[Funland] Liverpool FC mùa giải 2023/24 – Vùng lên mạnh mẽ

Hoàng tử đỏ

Xe container
Thắng lợi đầu năm ngọt ngào, một loạt cầu thủ chấn thương quay lại, hòa nhập rất nhanh =D>
Chỉ ngại thời gian tới, Salah có khả năng nghỉ 8 trận thì Klopp sẽ xoay sở ntn nào thôi, hy vọng các tiền đạo khác sẽ lấp đầy khoảng trống bên cánh trái được %%-
Cánh phải chứ cụ.

ChinhUy

Xe buýt
Nunez chân gỗ nhưng cũng không vì thế mà LIV không giành vinh quang được :P
Nunez cũng chơi nhiệt tình, năng nổ, phá sức hàng hậu vệ đội bạn, nên khi các cầu thủ khác vào cũng dễ đá hơn, tất nhiên nếu cu cậu sút tự tin và may mắn hơn thì ghi bàn được là quá tốt %%-
Phải kiếm thằng nào biết sút hơn thì Liv mới đua được. Từ đầu mùa đến giờ thằng gỗ 9 này nó bỏ lỡ ít nhất 10 cơ hội 10-10, có những quả chỉ cần chạm và vào, ko hiểu sao nó sút mạnh làm cái dek gì. Có những quả 10 triệu - 10 triệu là quả nó đối diện gôn trống, thế là nó mắm môi mắm lới nó sút phát vào cột dọc, he he he. Nói chung còn thằng này thì Liv vẫn tù lắm, nếu ko ghi bàn là cốt lõi trận đấu thì khó vo đik. Nó pá sức đối phương hay thì kéo nó dạt cánh, để trung fong cho 1 ông biết sút mới ổn.

ChinhUy

Xe buýt
PL tối đa 5 trận thôi.
5 trận tới mà vắng 2 ông trụ cột là Sa lát với Endo thì Liv dễ toang, chỉ cần hoà 3 trận/5 trận đó là lại thành chú 4 thay thế Ase nôn ngày được.

IP man

Tháo bánh
5 trận tới mà vắng 2 ông trụ cột là Sa lát với Endo thì Liv dễ toang, chỉ cần hoà 3 trận/5 trận đó là lại thành chú 4 thay thế Ase nôn ngày được.
Mưa đến đâu mát mặt đến đấy, cả giải có 38 trận thì qua 20 trận sung sướng đã là quá bán rồi.
Thấy cụ có vẻ hơi khổ dâm, toàn nghĩ về những thứ tiêu cực nhể…

Tuan.LQ

Xe máy
Szoboszlai chấn thương gân khoeo rồi, loại này nhẹ thì cũng 4-6 tuần :(

IP man

Tháo bánh
Tiêu cực gì đâu, tui là thằng thích logic và số liệu thống kê. 32 năm qua Liv chỉ vô đick đúng 1 lần chắc do đại dịch Covid. He he he, còn cụ là fan của Liv đúng ko, còn 31 năm còn lại vẫn mang mãi điệp khúc MÙA SAU MỚI LÀ MÙA CỦA CHÚNG TA (LIV). He he he, và năm nay tôi lại dự đoán thế, cứ theo lịch sử mà ngóng thôi ,khi nào thay đổi được lịch sử thì mới nói. Cụ thì lạc quan hơi quan hơi tếu thep đúng fong cách CĐV Liv, mưa lúc nào mát mặt lúc đấy, nên đứng đầu ở năm mới nhiều nhất cũng là đội về nhì nhiều nhất đó thôi, cụ mở lịch sử ra là có à. Tui dân khoa học, nó cũng thep locgic và con số thôi...
Chỉ có fan giả cầy, thậm chí chưa bao giờ xem bóng đá mới có điệp khúc đấy thôi cụ ạ, giống như bọn Mân đàn cho rằng bóng đá chỉ bắt đầu từ năm 1992 :))

tab00

Xe điện
Chỉ có fan giả cầy, thậm chí chưa bao giờ xem bóng đá mới có điệp khúc đấy thôi cụ ạ, giống như bọn Mân đàn cho rằng bóng đá chỉ bắt đầu từ năm 1992 :))
Anh đôi co với dùa con làm gì

