[Funland] LIVERPOOL season 19-20: HỎA PHƯỢNG KIÊU HÙNG

IP man

Tháo bánh
30' đầu bọn Salz nó tấn công cũng kinh đấy. Nhưng Đại đích thực là con RollsRoyce hàng hiệu, không một mảy may sai sót. Lỡ làng pha nào thì A lý sơn giải quyết hết. Bộ đôi này đáng giá đến từng xu luôn!
Bò húc nó đá ầm ầm cũng như Indo thôi cụ nhể, 30 phút đầu húng mà ko ăn được là tèo ngay. Vì tình thế nó cũng ko ở nhà thủ râm được mà.

mmtoi2015

[Tịch thu bằng lái]
Yên tâm kiểu gì năm nay Liv chả về nhì

thanhvd

Xe tăng
Yên tâm kiểu gì năm nay Liv chả về nhì
Khả năng là về nhì giải League gì gì cup ấy cụ nhể:D
Chúc mừng Mu nhà cụ mới có trận đấu để đời thủ hoà với đội bóng số 1 Châu âu hiện tại, ngay tại nhà hát của những giấc mơ (còn lâu mới tỉnh)!

mmtoi2015

[Tịch thu bằng lái]
Chúc mừng Mu nhà cụ mới có trận đấu để đời thủ hoà với đội bóng số 1 Châu âu hiện tại, ngay tại nhà hát của những giấc mơ (còn lâu mới tỉnh)!
Cụ nhắc đến trận hòa đó làm em nhớ lại đội bóng số 1 châu Âu toát hết mồ hôi dầu mới hòa được. ahihi

thanhvd

Xe tăng
Cụ nhắc đến trận hòa đó làm em nhớ lại đội bóng số 1 châu Âu toát hết mồ hôi dầu mới hòa được. ahihi
hehe, nhả cho a Sol 1 điểm để anh í giữ ghế. Rồi a í cố sống cố chết thắng MC trả ơn 3 điểm. E cho thế là vẹn cả đôi đường.
Ai nói Liv với Mu ghét nhau, qua vụ này e thấy không đúng lắm:D

thanh040506

Xe trâu
Hehe, LIV mà đá chỉnh chu, tập trung thì Salzburg làm gì có cửa :P
Chẳng qua là LIV đang trong giai đoạn đá "dưỡng sinh", giữ sức cho loạt trận căng thẳng tháng 12 nên mới giữ sức, ai dè Salzburg nổ to quá nên đành ra ít chiêu :-q
Giờ PL yên tâm rồi. Liv nhẹ nhàng làm cái WC nữa thì năm 2019 mãn ý.

bridge

Xe điện
Giờ PL yên tâm rồi. Liv nhẹ nhàng làm cái WC nữa thì năm 2019 mãn ý.
Cái cúp WC cho các CLB kiểu này khéo ngon và khả thi nhất...
LIV cứ dành trước cúp này để kết thúc năm 2019, đặng sang năm 2020 làm một loạt cúp mới cho hoành tráng !!

bridge

Xe điện
hehe, nhả cho a Sol 1 điểm để anh í giữ ghế. Rồi a í cố sống cố chết thắng MC trả ơn 3 điểm. E cho thế là vẹn cả đôi đường.
Hehe, LIV với MU ko ghét nhau, mà là căm thù thì đúng hơn :P
MU thắng MC chẳng qua là danh dự và khoảng cách với LIV quá xa, chứ nếu mà MC và LIV cạnh tranh điểm thì MU sẵn sàng nằm cho LIV sấp mặt ngay :D

thanhvd

Xe tăng
Hehe, LIV với MU ko ghét nhau, mà là căm thù thì đúng hơn :P
MU thắng MC chẳng qua là danh dự và khoảng cách với LIV quá xa, chứ nếu mà MC và LIV cạnh tranh điểm thì MU sẵn sàng nằm cho LIV sấp mặt ngay :D
Vầng, thì người ta cũng phải tìm kiếm niềm tự hào ở đâu đó chứ. Trường hợp như cụ nói thì là chấp nhận hy sinh cho thành phố Manchester.

bridge

Xe điện
Vầng, thì người ta cũng phải tìm kiếm niềm tự hào ở đâu đó chứ. Trường hợp như cụ nói thì là chấp nhận hy sinh cho thành phố Manchester.
Chẳng phải chấp nhận hy sinh cho thành phố đâu, mà vì mối thâm thù quá lớn giữa MU với LIV đấy...
Chả phải đâu xa, mùa trước chính MU nằm trước MC để LIV khó khăn và tụt hậu trông cuộc đua tranh ngôi vương đấy !!

