Thảo luận Link bảo hành điện tử Phim cách nhiệt 3M là gì?

Hùng HBH

Xe đạp
E đang tìm hiểu để dán phim 3m cho xe mà không biết địa chỉ website trang bảo hành điện tử của hãng là gì? Mong các bác chỉ giúp.

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
E đang tìm hiểu để dán phim 3m cho xe mà không biết địa chỉ website trang bảo hành điện tử của hãng là gì? Mong các bác chỉ giúp.
Quan trọng là cơ sở nào bảo hành cụ ạ. Thông tin trên mạng là để chỉ tới xem cơ sở nào bảo hành, ở đâu. Khi cần bảo hành vẫn phải tới trung tâm bảo hành.

Hùng HBH

Xe đạp
Quan trọng là cơ sở nào bảo hành cụ ạ. Thông tin trên mạng là để chỉ tới xem cơ sở nào bảo hành, ở đâu. Khi cần bảo hành vẫn phải tới trung tâm bảo hành.
Nhưng vì tôi vào web: www.3mwarranty-vn.com mà không được, không biết link của hãng là gì?

88H88888

Xe điện
Phim ô tô Sun-Gard 3M Crystalline, 0906-290102
Website
www.sun-gard.net
Nhưng vì tôi vào web: www.3mwarranty-vn.com mà không được, không biết link của hãng là gì?
Hiện nay thay đổi cách xác nhận mã bảo hành cụ ạ, vì nhiều đơn vị bán hàng vẫn có mã bảo hành nhưng xe nào k lấy mã bảo hành họ hay trà trộn mã đó sang xe khác dán film nhái, e vừa gặp 1 trường hợp có thẻ bảo hành mà film 2 năm chảy keo. Các xe dán mới nhất bây giờ sẽ nhận mã bảo hành qua mail, khi dán cụ cung cấp thông tin cho đại lý hệ thống sẽ gửi mail. Nếu cụ cần địa chỉ uy tín có thể qua e, làm trực tiếp tại tổng 3M miền bắc.