thanhvd

Xe tăng
Tiêu cực gì đâu, tui là thằng thích logic và số liệu thống kê. 32 năm qua Liv chỉ vô đick đúng 1 lần chắc do đại dịch Covid. He he he, còn cụ là fan của Liv đúng ko, còn 31 năm còn lại vẫn mang mãi điệp khúc MÙA SAU MỚI LÀ MÙA CỦA CHÚNG TA (LIV). He he he, và năm nay tôi lại dự đoán thế, cứ theo lịch sử mà ngóng thôi ,khi nào thay đổi được lịch sử thì mới nói. Cụ thì lạc quan hơi quan hơi tếu thep đúng fong cách CĐV Liv, mưa lúc nào mát mặt lúc đấy, nên đứng đầu ở năm mới nhiều nhất cũng là đội về nhì nhiều nhất đó thôi, cụ mở lịch sử ra là có à. Tui dân khoa học, nó cũng thep locgic và con số thôi...
Cụ dân khoa học xịn giải thích hộ em vụ này với, em thấy khó hiểu quá:

nhuataiche

Xe container
Cụ thích số liệu thì đưa số liệu cho đúng. Mùa Liverpool vô địc PL thì có lúc hơn MC đứng nhì tới trên dưới 20 điểm, đứng đầu bảng xếp hạng từ đầu mùa tới cuối mùa. Làm gì có chuyện vô địch nhờ Covid ? Mùa đó sau Giáng Sinh thì làm gì có chuyện cạnh tranh điểm số cho chức vô địch ?

IP man

Tháo bánh
Sáng mở livescore ra, tận hưởng những tháng ngày tươi đẹp, tinh thần phấn khởi, yêu đời.
Càng tuyệt vời hơn là lũ rác rưởi đã bay khỏi tầm mắt. Vui cả tuần rồi ahihi… ;))
Rét mướt như này mà cứ sân si, khổ sở thì dễ tăng xông đột quỵ lắm.

Beu 4x4

Xe điện
Trả lời cụ nào ở trên, liv vô đi 18 lần trước đó tôi ko xem vì ko biết. Tôi chỉ tính 32 năm trở lại đây vì lúc đó mới biết xem bóng đá, trước đó toàn đọc báo, do vậy tỉnh trong 32 năm đi cho dễ hình dung và tưởng tưởng

32 năm qua Liv đứng đầu ở đầu năm mới là 5 lần và vô đik 1.
32 năm qua Liv vô đik bằng với Blackburn và Lescity ( 1l lần)
Thời gian đó chú Tư asen nôn dành được 3 lần
Chè xanh 5 lần
City 7 lần
Mu rùa 13 lần

Còn năm nay, tôi đánh giá khả năng vô đik mùa này của Liv là 20% và 80% cho City do độ nước rút ổn định đến đáng sợ của City, còn Liv thì theo truyền thống, khả năng nước rút và nửa mùa sau rất kém trong 32 năm qua, cứ gặp trận cầu đinh và góc cua thì ko bẻ lái theo ý muốn được. Theo các cụ thì Liv năm nay vô đik được mấy phần?
Về logic thì “Mưa đến đâu mát mặt đến đấy” nó là 1 khái niệm hoàn toàn logic.
32 năm trước cụ chưa biết xem bóng thì mình trẻ hơn cụ cũng mới biết xem bóng gần chục năm nay. Thì mình thấy Liv nó là Bố của Dùa nếu tính danh hiệu. Nhất là lại tính danh hiệu trên số tiền chi ra nữa thì nó là Bố của Bố của Dùa.

Cụ vào nhà Liv mà nói dài quá chỉ làm ng ta thấy gần đây cụ chan tương ớt vào não hơi nhìu, đến mức nghiện nặng rồi thôi. Cai dần đi cụ ah, hại phết đấy.

