Chi hội Lính mới chả biết mùi trai tân, hỏi các cụ về tai tân.

phu bus

Xe tăng
Em hỏi thêm câu hơi ngu. Thấy các cụ ca ngơi andan ở 583 nguyễn văn cừ mà khi em đến 583 chả thấy cửa hàng bán xe nào?????

cz84

Xe tải
Em cũng lính mới ngồi hóng thôi ạ

white_angel

Xe tải
mishu An Dân mà

truongtienlam

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Mitsubishi An Dân ngay cạnh Siêu thị Fivimart gần Cây xăng Ngã 3 với Ngọc Lâm đó bác. Showroom nấp sau bến xe bus nên hơi khó nhìn. Mỗi lần đi qua em lại thèm rỏ rãi em triton bên trong hix hix

SAOCUNGDUOC

Xe máy
Máy xăng 2 cầu ngon nhất !

haibun84

Xe hơi
Vậy ạ. Thế cụ dùng có thấy ưng ý không ạ. Cho em xin ít cảm nhận
Nói chung là e ko chê điều j cả, ăn uống tiết kiệm, gầm cao máy thoáng, đi dg HN ko ngại va chạm,... nhưng cũng phải đầu tư kha khá mới dc vậy,hehe

truongtienlam

Xe tải
Máy Xăng 2 cầu số tay mà bác. Máy xăng sợ ăn uống hơi ác...

haibun84

Xe hơi
Máy xăng 2.4 thì các cụ cứ xcmnđ đi là nuôi thằng nghiện.

phu bus

Xe tăng
Em thanks các cụ. Em vưỡn mong các cụ chỉ bảo thêm

truongtienlam

Xe tải
Nói chung là e ko chê điều j cả, ăn uống tiết kiệm, gầm cao máy thoáng, đi dg HN ko ngại va chạm,... nhưng cũng phải đầu tư kha khá mới dc vậy,hehe
Tổng đầu tư thế nào cụ, cụ cho ít ảnh lên để anh em thưởng lãm ạ

hienty

Xe tăng
Cá nhân em thấy thế này
1/ Cụ đặt nhiều câu hỏi thế đương nhiên là nguời có nhu cầu
2/ Có nhu cầu rồi mới vào đây hỏi
3/ Hỏi xong rồi 90% quyết định không mua
Vì....
1/ Có nhiều cmt quá, hay ta làm con Morning cho nhẹ nhàng...(e chọn phuơng án này)
2/ Kồng văn kềnh như thế lượn phố nó chả tiện tí nào (morning nó là số 1)
3/ Xe này mua rồi bán khó lắm vì:
+ AT thì đi phố tiện nhưng ngoài HN ra thì các địa phương khác không thích
+ MT thì côn xe tải, nặng gãy cmn chân...nhưng đi lâu rồi quen dần, chân sẽ to lên (bán đi tỉnh lại dễ)
+ Máy xăng thì: Nội thị uống nhiều, mà ngoại thị thì cũng nhiều gần bằng nội thị :))
Nhưng....
1/ Nó chở đc 5 người, lại chở đc cả cây quất cành đào...con gà con lợn
2/ Cũng có ABS, EBD...túi khí như ai. Xe lại to đồng nghiã với việc an toàn (nhỡ chẳng may có đâm, lật thì cùng lắm là gãy mũi)
3/ Cách âm cũng tốt, ngồi trong xe cái thằng xe máy bên ngoài nó có chửi thì nghe cũng không rõ :))

Nên theo em thì
1/ Cụ ra vườn hoa hỏi mấy ông Triton thì 1000% sẽ bảo mua đi...rẻ bền lại hiệu quả (đừng nghe nhá vì đa phần đều có hoa hồng bán hàng của Mit)
2/ Thuế trước bạ rẻ 2% nhưng đồng nghiã với việc chỉ sử dụng đc 25 năm là hết đăng kiểm, liệu có đủ khâú hao?
3/ Cụ nên suy nghĩ kĩ trước khi quyết định vì những điều em nói ở trên toàn là bịa đặt :))

E tên Hiền Ty, nhà e ở Hưng Yên.

phu bus

Xe tăng
Cá nhân em thấy thế này
1/ Cụ đặt nhiều câu hỏi thế đương nhiên là nguời có nhu cầu
2/ Có nhu cầu rồi mới vào đây hỏi
3/ Hỏi xong rồi 90% quyết định không mua
Vì....
1/ Có nhiều cmt quá, hay ta làm con Morning cho nhẹ nhàng...(e chọn phuơng án này)
2/ Kồng văn kềnh như thế lượn phố nó chả tiện tí nào (morning nó là số 1)
3/ Xe này mua rồi bán khó lắm vì:
+ AT thì đi phố tiện nhưng ngoài HN ra thì các địa phương khác không thích
+ MT thì côn xe tải, nặng gãy cmn chân...nhưng đi lâu rồi quen dần, chân sẽ to lên (bán đi tỉnh lại dễ)
+ Máy xăng thì: Nội thị uống nhiều, mà ngoại thị thì cũng nhiều gần bằng nội thị :))
Nhưng....
1/ Nó chở đc 5 người, lại chở đc cả cây quất cành đào...con gà con lợn
2/ Cũng có ABS, EBD...túi khí như ai. Xe lại to đồng nghiã với việc an toàn (nhỡ chẳng may có đâm, lật thì cùng lắm là gãy mũi)
3/ Cách âm cũng tốt, ngồi trong xe cái thằng xe máy bên ngoài nó có chửi thì nghe cũng không rõ :))

Nên theo em thì
1/ Cụ ra vườn hoa hỏi mấy ông Triton thì 1000% sẽ bảo mua đi...rẻ bền lại hiệu quả (đừng nghe nhá vì đa phần đều có hoa hồng bán hàng của Mit)
2/ Thuế trước bạ rẻ 2% nhưng đồng nghiã với việc chỉ sử dụng đc 25 năm là hết đăng kiểm, liệu có đủ khâú hao?
3/ Cụ nên suy nghĩ kĩ trước khi quyết định vì những điều em nói ở trên toàn là bịa đặt :))

E tên Hiền Ty, nhà e ở Hưng Yên.
Em vodka cụ đã.
Cụ giải ngố cho em nhiều, nhất là món cafe vườn hoa. Em cũng biết mua xe không phải ngày một ngày hai, không phải chán thì bỏ, nên em mới cần các cụ có kinh nghiệm chỉ bảo.

