[Funland] Live rẻ hơn 16xs rồi nè các cụ!!!

zonda82

Xe container
Ủng hộ thương hiệu Việt.

banhvubg

[Tịch thu bằng lái]
Đâu đâu, giá chính hãng đâu? Hay lại bài cũ đem máy xách tay, bảo hành cửa hàng ra đọ giá:))
Mà chưa cần so giá, chỉ cần đập ngay con chip 665 là đã thua 675 của bọn Live rồi;)). Chắc hơn bằng niềm tin;))
Giá 4tr cho bản 4GB|64GB chả hơn à, nếu so cấu hình cùng vs tầm giá ;)) hàng nhập khẩu chính hãng từ Mistore nhé

https://mistore.com.vn/redmi-note-8/

Live hơn Redmi note 8 đc 1 ít Chip (675 vs 665)vs camera trc (20mpx vs 13Mpx) nhưng đắt hơn 2tr chọn đi

Chỉnh sửa cuối:

Go on

Xe điện
Giá 4tr cho bản 4GB|64GB chả hơn à, nếu so cấu hình cùng vs tầm giá ;)) hàng nhập khẩu chính hãng từ Mistore nhé

Nó có phải hàng chính hãng phân phối VN đâu cụ, nó xách tay từ Tàu về, như vậy ko đc bảo hành chính hãng. Lúc xảy ra bảo hành thì đau đâu vì nó hay tìm cách trốn tránh nghĩa vụ bảo hành. Nếu hàng chính hãng khi cần bh thì mang lên hãng ở VN. Còn hàng xtay mà cửa hàng muốn bảo hành thì cửa hàng tự chịu phí vận chuyển 2 chiều(do là hàng nội địa tàu nên ko bán ra quốc tế) nên hay bị từ chối bh vs nhiều lý do, em đã từng dính con xiaomi redmi note 3 rồi nên em sợ hàng xtay.

banhvubg

[Tịch thu bằng lái]
Nó có phải hàng chính hãng phân phối VN đâu cụ, nó xách tay từ Tàu về, như vậy ko đc bảo hành chính hãng. Lúc xảy ra bảo hành thì đau đâu vì nó hay tìm cách trốn tránh nghĩa vụ bảo hành. Nếu hàng chính hãng khi cần bh thì mang lên hãng ở VN. Còn hàng xtay mà cửa hàng muốn bảo hành thì cửa hàng tự chịu phí vận chuyển 2 chiều(do là hàng nội địa tàu nên ko bán ra quốc tế)
Cụ ko kích vào trang Web Mistore e đưa à
Chả bảo hành ở VN thì sao. Hàng nhập khẩu chính hãng từ Mi VN cho thị trường VN xách tay Tàu nào thế.
Xách tay Tàu phải chạy lại ROM tiếng Việt thì e nói làm gì

Go on

Xe điện
vl cụ ngây thơ quá, hết quá khuyến mãi nên nó mới có giá đó . Tính ra nếu có voucher vinpearl vẫn lời hơn
Ai ko đi du lịch thì giá sau khi bỏ voucher là ngon, nhưng ai đi du lịch thì lại thiệt hơn giá cũ

hoangduc.sbr

Xe container

Live hơn Redmi note 8 đc 1 ít Chip (675 vs 665)vs camera trc (20mpx vs 13Mpx) nhưng đắt hơn 2tr chọn đi
Dân tình họ mua Live có 4t8-5tr từ 8 hoánh rồi (bắt đầu từ cái thớt này) giờ vẫn còn nhai lại cái giá ra mắt 6tr làm cái éo j ko biết;)). Mà kể cả 6tr thì nó vẫn kèm thêm voucher du lịch 2t5 nhé;))

Go on

Xe điện
Cụ ko kích vào trang Web Mistore e đưa à
Chả bảo hành ở VN thì sao. Hàng nhập khẩu chính hãng từ Mi VN cho thị trường VN xách tay Tàu nào thế.
Xách tay Tàu phải chạy lại ROM tiếng Việt thì e nói làm gì
Chính hãng VN chỉ có đigiworl thôi cụ, cái trang web còn ghi cả tên của bên thiết kế web mà cụ cũng bị lừa, em đố cụ tìm đc trang web hãng lớn nào có ghi tên đơn vị thiết kêa đấy, khi để tên đoa thì đc giảm giá tiền thiết kế, thậm chí là free, chỉ đơn vị nhỏ tự phát ms phải làm vậy

