Chi hội Lời chúc mừng Tân Chánh Tổng và lời chào tạm biệt MSC

Phương Nga

Xe lăn
Thưa các cụ đã và đang sinh hoạt, gắn bó với MSC!
Sau chính thức 3 nhiệm kỳ, sau thời gian để ý tìm người tâm huyết nay em đã gửi lại niềm đam mê và trách nhiệm gánh vác MSC cho cụ tung_mad_man
Sở dĩ không xin ý kiến các cụ vì ai cũng thấy rõ ràng cụ Tùng rất thích hợp với vai trò thuyền trưởng trong giai đoạn mới này nên em đã chủ động mọi việc và báo cáo BĐH diễn đàn để setup cho cụ Tùng.
Xin trân trọng chúc mừng MSC có thuyền trưởng mới. Chúc các cụ hăng say chém gió, xây dựng Chi hội vững mạnh.
Em gửi lại lời chào tạm biệt và kính chúc sức khỏe toàn thể Chi hội.
Cám ơn BĐH và cụ Min GiaoThong , cụ Mod Tien Tung , cụ hungalpha và các cụ Mod khác đã giúp Chi hội MSC hoàn thành tâm nguyện.

Kính chào các cụ!

hph@

Xe tải
Chào mừng cụ “Chánh mới”, cụ “Chánh cũ” thi thoảng rảnh rỗi về chém gió và tư vấn cho anh em nhé

echnikj

Xe container
Sau chính thức 3 nhiệm kỳ, sau thời gian để ý tìm người tâm huyết nay em đã gửi lại niềm đam mê và trách nhiệm gánh vác MSC cho cụ tung_mad_man
Sở dĩ không xin ý kiến các cụ vì ai cũng thấy rõ ràng cụ Tùng rất thích hợp với vai trò thuyền trưởng trong giai đoạn mới này nên em đã chủ động mọi việc và báo cáo BĐH diễn đàn để setup cho cụ Tùng.
Xin trân trọng chúc mừng MSC có thuyền trưởng mới. Chúc các cụ hăng say chém gió, xây dựng Chi hội vững mạnh.
Cám ơn BĐH và cụ Min GiaoThong , cụ Mod Tien Tung , cụ hungalpha và các cụ Mod khác đã giúp Chi hội MSC hoàn thành tâm nguyện.

Kính chào các cụ!

Em thấy quyết định này hơi muộn, vì lần bỏ phiếu trước tự tay cụ Tùng đã tự bỏ phiếu cho mình, vậy là nhiệt tình mà chánh PN ko chọn ngay.
Nhưng muộn còn hơn không.
Xin chúc mừng chánh mới, cám ơn chánh Phương Nga :D

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com

Kính chào các cụ!

Xin trân trọng cám ơn những tâm huyết mà cụ Phương Nga đã dành cho MSC ạ!

Rất cám ơn cụ Phương Nga đã tin tưởng trao gửi trách nhiệm!
Nói về hình thức cụ "tạm biệt" anh-em, nhưng vẫn mong được cụ quan tâm tới MSC, gắn kết các cây Đa, cây Đề của MSC với thế hệ MSC mới ..nhiệt huyết nhưng còn non yếu kinh như em và một số cụ mới tham gia!!

Được sự tín nhiệm của cụ Chánh Phương Nga và ban Quản trị forum, em cũng mong được sự giúp đỡ của tất cả các cụ tham gia MSC... mục tiêu cuối cùng vẫn là tạo MÔI TRƯỜNG GIAO LƯU của các anh-chị-em cùng niềm đam mê xe cộ: chia sẻ vui buồn cũng như chia sẻ những kinh nghiệm về xe: bệnh xe, thầy thợ tốt, kinh nghiệm đi lại... hay chỉ là kinh nghiệm vui chơi hết mình với vk2.

sonchuavua

Xe buýt
Em xin chúc mừng cụ tung_mad_man. Chúc MSC đoàn kết, vui vẻ và phát triển.

Quan77

Xe tải
CHÀO MỪNG CHÁNH TỔNG MỚI CỦA MSC

mrQuick8x

Xe điện
Chân thành cảm ơn cụ Phương Nga vì những đóng góp hữu ích mà chính bản thân em đã từng nhận được qua việc lội còm trong quá trình startup với cô bé spark nhà em :D. Em cũng rất cảm ơn Cụ tung_mad_man (cùng với rất nhiều các lão làng) vì lòng nhiệt tình, sự đam mê và nguồn cảm hứng để các Mscer luôn thấy hào hứng,tự tin sau tay lái trên chiếc siêu xe cỏ và cũng là chiếc xe đầu tiên của nhiều cụ.. Chúc Msc luôn là ngôi nhà chung vui vẻ, tương trợ và đoàn kết. Thank you for all.!
>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Chào mừng cụ “Chánh mới”, cụ “Chánh cũ” thi thoảng rảnh rỗi về chém gió và tư vấn cho anh em nhé
Cám ơn cụ! Rất mong đc cụ hỗ trợ em sau này ạ!

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Chân thành cảm ơn cụ Phương Nga vì những đóng góp hữu ích mà chính bản thân em đã từng nhận được qua việc lội còm trong quá trình startup với cô bé spark nhà em :D. Em cũng rất cảm ơn Cụ tung_mad_man (cùng với rất nhiều các lão làng) vì lòng nhiệt tình, sự đam mê và nguồn cảm hứng để các Mscer luôn thấy hào hứng,tự tin sau tay lái trên chiếc siêu xe cỏ và cũng là chiếc xe đầu tiên của nhiều cụ.. Chúc Msc luôn là ngôi nhà chung vui vẻ, tương trợ và đoàn kết. Thank you for all.!
>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<
Cám ơn thầy ạ!

tuha_vt2015

Xe tăng
Em vào chúc mừng các cụ nhà MSC, em đang ủ mưu cơi nới Spark van

Phúc Lâm

Xe buýt
Chúc mừng cụ tung_mad_man nhé. Chúc msc ngày càng phát triển hơn nữa. Cảm ơn cụ Phương Nga đã đóng góp rất nhiều cho msc. Chúc các cụ nhiều sức khoẻ ạ!

Tankpl

Xe tăng
E ko hiểu MSC là ji. Cụ nào thông não e phát.

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com

santafe2003

Xe buýt
Chào chánh mới và cám ơn chánh cũ. Có liên hoan, tiệc tùng gì ko nhỉ??? ;))

tung_mad_man

Xe điện
Website
www.facebook.com