[Funland] Liverpool vừa hay vừa may

IP man

Tháo bánh
Em nghĩ thay vì nói thế này thì cụ nên nói luôn cách cụ hiểu về VAR và sự khác biệt với các giải khác thì tranh luận có ý nghĩa hơn. Giờ em cũng nói tương tự, bảo cụ nên tìm hiểu thêm về VAR đi thì sẽ thành thế nào?

Em thì fan cuồng bóng đá, các loại thể thao chỉ đọc bóng đá, nên em ko cho rằng em hiểu về VAR kém cụ :D. Mùa này Liv vô địch thì em cũng ko cho rằng Liv của cụ ko xứng đáng. Có điều dù là fan thì cũng cần nhìn nhận 1 cách công bằng.

Hỏi cụ 1 câu, cái này thì là luật rõ ràng chứ ko tương đối như VAR: cụ có hiểu ý nghĩa của cái Nation Leagues ko?
Vấn đề là cụ chẳng hiểu VAR là gì nên mới có cái suy nghĩ là cái gì cũng phải VAR. Đã ko hiểu là gì thì chẳng thể giải thích được.
Còn như cụ nào đã nói, 1 khi VAR đã được sử dụng thì kết quả là quá chuẩn rồi, deck cãi được.
Liverpool cũng từng cách bàn thắng vài mm cũng ko cãi được và quan trọng là không lèm bèm.
Em nói câu này ko phải là trên quan điểm của fan Liverpool, nhưng cụ mở 1 cái thớt để nói về 1 khái niệm mà cụ cũng chẳng hiểu nó là gì thì chẳng ai hào hứng.
Thôi em nghỉ, mời cụ nuôi thớt tiếp.

nguyentoyotahn

Xe buýt
Thời vận Liv đến rồi, năm nay Liv phải vđ. Từ đầu mùa đến giờ có thể nói Liv rùa đc rồi, kaka