LỜI CẢM ƠN

Pitt

Xe điện
LỜI CẢM ƠN

Lại thêm một chương trình ý nghĩa của InC hơn nữa được thực hiện. Rất tốt đẹp.
.
Chúng tôi những người tổ chức chương trình đã cố gắng, tuy nhiện không thể tránh được sai sót, nếu có thiếu sót nào xin ace thông cảm nhé, vì chúng ta thực hiện công việc này là vì tấm lòng chứ không phải tổ chức chuyên nghiệp.

Thay mặt ace InC xin gửi lời cảm ơn chân thành tới các thành viên, nhà tài trợ đấu giá... trong Group này đã đóng góp vật chất, tinh thần và ủng hộ chương trình, xin cảm ơn anh Thảo Tôm, Anh Vixi Mai, Linh Gia Hoang, Bin Bop và toàn thể ace đã hỗ trợ nhiệt tình để chuyến đi có kết quả ngoài mong đợi.

Qua đây cũng xin chân thành cảm ơn bác MẠNH - Lãnh đạo phòng NN huyện Thanh Sơn đã tham gia ủng hộ và dẫn đường cho InC di chuyển trên địa hình loằng ngoằng...tại Thượng Cửu. Xin cảm ơn bác đã gửi tặng ace hơn 100 hộp thịt chua là đặc sản Thanh Sơn cho đoàn.

Chúc mọi người luôn may mắn và an toàn trên mọi hành trình của cuộc sống.

BobTran

Xe điện
Tuyêt voi voi nhưng Inner khong chuyên làm thien nguyên
Xin cảm ơn tất cả cccm đã tạo nên sự kiện thương niên này!!!!!

Ms Diệu Anh

Xe máy
Chúc mừng cccm đã có chuyến thiện nguyện ý nghĩa :)

BobTran

Xe điện
Xin cảm ơn đên cụ HoaDHXD nguoi chuyên thiết kế banner pro cho tất cả các sự kiện nhà InC

TaxiDrive

[Tịch thu bằng lái]
Cám ơn các cụ mợ nhà InC, anh em, bạn bè có tấm lòng hướng thiện và đặc biệt là anh Mạnh - Phòng NN huyện Thanh Sơn đã ủng hộ, đồng hành cùng mặc dù chỉ vào otofun để xem. :) Món thịt chua ăn rất vào ;))
Anh Mạnh cũng là người đam mê ô tô và thích Ỉn số tự động. Tiếc là thời gian có hạn nên chưa leo lên 1 số xe có độ đẽo, nhất là món âm thanh :)

Kiều Mạnh

Đi bộ
Cám ơn các cụ mợ nhà InC, anh em, bạn bè có tấm lòng hướng thiện và đặc biệt là anh Mạnh - Phòng NN huyện Thanh Sơn đã ủng hộ, đồng hành cùng mặc dù chỉ vào otofun để xem. :) Món thịt chua ăn rất vào ;))
Anh Mạnh cũng là người đam mê ô tô và thích Ỉn số tự động. Tiếc là thời gian có hạn nên chưa leo lên 1 số xe có độ đẽo, nhất là món âm thanh :)
Bác có biết e in V nào còn ngon ko? Giới thiệu cho e với. Gạ mãi Cụ Thắng trong hội nhưng cụ vẫn lăn tăn. Chắc sợ e nó lên núi khổ hay sao ấy

TaxiDrive

[Tịch thu bằng lái]
Bác có biết e in V nào còn ngon ko? Giới thiệu cho e với. Gạ mãi Cụ Thắng trong hội nhưng cụ vẫn lăn tăn. Chắc sợ e nó lên núi khổ hay sao ấy
Hội nhà chỉ còn 2 xe Ỉn V thôi cụ.

SPL

Xe container
Con xe đó đắp chiếu suốt ngày, gỉ từ vành sang lốp, mua về phải sửa khối thứ cụ nhé, mua làm giề, để nó yên nghỉ trong nhà xe đê, anh tanc66 nhể :))