Lời cảm ơn từ BTC chương trình Sưởi ấm Bản Cao 2014

Thưa các cụ, các mợ, các tổ chức, cá nhân trong và ngoài OF!
Một năm mới đã qua, một năm mới đã đến, lời đầu tiên xin thay mặt BĐH, BTC chương trình Sưởi ấm Bản Cao 2014 gửi lời chúc mừng năm mới an lành, hạnh phúc và thành công đến tất cả mọi người.

Chương trình Sưởi ấm Bản Cao 2014 đã kết thúc trọn vẹn và thành công. Một mùa đông tràn đầy hơi ấm đã về với các em nhỏ, thầy cô ở Nam Cao - Bảo Lâm - Cao Bằng. Chúng ta, những con người có trái tim rực cháy yêu thương đã có thể ngủ ngon hơn khi tâm hồn thanh thản và tràn đầy hạnh phúc.

Để có được một chương trình thật cảm động và ý nghĩa này, thay mặt BĐH diễn đàn otofun, BTC chương trình Sưởi ấm Bản Cao 2014 xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến:

1. Lãnh đạo tỉnh Cao Bằng; lãnh đạo huyện Bảo Lâm; lãnh đạo xã Nam Cao đã động viên và hỗ trợ chương trình thành công tốt đẹp

2. Xin cảm ơn các chi hội PVC, chi hội Dmax Team, chi hội RS Team, chi hội TTH, chi hội LPC; chi hội OF Cao Bằng, chi hội OF Hải Phòng, chi hội OF Quảng Ninh... và nhiều chi hội khác trên diễn đàn đã cùng chung tay góp sức cho chương trình thành công.

3. Xin cảm các các công ty, tổ chức ngoài OF như: Công ty dược phẩm Hà Nam, Công ty dược phẩm của cụ Babetnhe, Canon Vietnam; UDIC Land; Công ty Việt CA; Công ty CPTM Lam Giang; ISUZU Thăng Long; Nhà sách Tân Việt; Công ty TNHH Bảo Lâm; HDBank; Công ty CP Cúc Phương; Công ty CP Sơn Hà; Học viện thời trang LonDon đã ủng hộ nhiều vật chất, quà tặng cho thầy, trò của xã Nam Cao - huyện Bảo Lâm - tỉnh Cao Bằng.

3. Xin cảm ơn diễn đàn Bác sỹ nội trú (bacsynoitru.vn); Người tôi cưu mang (nguoitoicuumang.com) đã luôn đồng hành với OF trong nhiều năm qua.

4. Xin được cảm ơn đến tất cả các cụ, các mợ là thành viên của diễn đàn OtoFun như cụ: [@Pumzen;184401] ; [@NongDan_ChanDat;144085] ; [@gago69;106774] và rất rất nhiều cụ và mợ nữa... đã ủng hộ cả vật chất và tinh thần cho chương trình.

5. Xin được cảm ơn BTC chương trình: cụ [@chauchau;1134] , cụ [@Sonrack;6764] , cụ [@anhtuan_mlm;39408], [@Thích Là Bụp;214] ; đội Media của chương trình: cụ [@michaeljo;58262] , cụ [@Dũng Khọm;6] , cụ [@traingheo1784;3190] , cụ [@GiaoThong;29] , cụ [@Bình X-Five;15037], cụ [@Chicbong;5684] đã nỗ lực truyền tải hết tình cảm của OF và thầy trò Nam Cao để các cụ, mợ ở nhà có thể theo dõi được.

6. Xin cảm ơn đội TNV của chương trình.

Có thể chưa nói được hết ra đây, nhưng trong tâm tôi luôn nhớ đến hình ảnh của các cụ, các mợ. Cộng đồng OF đã lớn mạnh từ những sự ủng hộ như thế này. Trong thời gian tổ chức, thực hiện chương trình, nếu có gì sơ xuất BTC mong được thông cảm và luôn đón nhận sự góp ý để những chương trình sau được trọn vẹn hơn.

Một lần nữa xin chức mọi người năm mới

SỨC KHOẺ - MAY MẮN VÀ THÀNH CÔNG​

Juhuvn

Xe hơi
Cảm ơn BTC đã vất vả để có một chuơng trình nhiều ý nghĩa. Mong rằng chương trình thường xuyên và nhiều địa điểm hơn. chúc tất cả năm mới nhiều thắng lợi mới.

soulmales

Xe buýt
nhất nhất năm tới em phải đi mới được :)

Film LLumar

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
llumar.com.vn
Cám ơn Ban tổ chức đã dành những lời chúc tốt đẹp đến ofers, em năm nay không tham dự được chuyến đi nhưng cũng cập nhật thường xuyên hoạt động của đoàn, một lần nữa em xin được cám ơn BĐH và các cụ/ mợ đã mang đến 1 chương trình rất ý nghĩa và thiết thực cuối năm trên Bản Cao. Chúc 1 năm mới đến toàn bộ ofers mạnh khỏe, an khang và thịnh vượng.

melissa

Xe hơi
Website
2way.vn
Cám ơn BĐH và ban tổ chức chương trình đã làm đc những việc nhiều người muốn làm mà chưa làm đc. Diễn đàn đã khích lệ tinh thần lá lành đùm lá rách, tinh thần tương thân tương ái, tính cộng đồng đúng tinh thàn OF. chúc ban điều hành, ban tổ chức cùng toàn thể các cụ, các mợ trong và ngoài OF sức khỏe dồi dào, gặp nhiều may mắn nhân dịp năm mới. Chúc trương trình năm sau hoàn thiện hơn mang lại nhiều tiếng cười, chia sẻ bớt những khó khăn cho các bản làng xa xôi hẻo lánh nơi địa đầu tổ quốc.

Phuong Ho

Xe tăng
Cảm ơn chương trình đã mang tình cảm của các thành viên OF (trong có có những người ko đi được cùng đoàn như e) tới các đồng bào vùng cao trong những ngày đông giá rét ... Cảm ơn các bác đã trực tiếp tham gia chương trình này rất nhiều...

T & T AUTO

Xe hơi
Chúc diễn đàn ngày một thành công và mang lại thật nhiều hơi ấm cho đồng bào vùng sâu vùng xa

kaytran

Xe tải
Chương trình ý nghĩa quá ! Chúc các bác 1 năm mới nhiều sức khỏe để lại tiếp tục lên đường, đến những vùng đất mới (y)

raotro

Xe container
May mà nhà cháu cũng góp được tí từ Ngọc cẩu thông qua việc bóc lột sức lao động của mụ Giangsuki. :D