LK - Điều kỳ diệu của cuộc sống - TT Nghị Lực Sống

bikqui

Xe điện
Website
www.vuadeplop.com
Như vậy ngoài phần hỗ trợ tiền ra thì hôm đó nếu như nhà mình sắp xếp thì nhận thể đón luôn ở 1 vài địa điểm cũng được nhỉ?
@ Bác Thiện Tâm: Ở Hoàng Ngân tầm hơn 20 người đó ợ :)

Big mouse

Xe tải
Nhà Cụ Thiến sắp sếp xem đc bao nhiêu xe chở đc bao nhiêu người? Để mình báo với bác Hùng.

thientamnt

Xe điện
Mai em báo cụ thể có bao nhiêu xe nhé. Mỗi xe chỉ chở được 4 người. Vậy tầm 6 xe Getz ợ

thientamnt

Xe điện
Như vậy ngoài phần hỗ trợ tiền ra thì hôm đó nếu như nhà mình sắp xếp thì nhận thể đón luôn ở 1 vài địa điểm cũng được nhỉ?
@ Bác Thiện Tâm: Ở Hoàng Ngân tầm hơn 20 người đó ợ :)
Nhà Cụ Thiến sắp sếp xem đc bao nhiêu xe chở đc bao nhiêu người? Để mình báo với bác Hùng.
Hội GCC đủ 6 xe Getz đưa đón > 20 người ở Hoàng Ngân các bác nhé !

thientamnt

Xe điện
Hội GCC 1 chuyến xe ĐƯA _ ĐÓN 29 chỗ nhé. Bác Công Hùng cho xin địa điểm và Thời gian Đưa Đón ở Hoàng Ngân để chi hội GCC chúng cháu sắp xếp ah !

dogotaynguyen

Xe tải
Website
www.noithatdinhgia.com

thientamnt

Xe điện
Do tình hình có 1 chút thay đổi, hội GCC chúng cháu vưỡn xin đảm trách vụ Đưa Đón NKT từ Hoàng Ngân đi Linh Đàm nhé !

safenoodles

Xe cút kít
Bác Công Hùng ơi, bác cho chúng em biết danh sách các địa điểm cần đón và số lượng người mỗi điểm cùng số điện thoại người phụ trách mỗi điểm để chúng em còn tính ạ.

@Cả nhà: Em vẫn chưa rõ ý anh Bụp và anh Big Mouse: Nhà BVC mình ủng hộ xiền + đưa đón hay là thế nào ạ?

Năm ngoái BVC mình hỗ trợ 6788k tiền thuê xe + khoảng 10 xe của nhà BVC mình và các bác bên GCC đưa đón nữa.
Cả nhà tính toán giúp em sao cho hợp lý nhất ạ.

Big mouse

Xe tải
Bác Công Hùng ơi, bác cho chúng em biết danh sách các địa điểm cần đón và số lượng người mỗi điểm cùng số điện thoại người phụ trách mỗi điểm để chúng em còn tính ạ.

@Cả nhà: Em vẫn chưa rõ ý anh Bụp và anh Big Mouse: Nhà BVC mình ủng hộ xiền + đưa đón hay là thế nào ạ?

Năm ngoái BVC mình hỗ trợ 6788k tiền thuê xe + khoảng 10 xe của nhà BVC mình và các bác bên GCC đưa đón nữa.
Cả nhà tính toán giúp em sao cho hợp lý nhất ạ.
Mình tính do điều kiện kinh tế và phụ thuộc vào công việc thời gian của mọi người. năm nay do ảnh hưởng suy thoái kinh tế ngân sách hạn hẹp BVC nhà mình sẽ ủng hộ bằng tiền mặt 3t đồng nhờ Bác Hùng gửi tặng quĩ NLS, và được sự giúp đỡ của AE hội GCC bố trí xe đưa đón tại Hoang Ngân + với xe của ace BVC đưa đón theo khả năng của mọi người.
@ Cả nhà ai đăng ký đưa đón được thì đắng ký để biết số lượng xe và xe bao nhiêu chỗ.
@ Bác Hùng có thể cho biết là với điều kiện của chúng tôi như trên thì có thể nên đón bao nhiêu người ở những vị trí nào+thời gian để ace còn chuẩn bị và tổ chức cho an toàn và chu đáo, xin cảm ơn.

