Thảo luận Lỗi cá vàng có nên mua mazda 3 ?

datto70

Xe điện
Người biết về xe, chả ai rước cái ông chưa đẻ ra đã có bệnh^:)^^:)^^:)^ ( 3 lạy). Lỗi cá này chính ông Nhật còn không giám công bố " không sao cả". Kg thể tin nổi mấy ông Quản lý NN mình: Xe lỗi chưa có cách khắc phục mà vẫn cho bán xe mới^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^ ( 9 lạy). Trung ngôn nghịch nhĩ, các sale bán M3 thông cảm.

pimbim

Xe tăng
Nghe sâu thì đổ thóc giống ra mà ăn cụ ah, nhìn cá nổi tâm trạng bất an lắm, bạc râu vì lo lắng, nhiều cụ than phiền buồn rầu, cũng vì tiền chỉ có vậy mà dáng em nó lại luột là, thì phải cắn răng chịu thôi, hết thời gian bảo hành ko biết thế nào, có khi nằm la liệt ngoài đường, đồ của anh Hải toàn đồ tầu cọc cạch lắm, như ở phương tây họ bảo vệ người tiêu dùng thì cấm cửa lâu rồi

Monkey D. Luffy

Xe hơi
Trong tầm tiền e nghĩ cũng khó xe nào đáng mua hơn M3 tại nước mình

fat4fanfyface

Xe tải
Người biết về xe, chả ai rước cái ông chưa đẻ ra đã có bệnh^:)^^:)^^:)^ ( 3 lạy). Lỗi cá này chính ông Nhật còn không giám công bố " không sao cả". Kg thể tin nổi mấy ông Quản lý NN mình: Xe lỗi chưa có cách khắc phục mà vẫn cho bán xe mới^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^ ( 9 lạy). Trung ngôn nghịch nhĩ, các sale bán M3 thông cảm.
Ở xứ thiên đường này có bao nhiêu phần trăm người mua xe đc gọi là biết về xe nhỉ.
Thời đại này lại còn ngộ độc thông tin, nhiễu thông tin méo biết tin vào cái nguồn nào nữa ý :))

fat4fanfyface

Xe tải
Thiển cận. Đáng mua hơn ở khoản nào tôi tư vấn cho. Cùng phân khúc C có m3. Cerato. Elantra. Altis v.v mỗi xe có 1 điểm mạnh yếu riêng
Công nhận, tôi chưa mua được xe nhưng gặp sales nào cứ như bố đời phán xe mình bán là nhất thì xác định là next luôn. Mỗi xe đều có điểm mạnh yếu, ko xe nào tốt nhất cũng ko xe nào dở ẹc cả

E không đi M3 nhưng khách quan mà nói theo em lỗi CE chưa bao giờ là không quan trọng, không ảnh hưởng gì... Ngoài ra em không thích ngồi con M3 cứ thấy chật. Xin lỗi các sếp hâm mộ mazda3 ạ.
Tôi thấy bọn đấy nó ngu quá cỡ ý , dầu vào kim phun với buồng đốt mà cắm đầu bỏ 7,8 trăm triệu vào mua . Nghe cái bọn sale trên răng dưới *** nó lừa cho thì còn ngu gấp 2 lần .

Con_Đầm_Pích

Xe buýt
Tôi thấy bọn đấy nó ngu quá cỡ ý , dầu vào kim phun với buồng đốt mà cắm đầu bỏ 7,8 trăm triệu vào mua . Nghe cái bọn sale trên răng dưới *** nó lừa cho thì còn ngu gấp 2 lần .
Xe thì mỗi người 1 ý e k ý kiến gì, nhưng có xiền bỏ ra mấy trăm củ để mua xe thì cụ chửi ngu thì hơi quá. Số lượng gần 1 vạn người. Cụ khôn cụ đi xe hãng khác bỏ qua box này mà. Hài thật. Cứ thích ngồi xổm trên dư luận

trong_hang2007

Xe buýt
Sao xe lỗi mà e thấy m3 bán chạy kinh khủng.

mazda6oct2014

Xe buýt
Sao xe lỗi mà e thấy m3 bán chạy kinh khủng.
Giá hạ liên tục của thằng hải dân mình ham mà cụ. Các cụ nên nhớ bản chất của chủ kinh doanh là giá có thể hạ nhưng lợi nhuận không được giảm đặc biệt ở vn các sản phẩm lắp ráp chỉ được vài mẻ đầu. Các mẻ càng sau càng cắt bớt ăn bớt bớt tuổi thọ bớt nguyên liệu,... giống y bài học lắp ráp super dream ở vn thời 1997 1998.

Duong tien sih

Xe tải
Cụ nào có bằng chứng Mazda dùng linh kiện China show ra cho anh em xem chứ cứ nói vậy ai tin. Em tin là một hãng sx không dại gì dùng linh kiện không đồng đều vì sẽ rất tốn chi phí quản lý và bảo hành cho chính công ty đó. Tất nhiên M3 đi khá ồn và lỗi CE không phải nhỏ vì ảnh hưởng tới phun xăng, bộ phận rất quan trọng. Nếu muốn kinh doanh lâu dài Mazda và Trường Hải cần sớm dứt điểm vụ này.

pimbim

Xe tăng
Cụ nào có bằng chứng Mazda dùng linh kiện China show ra cho anh em xem chứ cứ nói vậy ai tin. Em tin là một hãng sx không dại gì dùng linh kiện không đồng đều vì sẽ rất tốn chi phí quản lý và bảo hành cho chính công ty đó. Tất nhiên M3 đi khá ồn và lỗi CE không phải nhỏ vì ảnh hưởng tới phun xăng, bộ phận rất quan trọng. Nếu muốn kinh doanh lâu dài Mazda và Trường Hải cần sớm dứt điểm vụ này.
Vì cụ thích em nó quá nên cố tìm điểm tốt mà,

mazda6oct2014

Xe buýt
Động cơ thì chưa biết, còn đồ nhựa , đồ điện, ... china mà cụ lật ra mà xem! Trừ phi china là tên riêng một vùng ở Japan thì em chưa biết ạ

Laluz

Xe hơi
Nhiều người dư tiền mua được xe mà chẳng biết gì về xe cộ thật, có thể họ mải làm việc khác ra tiền. Nói đếm m3 thì vừa rồi gặp ông anh thấy vẫn chưa biết tắt đèn thế nào, để cả ngày luôn.

fat4fanfyface

Xe tải
Nhiều người dư tiền mua được xe mà chẳng biết gì về xe cộ thật, có thể họ mải làm việc khác ra tiền. Nói đếm m3 thì vừa rồi gặp ông anh thấy vẫn chưa biết tắt đèn thế nào, để cả ngày luôn.
xe cộ là 1 thứ mà ko dễ để hiểu đc thế nào là tốt, tốt vừa, hay rất tốt
Lại ko nhiều người muốn và có thể bỏ thời gian ra tìm hiểu
Tôi cũng có ông anh đã từng đi Altis, bán xe đc 3 năm h mua lại cũng ko cần update thị trường gì nhiều, quất ngay em M3, sau tôi hỏi vụ cá mú thế nào thì ông vẫn chưa hay biết gì =))

haoheo296

Xe hơi
máu thì cứ mua thôi cụ.lỗi chug mà