Lời cảm ơn đối với đội Tình nguyện viên

htlongbien

Xe điện
Để tổ chức thành công 1 Chương trình lớn- mỗi bộ phận đều có nỗi vất vả và niềm tự hào riêng khi được cùng chung tay đóng góp vào thành công chung!
Em cũng hay loanh quanh với hội TNV (ở đây toàn chưn dài miên man mà- mà chả chân dài nhưng lòng nhiệt tình, vui tính và tình cảm là em hay loay hoay huých nọ chuých kia rùi), cá nhân em biết: Bên face nhóm kín TNV đã có thớt do BTC đã có lời cảm ơn- chia sẻ và cả hẹn hò nữa nhé với nhóm TNV rồi (cái này các cụ/mợ giữ kín giùm vì em chim lợn)
Còn việc cũng phải rút kinh nghiệm nhiều nhiều với cả vận động viên hay cổ động viên khi chưa hiểu hết về những bạn TNV này cũng là điều mà lão trọc muốn truyền tải tới chung; rất mong các cụ/mợ hiểu!
Cá nhân em rất khâm phục tình cảm- lòng nhiệt tình của các bạn TNV với đại lễ của OF!

mrto0ms

Xe buýt
Để tổ chức thành công 1 Chương trình lớn- mỗi bộ phận đều có nỗi vất vả và niềm tự hào riêng khi được cùng chung tay đóng góp vào thành công chung!
Em cũng hay loanh quanh với hội TNV (ở đây toàn chưn dài miên man mà- mà chả chân dài nhưng lòng nhiệt tình, vui tính và tình cảm là em hay loay hoay huých nọ chuých kia rùi), cá nhân em biết: Bên face nhóm kín TNV đã có thớt do BTC đã có lời cảm ơn- chia sẻ và cả hẹn hò nữa nhé với nhóm TNV rồi (cái này các cụ/mợ giữ kín giùm vì em chim lợn)
Còn việc cũng phải rút kinh nghiệm nhiều nhiều với cả vận động viên hay cổ động viên khi chưa hiểu hết về những bạn TNV này cũng là điều mà lão trọc muốn truyền tải tới chung; rất mong các cụ/mợ hiểu!
Cá nhân em rất khâm phục tình cảm- lòng nhiệt tình của các bạn TNV với đại lễ của OF!
Vâng e xin cảm ơn lời nhận xét cũng như chia sẻ rất chân tình của cụ ạ, ai cũng như cụ và cụ daicatroc thì bọn e vui lắm ạ :)

daicatroc

Xe buýt
@ maika87: bé bé cái mồm thôi, quàng quạc lên thế, lộ hết bí mật
@ mal trắng : Trọng tài đường số 2 gồm có : Bác Dũng, Bác Thắng Vịt, Bác Thắng mềm và Daicatroc (những ông kia đều có vợ hết rồi)
@All: Thứ bảy gặp ae rồi xõa nhá, cái gì nhảy : sút...vào.... :)

30z 8383

Xe tải
Năm nào cũng có sạn, nhưng năm nay trong BTC có nhiều ông nghĩ mình to và coi TNV như ô sin, quát tháo rồi ra lệnh, sai bảo .... mà toàn những ông lạ hoắc, nhiều lúc muốn quay ra chưởi nhưng nghĩ bụng chả chấp cái thể loại đấy nên thôi ..... thực sự có những người như a thì đội ngũ TNV chắc chắn sẽ hết lòng và hết sức góp phần nhỏ bé vào sự kiện của diễn đàn ...
P/s: chủ tịt dạo này lên FB nhiều nên đã lên một tầm cao mới :))
Cụ chỉ đc cái nói ĐÚNG thứ 7 này em đó cụ bỏ BẢN về HÀ LỘI đc đấy , em mà còn RỊU em mời cả CAN 20lít

turbin_engine

Xe tăng
Chương trình nào cũng vậy, không thể thiếu sự đóng góp rất nhiệt tình, chu đáo và thầm lặng của các anh chị em đội Tình nguyện viên. Thay mặt trọng tài bàn đường thi VOC số 2, em xin chân thành cảm ơn sự hỗ trợ và giúp đỡ của Lão Sơnrack và anh chị em TNV nói chung, bài thi số 2 nói riêng, nên công việc thi đấu được thuận lợi, suôn sẻ. Trong các chương trình quy mô như thế này, việc xảy ra sơ suất và thiếu sót là không tránh khỏi, nhưng vì năm nào em cũng thấy bị lặp lại lỗi này nên em đề nghị Ban Điều Hành Diễn đàn cũng nên lưu tâm để các sự kiện của chúng ta ngày càng chuyên nghiệp và hiệu quả hơn, mọi người tham gia cũng cảm thấy được tôn trọng và đánh giá đúng mức :
1. Lời cảm ơn của BTC dành riêng cho các hoạt động tình nguyện viên khi tổng kết sự kiện.
2. Có sự thống nhất thật rõ ràng về trách nhiệm điều phối cũng như công việc cụ thể của TNV tại mỗi vị trí.
( VD: năm nay đường thi số 2 không có sự thống nhất về việc ai là người chịu trách nhiệm chuyển các tải cát - 500 kg lên xe thi đấu)
3. Các thành viên BĐH cũng như các đại diện tham gia tổ chức sự kiện nên có sự tôn trọng và thái độ đúng mực đối với các tình nguyện viên.
(ngay tại đường thi em phụ trách có lắm ông tên tinh họ tướng, mắng và quát các TNV như đúng rồi, trong khi bản thân họ không phải là người chịu trách nhiệm về việc đó).

Sau Chương trình này, thông qua anh Sonrack, em cũng xin gửi tới anh chị em tình nguyện viên 500k, gọi là của ít lòng nhiều, giải khát hạ nhiệt sau một chương trình dài và vất vả.

Một lần nữa xin chân thành cảm ơn

Tính ra thì e với chú Việt Đức, Killua, bạn Killua hôm đó chuyển đc 5 tấn cát, thảo nào về nhà thấy tay to vãi lái? :))

Maika87

Xe tăng
@ maika87: bé bé cái mồm thôi, quàng quạc lên thế, lộ hết bí mật
@ mal trắng : Trọng tài đường số 2 gồm có : Bác Dũng, Bác Thắng Vịt, Bác Thắng mềm và Daicatroc (những ông kia đều có vợ hết rồi)
@All: Thứ bảy gặp ae rồi xõa nhá, cái gì nhảy : sút...vào.... :)
Ý ý em nhỡ miệng :))