[Funland] [live]Người thật việc thật - em ĐANG bị lừa làm nhiệm vụ qua zalo,

vietnguyenx3

Xe hơi
kaka cụ tiếp tục húp, cỡ sẽ được khoảng 500 700k thì cụ dừng nhé, định mức thả mồi của hội lừa rồi hay sao ấy :P

nhatlongcamera2

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

lairai

Xe lăn
Website
www.facebook.com

bắt đầu đến đoạn nạp tiền, thôi cứ liều phát, cùng lắm lỗ 10k
Cụ chơi bài này hay đấy.
Nếu bị phát hiện sớm có nghĩa là trong OF có tay trong của bọn kia, Hihihi. Em fun tí ạ.

MuathuHN252

Xe lăn
kaka cụ tiếp tục húp, cỡ sẽ được khoảng 500 700k thì cụ dừng nhé, định mức thả mồi của hội lừa rồi hay sao ấy :P
Tầm đơn khi nào nộp trên 1tr nó mới bắt đầu trở quẻ, hệ thống lỗi chưa ghi nhận đơn, chuyển sai nội dung,..., giải pháp là làm nhiệm vụ tiếp theo xong sẽ dc hoàn cả gốc và lãi 2 3 đơn vừa rồi, cứ thế, nó bịa hết lý do này kia xui gà tiếp tục chuyển khoản, trong tgian này sẽ có 1 số ng khác trong nhóm liên tục đốc thúc bảo chuyển đi, cố mà xoay xở, nãy tui cũng bị thế và làm theo xong lấy đủ tiền cả hóa hồng rồi+ 1 loạt ảnh bill fake. Gà lúc này như kiểu bị thao túng tâm lý, cố vay mượn nộp vào, thậm chí chỉ mong lấy dc gốc thôi. Nhưng càng chuyển càng mất, đến lúc ko thể xoay dc tiền nữa, tự ý thức dc là có chuyển bao nhiêu cũng sẽ mất, hoặc có ng thân bạn bè, ng mà bị gọi vay tiền chửi cho 1 trận mới thức tỉnh và thoát ra. Số tiền cno lừa dc có thể lên đến hàng tỷ đồng

vietnguyenx3

Xe hơi
Tầm đơn khi nào nộp trên 1tr nó mới bắt đầu trở quẻ, hệ thống lỗi chưa ghi nhận đơn, chuyển sai nội dung,..., giải pháp là làm nhiệm vụ tiếp theo xong sẽ dc hoàn cả gốc và lãi 2 3 đơn vừa rồi, cứ thế, nó bịa hết lý do này kia xui gà tiếp tục chuyển khoản, trong tgian này sẽ có 1 số ng khác trong nhóm liên tục đốc thúc bảo chuyển đi, cố mà xoay xở, nãy tui cũng bị thế và làm theo xong lấy đủ tiền cả hóa hồng rồi+ 1 loạt ảnh bill fake. Gà lúc này như kiểu bị thao túng tâm lý, cố vay mượn nộp vào, thậm chí chỉ mong lấy dc gốc thôi. Nhưng càng chuyển càng mất, đến lúc ko thể xoay dc tiền nữa, tự ý thức dc là có chuyển bao nhiêu cũng sẽ mất, hoặc có ng thân bạn bè, ng mà bị gọi vay tiền chửi cho 1 trận mới thức tỉnh và thoát ra. Số tiền cno lừa dc có thể lên đến hàng tỷ đồng
rõ ràng rồi mợ, cái này giờ chúng nó cũng bị lừa của lừa nhiều, nhưng những kèo trăm củ kia kéo lại nên nó vẫn làm, thường những người bị lừa nhiều lại là người không có tiền, còn những người húp chúng nó lại có tiền kaka, đúng như kiểu giàu thêm giàu, nghèo càng nghèo :v

juve99

Xe cút kít
Em là em né hết tất cả bọn này cho chắc. Em biết tỏng hết mấy bài lừa của cno, em nghĩ e cũng ko tham và sẽ ăn dc của cno ít nhiều nhưng thôi. Né cho chắc, ko cho cno cơ hội tiếp cận mình
E dễ bị lừa tình hơn là tiền ^#(^

nhatlongcamera2

Xe tăng
rõ ràng rồi mợ, cái này giờ chúng nó cũng bị lừa của lừa nhiều, nhưng những kèo trăm củ kia kéo lại nên nó vẫn làm, thường những người bị lừa nhiều lại là người không có tiền, còn những người húp chúng nó lại có tiền kaka, đúng như kiểu giàu thêm giàu, nghèo càng nghèo :v
nhưng em ko bh chửi bới các bạn lừa, vì biết đâu là người Việt mình bị lừa sang Cam, hàng ngày bị bắt làm những công việc như thế, mình lịch sự từ chối và ko chơi tiếp là đc rồi