Vunguyen.vn

Xe tải
Đang có xe GLS AT cần sang tên đó, cụ đừng nghe mấy ông trên tư vấn mà gặp em sẽ xong mọi thắc mắc haha

hienty

Xe tăng
Em vodka cụ đã.
Cụ giải ngố cho em nhiều, nhất là món cafe vườn hoa. Em cũng biết mua xe không phải ngày một ngày hai, không phải chán thì bỏ, nên em mới cần các cụ có kinh nghiệm chỉ bảo.
Vốt e làm gì, nói thật với cụ là e ở Hưng Yên...xa xôi diệu vợi rượu bia uống ko đc mà cf cũng khó khăn. Thôi thì tính e nói lắm ra nhời đôi khi lẩm cẩm, cụ thông cảm.

Giờ e lại nghĩ ra kèo mới thế này, cụ ngẫm nhá
1/ Cụ có bao nhiêu tiền? Chắc ngắm Triton thì khoảng ngoài 600 củ để tủ rồi ;))
2/ Nhu cầu sử dụng là rì?
3/ Giả tỉ mua Triton rồi cụ định làm gì với nó. Tối thiểu như cụ thì sẽ:
- Mua cái nắp thùng (thấp cho nó đẹp, thùng cao nó xấu phá cái dáng chân dài) mất cmn 20 củ. Vài bữa thấy bất tiện vì lắp vào chỉ để đc mấy cái vali với đồ nho nhỏ... Nên theo em thì đã mua nắp thùng mua hẳn nắp cao cho nó xấu luôn 1 thể ;))
- Ngập vào tập đoàn TVC, nơi đây gọi là bang hội mà phàm nhập gia tuỳ tục mua sắm vô độ. Ít thì cặp đèn đi cho nó sáng (cái này nên mua vì đèn Triton khá tối nếu hay đi đg dài) nhiều thì tời, cản, giá nóc, làm bộ giảm xóc đi cho êm, thay 4 chân cho hoành tráng...rồi ngập nặng hơn nữa thì...e ứ nói. Tốn phết đấy. Mà đăng kiểm lại khó.

Nếu cụ đã lường đc hết những điều e nói thì:
1/ Mua thôi tiếc rì cái răng sâu
2/ Làm cái sedan đi cho nhã nhặn

Đừng hỏi nữa mà hãy lắng nghe cơ thể cụ nói rì ;))

E Hiền Ty, nhà ở Hưng Yên. E thật!

phu bus

Xe tăng
Vốt e làm gì, nói thật với cụ là e ở Hưng Yên...xa xôi diệu vợi rượu bia uống ko đc mà cf cũng khó khăn. Thôi thì tính e nói lắm ra nhời đôi khi lẩm cẩm, cụ thông cảm.

Giờ e lại nghĩ ra kèo mới thế này, cụ ngẫm nhá
1/ Cụ có bao nhiêu tiền? Chắc ngắm Triton thì khoảng ngoài 600 củ để tủ rồi ;))
2/ Nhu cầu sử dụng là rì?
3/ Giả tỉ mua Triton rồi cụ định làm gì với nó. Tối thiểu như cụ thì sẽ:
- Mua cái nắp thùng (thấp cho nó đẹp, thùng cao nó xấu phá cái dáng chân dài) mất cmn 20 củ. Vài bữa thấy bất tiện vì lắp vào chỉ để đc mấy cái vali với đồ nho nhỏ... Nên theo em thì đã mua nắp thùng mua hẳn nắp cao cho nó xấu luôn 1 thể ;))
- Ngập vào tập đoàn TVC, nơi đây gọi là bang hội mà phàm nhập gia tuỳ tục mua sắm vô độ. Ít thì cặp đèn đi cho nó sáng (cái này nên mua vì đèn Triton khá tối nếu hay đi đg dài) nhiều thì tời, cản, giá nóc, làm bộ giảm xóc đi cho êm, thay 4 chân cho hoành tráng...rồi ngập nặng hơn nữa thì...e ứ nói. Tốn phết đấy. Mà đăng kiểm lại khó.

Nếu cụ đã lường đc hết những điều e nói thì:
1/ Mua thôi tiếc rì cái răng sâu
2/ Làm cái sedan đi cho nhã nhặn

Đừng hỏi nữa mà hãy lắng nghe cơ thể cụ nói rì ;))

E Hiền Ty, nhà ở Hưng Yên. E thật!
Em thanks cụ nhiều.
Lính mới như em chả có kinh ngiệm gì. Em cũng phân vân giữa triton với mấy dòng khác Moning mới, forte... Em cũng hỏi anh em bạn bè dưng mờ chả có ai biết.
Cụ tư vấn làm em phân vân quá. Em sẽ suy nghĩ nhiều về tư vấn của cụ.
Thanks cụ phát nữa.

HacLongMV

Xe tải
Chưa gặp cụ Hiền Tý nhưng có vẻ cụ là người sống rất chân thành. Nếu mà gặp được cụ nhất định mong kết bạn lâu dài.