Dù sao mình thấy cũng có thể tôn trọng cụ vì có lẽ cụ là phan bóng đá thật. Phan ultra hẳn hoi ý. Chỉ cần bớt tương đớt đi tí thôi

Beu 4x4

Xe điện
Còn năm nay vì 1 khả năng trời cho nào đó, ví dụ như có đột biến gì, đột biến Covid chả hạn, đột biến về tự nhiên dàn sao City nó chấn thương hàng loạt chả hạn thì Liv vô đik thì cũng cần cải thiện khả năng nước rút nửa 1/3 sau cùng. Dống như chạy Marathon, người về đích mới quan trọng chứ ko phải người dẫn đầu 2/3 chặng đường hay 3/4 chặng đường mới quan trọng. PL là cuộc đua đường dài, đội nào ổn định hơn ở 1/3 chặng sau cùng là đội dành chiến thắng. Gần nhất là trong 5 năm qua, City nó ổn định hơn Liv ở 1/3 chặng cuối nên nó vô đik tận 4 lần, còn Liv có 1. Liv là đội hay đánh mất điểm vớ vẩn nhất với các đội chiếu dưới, bằng chứng là trong 5 năm qua, khi vào chặng nước rút thì Liv mới có 1 năm 2020 là ổn định thui, còn toàn hẹo. Đó, xin gửi tới các fan fong trào của Liv là mình phải có con số, chứ tình yêu nó mù quáng lắm, a hi hi a hi hi ....cứ đóng cửa thẩm du với nhau thì khi nao mới mở mang tầm mắt...
Quên mất, cụ thỉnh thoảng bỏ áo đỏ, khoác cả cái áo xanh City vào đề khè Liv thì bên nhà chúng em ko ai có được cái tính cách ấy ạ. Có phải thủ dâm đi chăng nữa cũng nhất quyết ko le ve thổi kèn cho thằng kẻ thù cùng thành phố như cụ.

Ryan848

Xe container
Fan đội Liv toàn bảo thủ và viễn tưởng. Tui chỉ nói là 32 năm qua Liv vô đik có 1 lần, ít hơn chú 4 Asenon tận 3 lần. Với khả năng hay mất tập trung nửa sau mùa giải thì Liv khó vô đik. Tôi lấy các dẫn chứng sự thật thì các lồng chí lại ko thích. Sự thật luôn mất lòng và thuốc đắng luôn để giã tật. Các cụ thử nói tui xem, Liv đứng đầu ở đầu năm mới từ khi có PL đến giờ là bao nhiêu lần và vô đik bao lần được ko? Tranh luận là phải có LOGIC - LÝ LẼ thuyết phục, chứ đek ai tranh luận đek được lại chơi bài chởi hội đồng, chặn, block hèn hạ thế. Tôi ko rõ cụ nào cao thủ, mời vô tranh luận với tui về lý lẽ lo gic về Liv khả năng vô đik khi đứng hay trượt chân cuối mùa nào?
Ai giật tóc móc mắt cụ mà tăng xông thế? :-?

IP man

Tháo bánh
Quên mất, cụ thỉnh thoảng bỏ áo đỏ, khoác cả cái áo xanh City vào đề khè Liv thì bên nhà chúng em ko ai có được cái tính cách ấy ạ. Có phải thủ dâm đi chăng nữa cũng nhất quyết ko le ve thổi kèn cho thằng kẻ thù cùng thành phố như cụ.
Hehe… trước đây em chửi mấy thằng Mân đàn cái bọn cả đời méo góp được cho đội bóng xu nào, áo thì xài hàng fake, bản quyền truyền hình cũng *** mua lại thích xài web lậu miễn phí. Nhưng lúc méo nào cũng đòi thành tích này nọ :))
Nực cười nhất là lũ đần độn này cứ tưởng kiếm được cái áo xanh fake là thành chánh quả mà không biết là đến chó ở sân Etihad nó cũng khinh :))

tab00

Xe điện
Mỗi mùa bóng là 1 hành trình thú vị, giàu cảm xúc và đáng nhớ. Ko phải cứ vô địch mới là ko thất bại. Nếu đến với Liv bởi danh hiệu thì chúng ta đâu có manh động đông mạnh ở đây.