[VOC] Lời cảm ơn từ đội đua 3.12 Định Công Hội

pingpoong

Xe tăng
Thứ 3 ngày 12/09. Đội đua mang số 3.12 lại về thứ ba đoạt Huy Chương Đồng Định Công Hội đã làm lễ khao huy chương Vinh Danh cho VĐV.
Em bê nguyên văn lời phát biểu khai mạc cũng là lời cảm ơn của Định Công Hội ạ!
"Thưa các cụ, rất cảm ơn mọi người đã tới chia sẻ niềm vui cùng Định Công Hội đã giành HCĐ giải đua xe ĐHVN
Để có thành tích trên là có sự đồng hành của toàn thể các cụ ở đây đã quan tâm động viên đội thi.
Lời đầu tiên xin cảm ơn sâu sắc tới cụ vitara29y TVP đã nhiệt tình ủng hộ góp chiếc xe thi đấu - sự nhiệt tình ko giới hạn của tình anh em.
Trong lúc thi đấu xin trân trọng cảm ơn sự giúp đỡ trao đổi và động viên của clb VitClub, clb PVC - anh Bằng Kiều. Sự đoàn kết Xuyên Màn đêm của team 6 gồm anh Nhân QN4, a Cú Đêm 414, cụ King Kong 304. Và người thầy, người anh của Giống là anh Nam Vũ và anh Hùng Vec (của riêng Giống pingpoong) và sự đồng hành liên tục của cụ Chảo Dính VTT vừa làm media rồi hậu cần và cả chỉ đạo kỹ thuật mắng giống và chã sa sả!
Trong thời gian chuẩn bị đội thi xin cảm ơn gara Tiến gia phát đã chăm sóc cho chiếc xe được tốt nhất để thi đấu. Định Công quán đã có những món ngon nhất đảm bảo dinh dưỡng sức khoẻ cho VĐV. Anh Hưng Be a Hải Anh giúp đỡ về bộ MT chân cẳng của xe.
Đặc biệt hơn nữa thông suốt mùa giải là có sự đồng hành chia sẻ động viên sâu sắc của thành viên Otofun, thành viên Định Công Hội, Những người đã âm thầm cổ vũ và 2 mụ vợ và gia đình VĐV đã cổ động từ xa tới gần từ trong ra ngoài. Cảm ơn anh em cụ mợ gần xa đã gọi điện động viên!
Từ đó cho thấy giải thưởng này là của tất cả chúng ta ngồi đây nói chung và hai vận động viên nói riêng!
Đây là lần thứ hai chúng ta được lên bục là niềm tự hào của các thành viên ĐCH và các VĐV. Một club tuy nhỏ về quy mô nhưng có chiều sâu và chiều rộng của cộng đồng.
Xin trân trọng cảm ơn các anh em. Cảm ơn diễn đàn otofun, cty OTV, bộ TTVH.
Xin chúc mừng mùa giải đã thành công và lan toả nhiều xúc cảm, có tính cọing đồng nhân văn cao.
Và một lần nữa chúc mừng Định Công Hội đã giành được vinh quang lần thứ hai (lần 1 vđv Vũ Thanh Tùng (cụ Chảo) và Trần Lùi
Trân trọng cảm ơn!"
Giám đốc ĐCH: Vẩu Hôi

Chỉnh sửa cuối:

Lê Khánh Vân

Xe tăng
Website
www.khinsflowers.com
Lúc đi ăn trưa hôm mùng 9 thấy 1 cụ VIT vỡ kính bẹp nóc mất gương . Thế mới thấy các AE tham gia ko ngại nguy hiểm , vật chất , thời gian ... Để diễn đàn ngày càng là sân chơi ko chỉ riêng OF mà còn là 1 nét văn hóa của của cả cộng đồng =D>=D>=D>

catcx

Xe tải
Chúc mừng cụ Pingpong Nguyễn Kiên nhé

vntrump

Xe đạp
Chúc mừng các cụ