Chi hội Lời chúc mừng Tân Chánh Tổng và lời chào tạm biệt MSC

MatizAT.SX

Xe buýt
VietNam vô địch rồi, đang vui tụ họp nhậu đê các Mụ :)

Website
dienmayxanh.com
Chúc mừng cụ chánh mới, chia tay và gửi lời cảm ơn chân tình tới cụ Phương Nga
Chúc hội ta càng lớn mạnh ạ.

Điều em mong muốn ko biết như các cụ khác không là : 1. Có nhiều bài viết hơn về vấn đề kinh nghiệm, kỹ thuật nhiều hơn để anh em có nơi học hỏi và tự tin hơn về những vấn đề chưa nắm rõ.
2. Tương tác mạnh lên ạ, các cụ gửi vấn đề mà thấy im re, Cụ nào hiểu nhiều đóng góp nhiều. Cụ nào thấy vấn đề hay, mình đang gặp thì cho xin 1 comment cho nó lên đầu cho các cụ thấy hỗ trợ.

Cảm ơn các cụ các mợ.

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Chúc mừng cụ chánh mới, chia tay và gửi lời cảm ơn chân tình tới cụ Phương Nga
Chúc hội ta càng lớn mạnh ạ.

Điều em mong muốn ko biết như các cụ khác không là : 1. Có nhiều bài viết hơn về vấn đề kinh nghiệm, kỹ thuật nhiều hơn để anh em có nơi học hỏi và tự tin hơn về những vấn đề chưa nắm rõ.
2. Tương tác mạnh lên ạ, các cụ gửi vấn đề mà thấy im re, Cụ nào hiểu nhiều đóng góp nhiều. Cụ nào thấy vấn đề hay, mình đang gặp thì cho xin 1 comment cho nó lên đầu cho các cụ thấy hỗ trợ.

Cảm ơn các cụ các mợ.
Cám ơn cụ đã đóng góp cho anh-em ạ!

thaison2008

Xe container
Thưa các cụ đã và đang sinh hoạt, gắn bó với MSC!
Sau chính thức 3 nhiệm kỳ, sau thời gian để ý tìm người tâm huyết nay em đã gửi lại niềm đam mê và trách nhiệm gánh vác MSC cho cụ tung_mad_man
Sở dĩ không xin ý kiến các cụ vì ai cũng thấy rõ ràng cụ Tùng rất thích hợp với vai trò thuyền trưởng trong giai đoạn mới này nên em đã chủ động mọi việc và báo cáo BĐH diễn đàn để setup cho cụ Tùng.
Xin trân trọng chúc mừng MSC có thuyền trưởng mới. Chúc các cụ hăng say chém gió, xây dựng Chi hội vững mạnh.
Em gửi lại lời chào tạm biệt và kính chúc sức khỏe toàn thể Chi hội.
Cám ơn BĐH và cụ Min GiaoThong , cụ Mod Tien Tung , cụ hungalpha và các cụ Mod khác đã giúp Chi hội MSC hoàn thành tâm nguyện.

Kính chào các cụ!

Chào mụ nhá, sang hội gét ạ hehe

thaison2008

Xe container
Chân thành cảm ơn cụ Phương Nga vì những đóng góp hữu ích mà chính bản thân em đã từng nhận được qua việc lội còm trong quá trình startup với cô bé spark nhà em :D. Em cũng rất cảm ơn Cụ tung_mad_man (cùng với rất nhiều các lão làng) vì lòng nhiệt tình, sự đam mê và nguồn cảm hứng để các Mscer luôn thấy hào hứng,tự tin sau tay lái trên chiếc siêu xe cỏ và cũng là chiếc xe đầu tiên của nhiều cụ.. Chúc Msc luôn là ngôi nhà chung vui vẻ, tương trợ và đoàn kết. Thank you for all.!
>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<
Thầy cho em hỏi học tiếng anh có dễ ko? E bị bắt đi học trong 12 tháng phải nghe nói đc! Huhu

mrQuick8x

Xe điện
Thầy cho em hỏi học tiếng anh có dễ ko? E bị bắt đi học trong 12 tháng phải nghe nói đc! Huhu
Dạ,nếu để có thể giao tiếp được hàng ngày ở mức 4 or 5 điểm trên thang 10 thì 12 tháng học tích cực chút là ok cụ ah. Khi học cụ có gì cần hỗ trợ thì em rất vui lòng hỗ trợ cụ anytime luôn ah.

thaison2008

Xe container
Dạ,nếu để có thể giao tiếp được hàng ngày ở mức 4 or 5 điểm trên thang 10 thì 12 tháng học tích cực chút là ok cụ ah. Khi học cụ có gì cần hỗ trợ thì em rất vui lòng hỗ trợ cụ anytime luôn ah.
Cảm ơn Thầy giáo nhiều nhé, e cũng lo vụ này với mục tiêu lớn quá:D

thaison2008

Xe container
Cụ cần gì về học TA khả năng em giúp đc ah :)
Bạn em ng nc ngoài nhiều. Và em đam mê TA gần bằng cụ Tùng đam mê độ xe đó cụ :)
Ok cụ, cháu muốn học giao tiếp cụ ah! Khả năng hiện tại đc 10% trên thang 10! Hè khó khăn vs tuổi này đây!

chip_m

Xe buýt
Chúc mừng cụ chánh mới!
Cụ ra mắt anh em bằng bộ ảnh sexy cụ ưng nhất, post lên chi hội cụ nhé :))