B_e

Xe điện
Quỹ từ thiện đang ít, nhà mình hổ trợ 3T tiền thuê xe đi. Hôm đó đến dự sẽ ủng hộ bằng cách mua thêm quà. Mang về đấu giá dần dần (Ý lão Jun và ý của em).

HUMMER H2 SUV

Xe container
Mình tính do điều kiện kinh tế và phụ thuộc vào công việc thời gian của mọi người. năm nay do ảnh hưởng suy thoái kinh tế ngân sách hạn hẹp BVC nhà mình sẽ ủng hộ bằng tiền mặt 3t đồng nhờ Bác Hùng gửi tặng quĩ NLS, và được sự giúp đỡ của AE hội GCC bố trí xe đưa đón tại Hoang Ngân + với xe của ace BVC đưa đón theo khả năng của mọi người.
@ Cả nhà ai đăng ký đưa đón được thì đắng ký để biết số lượng xe và xe bao nhiêu chỗ.
@ Bác Hùng có thể cho biết là với điều kiện của chúng tôi như trên thì có thể nên đón bao nhiêu người ở những vị trí nào+thời gian để ace còn chuẩn bị và tổ chức cho an toàn và chu đáo, xin cảm ơn.
Năm nay nếu ko bận việc gia đình thì em sẽ tham gia. ! xe 7-9 chỗ

Big mouse

Xe tải
Như vậy nhà mình cứ quyết thế nhé.
Rất mong Bác Hùng cho thông tin cụ thể thêm.

conghung

Xe đạp
Đến thứ 3 bện Hùng sẽ có thông tin chính xác
Về việc đưa đón có 2 nhu cầu:
1/ khách đoàn ~20 em/xe
2/ khách lẻ 2-4 em/xe
Hùng sẽ update chi tiết thông tin, rồi các anh chị xem có thể đón ai thì giúp cho Hùng với
Hùng cũng cần 1 contact làm đầu mối để liên lạc, nên anh/chị có thể cho Hùng thông tin?
Note: Hùng đang ốm phần hô hấp nên không nghe điện thoại, vui lòng nhắn tin cho Hùng vào 0989550678 hoặc mail admin@conghung.com, Hùng sẽ cử 1 bạn trao đổi cụ thể với anh/chị
Công Hùng

Big mouse

Xe tải
Lần này BVC cử nhà Thiến làm sứ giả. Nhà Thiến cố găng hoàn thành nhiệm vụ nhé.

thientamnt

Xe điện
Lần này BVC cử nhà Thiến làm sứ giả. Nhà Thiến cố găng hoàn thành nhiệm vụ nhé.

E đã mail cho Công Hùng chờ thông tin hồi đáp. Có gì em sẽ post lên đây, nhà BVC và GCC cùng sắp xếp đưa đón cho hợp lý ợ !

safenoodles

Xe cút kít
Quỹ từ thiện đang ít, nhà mình hổ trợ 3T tiền thuê xe đi. Hôm đó đến dự sẽ ủng hộ bằng cách mua thêm quà. Mang về đấu giá dần dần (Ý lão Jun và ý của em).
Năm ngoái khác, năm nay khác. Không thể lấy cái thước năm ngoái đo cho năn nay được.

Năm nay BVC Fund hỗ trợ 3000K + mua quà ủng hộ tại chương trình.
Ý em cũng vậy ạ. Vì quỹ từ thiện BVC mình đang hạn hẹp quá nên em cũng đồng quan điểm với các anh là nhà mình ủng hộ trung tâm Nghị Lực Sống 3000.000 đ để thêm vào thuê xe cho các đoàn đi tới Linh Đàm hôm đó. Chi hội GCC và BVC chở thêm được đoàn nào thì tốt ạ.

Nhà BVC mình có bác nào mợ nào có điều kiện đưa đón nữa thì thông báo cho bác thientamnt hoặc viết bài lên đây luôn để nhà mình thu xếp cho tiện ạ.

@Bác thientamnt: Nhờ bác làm người đại diện thu xếp công việc giúp hai chi hội nha! Mọi người cảm ơn bác nhiều lắm ạ!:x