nhà rao bán mà không bán được
Để kd thì ức chế với cđt
Trước đúng có như vậy, kiện cáo ầm ĩ nhưng theo e sau đó thỏa thuận với nhau ổn rồi cụ à. Giống như cc, thời gian đầu cc nào cũng có đấu tranh biểu tình.
Sao em thấy hỏi mấy mảnh mà mảnh nào đẹp cũng kêu bán hết rồi, chỉ còn toàn mảnh vị trí xấu
Venus gđ1 thì bán hết rồi cụ ơi, cụ chờ gđ 2 thôi hoặc mua lại.

Justforfuntoo

Xe container
Trước đúng có như vậy, kiện cáo ầm ĩ nhưng theo e sau đó thỏa thuận với nhau ổn rồi cụ à. Giống như cc, thời gian đầu cc nào cũng có đấu tranh biểu tình.
Mới đây thôi cũng có vụ đấy
Thấy nhiều chủ nhà kêu lỗ, rao bán lỗ 3 tỷ cũng không bay

mem.moi

Xe hơi
Thì đang nói mấy khu cũ ý cụ
Mà khu cũ thì đẹp, đồng bộ, bao la, nhiều tiện ích
Chứ khu gđ2 toàn nhà là nhà, chả thấy tiện ích gì cũng lo phết, chả biết có kd được không
Forest hill cũng bên cũ đó cụ, bên đó nhiều gđ mà.
Còn về tiện ích thì bên này cũng có (tất nhiên không nhiều bằng và to bằng) và có thể sử dụng tiện ích bên kia nữa. Có xe điện giữa hai khu nên e không lo khoản này lắm.
Giá theo e hợp lý và nhiều cụ cũng thấy hợp lý như em nên nó mới bay nhanh vậy. Còn kết quả ntn thì chỉ có tương lai mới cho chúng ta câu trả lời chính xác thôi.

mem.moi

Xe hơi
Gđ2 được cái giá rẻ, còn đâu chả có gì, khách vào gđ1 mất vé vào cửa. Còn khách vào gđ2 không biết có mất phí gì không, không thấy cđt nói gì nên cũng không biết thế nào
Chủ sở hữu ở gđ1 thi chê cđt lắm, bảo hay trở mặt, không có uy tín. Nên gđ2 giá rẻ em cũng hơi lăn tăn. Để không 9 tháng nhà nó cũng mục ra mất vì không có người ở
Ok cụ, em cũng nói để tương lai xem qđ của e có đúng ko. Em chỉ đang hy vọng đúng cụ à.

Lung Thi Linh

Xe hơi
Dự án bán nhanh hết cụ ạ .cụ chờ hàng gd 2 nhé.Sang tuần có giá chính thức e báo cụ

Song Nguyen

Xe tải
Gđ2 được cái giá rẻ, còn đâu chả có gì, khách vào gđ1 mất vé vào cửa. Còn khách vào gđ2 không biết có mất phí gì không, không thấy cđt nói gì nên cũng không biết thế nào
Chủ sở hữu ở gđ1 thi chê cđt lắm, bảo hay trở mặt, không có uy tín. Nên gđ2 giá rẻ em cũng hơi lăn tăn. Để không 9 tháng nhà nó cũng mục ra mất vì không có người ở
Hôm trc khi chốt e cũng lên gặp và hỏi qua mấy cụ đang giữ khai thác Hoàng Quyên 180m bên GĐ1 , các cụ ý tại thời điểm này cũng khá hài lòng vì ngoài khai thác cho thuê ổn ( từ tháng 4 đến tháng 10 chỉ trống tổng cộng gần 10 ngày ) thì giá nhà các cụ ý cũng tăng đều hàng năm nên cũng khá hài lòng! 1 cụ trong số đó bảo mua mục đích ban đầu để nghỉ dưỡng nhưng vì cho thuê kín quá nên tính mua gd 2 để quay lại mục đích ban đầu :)

Lung Thi Linh

Xe hơi
Hôm trc khi chốt e cũng lên gặp và hỏi qua mấy cụ đang giữ khai thác Hoàng Quyên 180m bên GĐ1 , các cụ ý tại thời điểm này cũng khá hài lòng vì ngoài khai thác cho thuê ổn ( từ tháng 4 đến tháng 10 chỉ trống tổng cộng gần 10 ngày ) thì giá nhà các cụ ý cũng tăng đều hàng năm nên cũng khá hài lòng! 1 cụ trong số đó bảo mua mục đích ban đầu để nghỉ dưỡng nhưng vì cho thuê kín quá nên tính mua gd 2 để quay lại mục đích ban đầu :)
Hàng mới sắp ra ,làm thêm lô nữa đi cụ ơi