Chỉnh sửa cuối:

banhvubg

[Tịch thu bằng lái]
Dân tình họ mua Live có 4t8-5tr từ 8 hoánh rồi (bắt đầu từ cái thớt này) giờ vẫn còn nhai lại cái giá ra mắt 6tr làm cái éo j ko biết;)). Mà kể cả 6tr thì nó vẫn kèm thêm voucher du lịch 2t5 nhé;))
Đã kịp chỉnh sửa còm rồi ak. Thế cái Cty TNHH Mi Việt Nam lập ra chỉ để đi xách tay buôn lậu từ bên kia biên giới à :))
Thôi nhé, thân ái chào quyết thắng
Live 5tr mua máy cũ ak :))

https://cellphones.com.vn/vsmart-live.html

Chỉnh sửa cuối:

Nha Trang 1

Xe hơi
Bác khỏe quá 1 mình cân tất cả các cụ. đến Iphone bác còn chê không thèm dùng mà dùng cho hàng VIN cho nó ngon thì nhất bác rồi, các cụ ở thớt này đầu đất hết :)

hoangduc.sbr

Xe container
Đã kịp chỉnh sửa còm rồi ak. Thế cái Cty TNHH Mi Việt Nam lập ra chỉ để đi xách tay buôn lậu từ bên kia biên giới à :))
Thôi nhé, thân ái chào quyết thắng
Mẹ, bhch cái kiểu của riêng bọn Mi thế này thì còn thua đứt đuôi cả bọn Cell, Hoàng Hà Tgdd, Fpt...

Đt éo j chỉ cho 1 đổi 1 trong 7 ngày (bọn Vsmart là 100 ngày), đã vậy lại còn phải là "lỗi kỹ thuật mà hãng ko thể can thiệp". Cái này có nghĩa nếu tỷ dụ đt các cụ bị hư mic mà nó sửa đc thì nó éo đổi đâu mà chỉ sửa thôi vì bọn nó vẫn sửa đc.
Còn vụ bảo hành mới khắm khi chúng nó yêu cầu cả cái box cũng phải còn nguyên vẹn, ko đc rách mới vl. Trong khi mua ngoài éo cần phải giữ box, chỉ cần máy nguyên vẹn là ok. Chưa kể bọn Vsmart nó còn bh 18 tháng chứ ko phải 12 tháng như bọn này. Ếu hiểu hơn cái mịa j mà cũng so :))

hoangduc.sbr

Xe container
Bác khỏe quá 1 mình cân tất cả các cụ. đến Iphone bác còn chê không thèm dùng mà dùng cho hàng VIN cho nó ngon thì nhất bác rồi, các cụ ở thớt này đầu đất hết :)
Ơ chuẩn, em dư 2 con ip mà chả thèm dùng thật đấy cụ. Dùng nhiều media thấy nó ngu vãi.

banhvubg

[Tịch thu bằng lái]
Mẹ, bhch cái kiểu của riêng bọn Mi thế này thì còn thua đứt đuôi cả bọn Cell, Hoàng Hà Tgdd, Fpt...

Đt éo j chỉ cho 1 đổi 1 trong 7 ngày (bọn Vsmart là 100 ngày), đã vậy lại còn phải là "lỗi kỹ thuật mà hãng ko thể can thiệp". Cái này có nghĩa nếu tỷ dụ đt các cụ bị hư mic mà nó sửa đc thì nó éo đổi đâu mà chỉ sửa thôi vì bọn nó vẫn sửa đc.
Còn vụ bảo hành mới khắm khi chúng nó yêu cầu cả cái box cũng phải còn nguyên vẹn, ko đc rách mới vl. Trong khi mua ngoài éo cần phải giữ box, chỉ cần máy nguyên vẹn là ok. Chưa kể bọn Vsmart nó còn bh 18 tháng chứ ko phải 12 tháng như bọn này. Ếu hiểu hơn cái mịa j mà cũng so:-))

