[Funland] Liverbird - Phượng hoàng hồi sinh - Season 17/18

vivu80

[Tịch thu bằng lái]
Em sẽ dành riệu cho còm này của cụ. Tâm đắc vcl :))

Em còn đoán Klopp cố tình bày trò để FSG, Peter Moore & Michael Edwards quyết tâm xuống tiền mua Phan Đại, Cây Ta. Ngoài ra là giữ Coutinho, năm sau ở Nga là hội chợ cầu thủ 4 năm/lần, tội éo phải bán bây giờ.
Klopp thuộc hàng quái nhân, thuyết âm mưu của cụ không phải là không có cơ sở. Thật, phải mua thêm trung vệ và 1 tiền vệ trụ ngon thì mùa này mới tiến xa được. Kể từ ngày Dietmar Hamann giải nghệ, em chưa thấy ưng bất kỳ ông CB nào của Liverpool, kể cả Mascherano.

vivu80

[Tịch thu bằng lái]
Mùa nào cũng đầy ắp thông tin Klopp mâu thuẫn với giới chủ và BLĐ làm chuyển nhượng lởm :D
Sao mà ko khắc phục được, hay các ông chủ của LIV thích thế :P
Cụ hỏi thế thời em cứng họng :)) Em đang tích cực buôn chổi đót với nuôi lợn đây, vài năm nữa em mua đứt Liverpool thì cụ hỏi gì em cũng giả nhời được hết :D

IP man

Tháo bánh
Mùa nào cũng đầy ắp thông tin Klopp mâu thuẫn với giới chủ và BLĐ làm chuyển nhượng lởm :D
Sao mà ko khắc phục được, hay các ông chủ của LIV thích thế :P
Hiện tượng này em thấy xảy ra từ cuối đời Daghlish rồi, hoạt động chuyển nhượng dựa vào các Hội đồng chuyển nhượng củ kẹc. Bọn này chỉ quan tâm đến lợi ích thương mại chứ chả quan tâm gì đến chất lượng chuyên môn.
Sau khi Rodgers đi, Liv gặp khủng hoảng trong việc tìm kiếm HLV thay thế. Klopp đến khi được hứa hẹn có quyền quyết định to hơn trong đội bóng, quyền giống như manager hơn là coach.
Xét về mặt đầu tư thì hành động của FSG như đang chốt lãi từ con bò sữa vậy, chủ yếu là bán máu chứ ko thấy tái đầu tư gì. Bao giờ nhìn thấy hoạt động tái đầu tư hẵng mừng các cụ ah. Còn không thì phải chấp nhận.

thanh040506

Xe trâu
Công nhận các cụ fan nhà Kop lạc quan thật. E lo vụ Cu tí k giải quyết tốt thì nhiều hệ lụy lắm.

Beu 4x4

Xe điện
Em điểm danh phát,
Hqua say diệu phí mất trận hoà. Nhưng thấy Chè thua thì còn tạm.
Hehe

Beu 4x4

Xe điện

bridge

Xe điện
Cụ Thanh này nên làm Chủ tịch công đoàn khối Tdtt. Cụ ấy xông xáo chỗ nào cũng có mặt chăm lo từng ý kiến và ko bao giờ khó chịu ai bao giờ.
:D
Làm chủ tịch công đoàn khó lắm, vì MU và Barcelona có phải gu cụ ấy đâu nên dễ xung đột ý kiến lắm...

Beu 4x4

Xe điện
Nhân trận đầu 3-3, theo lịch đấu và văn hoá Clb em dự 3 trận tới ghi ít nhất 10 bàn, thắng thua ko biết. Cụ nào theo ko?
:D :D

Beu 4x4

Xe điện

bridge

Xe điện
Nhân trận đầu 3-3, theo lịch đấu và văn hoá Clb em dự 3 trận tới ghi ít nhất 10 bàn, thắng thua ko biết. Cụ nào theo ko?
:D :D
Em ko theo nhá...
Trong 3 trận tới có 2 trận gặp Hoffenhiem và 1 trận gặp Crystal Palace nên khó chơi đấy