thanh040506

Xe trâu
Chẳng phải chấp nhận hy sinh cho thành phố đâu, mà vì mối thâm thù quá lớn giữa MU với LIV đấy...
Chả phải đâu xa, mùa trước chính MU nằm trước MC để LIV khó khăn và tụt hậu trông cuộc đua tranh ngôi vương đấy !!
Mùa trước MU có muốn cũng chả cưỡng nổi MC, k muốn nằm cũng phải nằm các cụ ơi.

thanhvd

Xe tăng
Vui vẻ đi các cụ :D:D:D
Em đùa bác fan Mu tí thôi mà

bridge

Xe điện
Nếu đá hết sức mà thắng thua là bình thường, còn đây là chưa đá thì MU (và Ever) đã chủ động buông bỏ luôn để cho LIV tụt hậu thì đủ để thấy mối thâm thù thế nào :P
Vui vẻ đi các cụ :D:D:D
Em đùa bác fan Mu tí thôi mà
Cụ yên tâm, vui vẻ thôi mà, anh em đang trao đổi tý =))

IP man

Tháo bánh
Thông cảm đi cụ. Niềm an ủi duy nhất của nhà Dùa trong mấy năm nay là 1 lần được về Nhì với khoảng cách cỡ 15 điểm so với thằng nhất... còn lại thì có gì để tự sóc nữa đâu :))

vivu.80

Xe buýt
Dùa giờ cứ lẽo đẽo sau lưng Liverpool hít hà thưởng thức mùi dắm dưa cũng thú vị phết nhỉ :D Cũng nên tự hào là Dùa bằng 500% công lực + thằng tài Atkinson đã cố gắng cầm hòa được boss Liverpool tại hang ổ Âu tra phân. Vì ngoài cái đó ra thì giờ đây các bạn làm đ éo gì có gì để mà tự sướng về cái đội bóng cứt nát của các bạn nữa, không lẽ cắn lưỡi chết vì nhục, cho nên chúng tôi rất thông cảm với những thể loại tự kỷ kết hợp hoang tưởng kiểu như này.

thanh040506

Xe trâu

IP man

Tháo bánh
Hí hí, em thắng độ có nhiều rượu quá. Các cụ bơi hết vào đây em mời rượu nào, chúc mừng Liv trận thứ 2 liên tiếp giữ sạch lưới.
Có vẻ A lý sơn ăn thẻ đỏ giải đen thành công rồi ;))

thanhvd

Xe tăng
Hí hí, em thắng độ có nhiều rượu quá. Các cụ bơi hết vào đây em mời rượu nào, chúc mừng Liv trận thứ 2 liên tiếp giữ sạch lưới.
Có vẻ A lý sơn ăn thẻ đỏ giải đen thành công rồi ;))
Thường em chủ yếu vote các cụ trong thớt này, nên mãi chưa hết lượt để xoay tua, nhiều lúc muốn bày tỏ đồng cảm với các cụ lại hết quota.
Nhân cụ cụ thắng độ em xin chúc mừng và thử xin cụ 1 vote của đại da xem có oách không!
Em cảm ơn trước!
P/s: em nhớ mang máng hình như cụ là fan của phim GOT phải không ạ (nếu e nhầm xin cụ bỏ qua cho)?

IP man

Tháo bánh
Thường em chủ yếu vote các cụ trong thớt này, nên mãi chưa hết lượt để xoay tua, nhiều lúc muốn bày tỏ đồng cảm với các cụ lại hết quota.
Nhân cụ cụ thắng độ em xin chúc mừng và thử xin cụ 1 vote của đại da xem có oách không!
Em cảm ơn trước!
P/s: em nhớ mang máng hình như cụ là fan của phim GOT phải không ạ (nếu e nhầm xin cụ bỏ qua cho)?
Hehe, em vừa rót cụ hôm trước nên chưa đến lượt, cụ cho em đi xoay 1 vòng nhé.
Trí nhớ cụ tốt quá, em cũng thích GOT nhất là những cảnh cởi đồ ;))

Beu 4x4

Xe điện
Cụ ơi nhà mình thấy dùa đi lạc cắn lung tung ko bao giờ nối nhời cho nói 1 mình cụ nhoé,
Nhà hát cụ nói từ 2012 khi dựng tượng lão gì mũi đỏ ấy là be bét bè bẹt, chỉ có nhổ vứt mẹ cái tượng ấy đi như tháo xích bóng ở Mỹ đình nhà ta may ra.