[Funland] LIVERPOOL season 19-20: HỎA PHƯỢNG KIÊU HÙNG

Beu 4x4

Xe điện
Éo gì nghỉ dịch mất mấy tháng tự nhiên hết mọe nó đam mê với bóng banh các cụ ạ, thế mới lạ chứ kkk :))
Công nhận xem ở sân ko khán giả nó cũng bớt sướng đi độ 20%.
Cơ mờ xốc lại đi cụ, cụ còn nhiều nhiệm vụ nhắm. Trong đấy ít nhất có mở thớt mới nhé.
:)) :))

nhuataiche

Xe container
Éo gì nghỉ dịch mất mấy tháng tự nhiên hết mọe nó đam mê với bóng banh các cụ ạ, thế mới lạ chứ kkk :))
Em cũng giảm đam mê đi nhiều, nhưng xem Liv đá vẫn thấy hay. Đội ngũ được tổ chức tốt, lối đá tốc độ, khoa học, bề ngoài tầm thường nhưng luôn tiềm ẩn sự nguy hiểm !

bridge

Xe điện
Khéo phải có thớt mới chào mừng nhà vô địch sau 30 năm trong mùa giải sóng gió...
LIV thắng hoàng tráng phết, nhưng đúng là lâu ko thức đêm nên khó xem quá :D

IP man

Tháo bánh
Khéo phải có thớt mới chào mừng nhà vô địch sau 30 năm trong mùa giải sóng gió...
Hihi, tầm này thì cứ nhẩn nha xem lại cho nó tao nhã cụ ah :D
Điểm sáng của Liv hôm qua còn có thằng nhóc Neco Williams hình như lần đầu tiên đá chính ở EPL. Nếu thằng nhóc này phát triển ngon, thì đẩy TAA lên đá tiền vệ, cũng đỡ tiền mua mới :D

vivu.80

Xe buýt
Hihi, tầm này thì cứ nhẩn nha xem lại cho nó tao nhã cụ ah :D
Điểm sáng của Liv hôm qua còn có thằng nhóc Neco Williams hình như lần đầu tiên đá chính ở EPL. Nếu thằng nhóc này phát triển ngon, thì đẩy TAA lên đá tiền vệ, cũng đỡ tiền mua mới :D
Em cũng thấy cu đó có vẻ sáng nước hơn cả trong các mầm non hiện tại. Nó có sức khỏe, kỹ thuật, tốc độ, tinh thần thi đấu nhiệt tình, đá đầu óc tí nữa thì tuyệt.

Civic TN

Xe lăn
Lão lập thớt mới đê.
Đúng là dạo này e cũng lười xem thật, có hôm hẹn giờ, báo thức lại dậy tắt chuông :))

IP man

Tháo bánh
Em cũng thấy cu đó có vẻ sáng nước hơn cả trong các mầm non hiện tại. Nó có sức khỏe, kỹ thuật, tốc độ, tinh thần thi đấu nhiệt tình, đá đầu óc tí nữa thì tuyệt.
Thằng cu này em thấy ổn, từ đận đá cup FA. Anh Lốp kể cũng biết đối nhân xử thế, cho cháu nó ra mắt với tinh thần thoải mái nên đá đấm em cũng thấy tự tin, cũng chuyền được cho Salah 1 quả ngon, cũng rê rắt, sút được 1 quả on-goal là tốt rồi :).
Cu này nhìn có vẻ cần cù bù thông minh hơn là dạng quái chiêu như TAA

bridge

Xe điện
Thằng cu này em thấy ổn, từ đận đá cup FA. Anh Lốp kể cũng biết đối nhân xử thế, cho cháu nó ra mắt với tinh thần thoải mái nên đá đấm em cũng thấy tự tin, cũng chuyền được cho Salah 1 quả ngon, cũng rê rắt, sút được 1 quả on-goal là tốt rồi :).
Cu này nhìn có vẻ cần cù bù thông minh hơn là dạng quái chiêu như TAA
Đúng là Arnold quái chiêu thiệt...
Từ lối chơi tinh quái đến ánh mắt, cử chỉ đều ko giống .... cầu thủ Anh :D

vivu.80

Xe buýt
Đúng là Arnold quái chiêu thiệt...
Từ lối chơi tinh quái đến ánh mắt, cử chỉ đều ko giống .... cầu thủ Anh :D
Cho lên tiền vệ thì hay. Để thằng Neco Williams bao cánh phải. Tài năng như Trent mà cứ đá hậu vệ phải nó không xứng tầm cho lắm cụ anh nhỉ.

tab00

Xe điện
Cho lên tiền vệ thì hay. Để thằng Neco Williams bao cánh phải. Tài năng như Trent mà cứ đá hậu vệ phải nó không xứng tầm cho lắm cụ anh nhỉ.
Uy Liêm đá hậu vệ phải hay phết cụ nhỉ. Giờ em thấy chỉ cần thêm 1 chú hậu vệ trái hỗ trợ cho Robbo. Yasser Larouci cũng khá nhưng bị thằng chó Gnagnon chém mùa giao hữu trước nên vẫn chưa khỏe hẳn.

vivu.80

Xe buýt
Uy Liêm đá hậu vệ phải hay phết cụ nhỉ. Giờ em thấy chỉ cần thêm 1 chú hậu vệ trái hỗ trợ cho Robbo. Yasser Larouci cũng khá nhưng bị thằng chó Gnagnon chém mùa giao hữu trước nên vẫn chưa khỏe hẳn.
Neco khoẻ hơn Trent, tốc độ hơn, phòng thủ tốt hơn Trent, vốn dĩ Trent nó không phải là 1 wingman thuần tuý, mà nó được train để thành 1 tiền vệ cánh. Để Trent đá mãi hv phải thì coi như chặn đường phát triển của Neco luôn còn gì. Thằng Larouci thì em thấy người ngợm nó không linh hoạt, mặc dù có sức vóc, back up cho Robbo e là quá khả năng của cháu nó.

bridge

Xe điện
Đúng rồi, cho Trent lên đá tiền vệ, thi thoảng chơi như tiền đạo cánh cho máu...
Trent hậu vệ phòng thủ cũng chưa ngon, lên nhiều thường bị thủng cảnh cũng nguy hiểm !!