Beu 4x4

Xe điện
Em ko theo nhá...
Trong 3 trận tới có 2 trận gặp Hoffenhiem và 1 trận gặp Crystal Palace nên khó chơi đấy
Đầu mùa nào chúng ta cũng hào sảng cả. Cụ phan đích thực cứ máo leen.
(em đang còm lúc 3 cốc :D)

vivu80

[Tịch thu bằng lái]
Hiện tượng này em thấy xảy ra từ cuối đời Daghlish rồi, hoạt động chuyển nhượng dựa vào các Hội đồng chuyển nhượng củ kẹc. Bọn này chỉ quan tâm đến lợi ích thương mại chứ chả quan tâm gì đến chất lượng chuyên môn.
Sau khi Rodgers đi, Liv gặp khủng hoảng trong việc tìm kiếm HLV thay thế. Klopp đến khi được hứa hẹn có quyền quyết định to hơn trong đội bóng, quyền giống như manager hơn là coach.
Xét về mặt đầu tư thì hành động của FSG như đang chốt lãi từ con bò sữa vậy, chủ yếu là bán máu chứ ko thấy tái đầu tư gì. Bao giờ nhìn thấy hoạt động tái đầu tư hẵng mừng các cụ ah. Còn không thì phải chấp nhận.
Em cũng không ưa thằng cha Henry mấy, trông hắn cao nghều, da dẻ bủng beo, lại gầy quắt như luyện Khô mộc thần công vậy. Dân vắt cổ chày ra nước chứ chả đùa. Hy vọng một ngày đẹp rời, tự rưng có chú Arab nào hứng thú với Liverpool thì hay nhỉ.

thanh040506

Xe trâu
Cụ hơi bị kỳ diệu, :D
Ok đc cả Chel - Liv, Dê - Bar
E thích Liv trước, sau Che có chú Wise, Petrescu, Kharin, Zola thường xuyên thịt rùa mới thích thêm Che, sau này Che cạnh tranh vô địch hơn nên ủng hộ Che cao hơn☺
Thích Barca vì đá đẹp mắt. Vẫn muốn Real win hơn☺☺☺

tab00

Xe điện
E thích Liv trước, sau Che có chú Wise, Petrescu, Kharin, Zola thường xuyên thịt rùa mới thích thêm Che, sau này Che cạnh tranh vô địch hơn nên ủng hộ Che cao hơn☺
Thích Barca vì đá đẹp mắt. Vẫn muốn Real win hơn☺☺☺
Đêm qua Suarez phải làm kịch sĩ mà Bóp xoa vẫn bị bóp 1-3 ngay tại Camp Nou. Dù (nếu) có Coutinho, Bóp xoa mùa tới khéo vẫn sml. Rùa ăn được 4 trái, Matic chơi hay, Lukaku dứt điểm cừ, Pigba đá bình thường nhưng hay lèm bèm; song em thấy Búa chấp Reid, Obiang, ông sao Arnautovic cũng nhạt nhòa; vẫn cần để thời gian kiểm chứng thêm phong độ của con rùa.

thanh040506

Xe trâu
Đêm qua Suarez phải làm kịch sĩ mà Bóp xoa vẫn bị bóp 1-3 ngay tại Camp Nou. Dù (nếu) có Coutinho, Bóp xoa mùa tới khéo vẫn sml. Rùa ăn được 4 trái, Matic chơi hay, Lukaku dứt điểm cừ, Pigba đá bình thường nhưng hay lèm bèm; song em thấy Búa chấp Reid, Obiang, ông sao Arnautovic cũng nhạt nhòa; vẫn cần để thời gian kiểm chứng thêm phong độ của con rùa.
Hôm qua Real và Mu ăn theo kiểu giải quyết tình huống thôi. Nhất là Real vẫn thắng kiểu đấu Cup.

ken07

Xe tải
E đọc thấy khả năng cuti ra đi cao quá. Pháo nó dám nâng lương cho s7 lên 300, quyết giữ dù còn có 1 năm hđ, chẳng lẽ Liver thiếu tham vọng thế sao. Ko có cuti hứng thú xem cũng giảm nhiều. Các Cụ có thông tin j tích cực vụ này ko?