MuathuHN252

Xe lăn
Đúng rồi, ng giàu đầu có sạn cả. Như cái vụ giả mạo điện máy xanh hay gì gì tặng quà điện gia dụng đấy. Em cũng có đăng 1 thớt. Ban đầu nó tặng mỗi ng 1 món quà như chảo CD, bếp từ, quạt, máy vắt cam, bộ nồi....xong nó mới đến đoạn làm nhiệm vụ như cụ chủ. Cái này nó fai đầu tư nhiều hơn nhưng cũng sẽ làm nhiều ng sập bẫy hơn

lairai

Xe lăn
Website
www.facebook.com

vietnguyenx3

Xe hơi
nhưng em ko bh chửi bới các bạn lừa, vì biết đâu là người Việt mình bị lừa sang Cam, hàng ngày bị bắt làm những công việc như thế, mình lịch sự từ chối và ko chơi tiếp là đc rồi
99% từ Cam rồi cụ, tí cụ có out, có chặn thì họ cũng vẫn nhắn tin lịch sự hỏi sao cụ "bỏ việc" thôi =))) chứ nó cũng ko chửi bới, khủng bố spam gì đâu. Khả năng thời gian tới vẫn có các nhóm khác mời cụ làm nhiệm vụ tiếp cụ lại húp như e vừa bảo thôi là được =)))

kienvinh

Xe lăn
Em là em né hết tất cả bọn này cho chắc. Em biết tỏng hết mấy bài lừa của cno, em nghĩ e cũng ko tham và sẽ ăn dc của cno ít nhiều nhưng thôi. Né cho chắc, ko cho cno cơ hội tiếp cận mình
Vấn đề là having fun chứ không phải là kiếm bình xăng :P

MuathuHN252

Xe lăn
Vấn đề là having fun chứ không phải là kiếm bình xăng :P
Hôm e đọc có 1 bạn cũng ăn của bọn nó kiểu ntn, xong bạn đó bị khủng bố điện thoại cả tuần luôn, cno gọi chửi bới dọa dẫm. Nên e sợ ạ

Matizcoi

Xe cút kít
Trò làm nhiệm vụ thằng em em nó kiếm được hơn 2 củ, con bé em được 350K thì dừng vì bọn kia yêu cầu nạp tiền =))

Lacet_ti

Xe container
Tầm lên 10-20 củ là cả nhóm vào nó giục, nó post đã nhận đủ 3-5 công việc- chuẩn bị nhận tiền. Và ỉ ôi, đốc thúc mình nạp tiền - Nếu ko nạp thì cả nhóm mất tiền.
Lúc này tâm lý đám đông nó quyết định thay cho mình - Toang :)

MuathuHN252

Xe lăn
Các cụ ơi, mình có cách nào kết nối dc với bên xxx chuyên bắt đội này ko nhỉ. Rõ ràng là có những cuộc dt gọi đến biết ngay là của bọn lừa đảo, nếu ngay lúc đó, mình kết nối dc với xxx thì có dễ túm dc cno hơn ko. E cứ lăn tăn chỗ này

chieuminh

Xe buýt
Xưa bọn này nhắn em 1 lần , nhưng chúng nó cho liên lạc là một bà trông vừa già vừa hãm trên ảnh zalo, kể ra để avatar là gái zinh thì dễ được quan tâm hơn.
Chúc mừng chủ thớt dũng cảm, làm quả nạp tiền nên lấy được 260k. Nếu là nhiều cụ thì sau khi xơi 45 k sẽ dừng cho an toàn.

vietnguyenx3

Xe hơi
Các cụ ơi, mình có cách nào kết nối dc với bên xxx chuyên bắt đội này ko nhỉ. Rõ ràng là có những cuộc dt gọi đến biết ngay là của bọn lừa đảo, nếu ngay lúc đó, mình kết nối dc với xxx thì có dễ túm dc cno hơn ko. E cứ lăn tăn chỗ này
Không mợ ơi, chỉ có báo chỗ nào đang oánh bạc là phút mốt thôi :D