Live 5tr :)) lập thớt lộn xào ak, có hiểu voucher 2tr8 nó khác vs giảm giá 2tr8 nó ở chỗ nào ko :))
https://cellphones.com.vn/vsmart-live.html
https://hoanghamobile.com/-vsmart-live-6gb64gb-chinh-hang-p15702.html

hoangduc.sbr

Xe container

banhvubg

[Tịch thu bằng lái]
Éo mua lúc nó rẻ giờ kêu ca cái éo j:)). Khối người mua lúc nó 4t8 rồi chứ chả cheo éo j. Mà yên tâm, tầm nửa tháng nữa nó lại về lại giá 4t8 thôi cho mà thỏa nguyện:))
Lòng yêu nước giờ cũng đi ban phát giảm giá à :))

Nha Trang 1

Xe hơi

Còn vụ bảo hành mới khắm khi chúng nó yêu cầu cả cái box cũng phải còn nguyên vẹn, ko đc rách mới vl. Trong khi mua ngoài éo cần phải giữ box, chỉ cần máy nguyên vẹn là ok. Chưa kể bọn Vsmart nó còn bh 18 tháng chứ ko phải 12 tháng như bọn này. Ếu hiểu hơn cái mịa j mà cũng so :))

Mấy cái hàng tàu bảo hành thay đồ rẻ mà. Tivi tàu của Asanzo nó cũng bảo hành dài lê thê, linh kiện mua hàng thùng về hỏng gì thay đấy lỗ làm sao được. Hàng ngon mấy cụ cứ đem cái bảo hành ra làm gì, hàng ngon thì dùng mãi nó cũng không hỏng cần gì bảo hành, còn hàng dởm có bảo hành 10 năm đi nữa mà dăm 3 tháng đi bảo hành 1 lần thì cũng vứt đi thôi. Nếu ngon thì phải là 1 đổi 1 trong 18 tháng thì hãy so sánh còn không thì thôi đi :) thế cho nó vuông :)

hoangduc.sbr

Xe container
Mấy cái hàng tàu bảo hành thay đồ rẻ mà. Tivi tàu của Asanzo nó cũng bảo hành dài lê thê, linh kiện mua hàng thùng về hỏng gì thay đấy lỗ làm sao được. Hàng ngon mấy cụ cứ đem cái bảo hành ra làm gì, hàng ngon thì dùng mãi nó cũng không hỏng cần gì bảo hành, còn hàng dởm có bảo hành 10 năm đi nữa mà dăm 3 tháng đi bảo hành 1 lần thì cũng vứt đi thôi. Nếu ngon thì phải là 1 đổi 1 trong 18 tháng thì hãy so sánh còn không thì thôi đi :) thế cho nó vuông :)
Nokia có phải hàng ngon ko cụ? Thương hiệu đểu hay tốt? Mịa, em cũng tin nó là hàng ngon kiểu kiểu như cụ nói. Mua con 6.1 plus ngay ngày đầu tiên mở bán ở VN (hình như ngày 23/8 năm ngoái thì phải vì hôm ấy em đi chữa ghẻ bẹn xong rẽ vào mua theo suất đã đặt trc).
Mua xong đc hơn tuần t/lý lỗ luôn 500k vì bị lỗi điểm chết trên Camera mấy đốm trắng liền (có lập thớt cả trên OF lẫn tinhte đấy). Mịa, lỗi sờ sờ ra đấy nhưng nó còn bắt mình phải đưa máy về ttbh của bọn Nokia để ngâm tôm k.tra. Thế là cho bb luôn.
Còn bọn Vsmart thấy lắm ông chề hàng lởm mà thế quái nào em mua tận 3 con liền mà chả lỗi lầm mịa j. Nghe nhạc qua tai nghe còn hay hơn khối máy thương hiệu hịn vì nó kéo khỏe (bọn Tàu như Xiaomi, Huawei thì chả thèm chấp. Chỉ thua mấy con có chip Dac riêng ngày xưa của Meizu, Vivo). Chắc do mình ngu, đi mua máy lởm nên đc quý nhân đãi lại "đổi" thành máy ngon:))