[Thảo luận] Lời giải cho bài toán ngã 3 Lê Trọng Tấn cấm ô tô

unknown.king

Xe tăng
Theo luật thì biển báo có giá trị toàn bộ quãng đường cho đến khi có ngã ba, ngã tư theo hướng của biển hoặc có biển báo hết đoạn cấm. Nhìn trên bản đồ thì hướng của biển không bị hết vì chả có cái ngã ba nào. Cụ mà bị tóm, cụ cãi được em tặng cụ xe của em. Hành động chui lủi đó chỉ dành cho mấy cụ Taxi thôi.
em chưa đi. nhưng cũng đang muốn thử. cụ có dám chắc là cụ tặng xe không để em làm phát?

aleksandr

Xe tải
em chưa đi. nhưng cũng đang muốn thử. cụ có dám chắc là cụ tặng xe không để em làm phát?
Cụ phải hỏi xem cụ này đi xe gì trước đã chứ :)). Cụ ấy đi xe cút kít thì sao :)).
Em fun tí.

pnew

Xe điện
Lộ trình màu xanh không đi cắt qua cái biển cấm nào cụ ợ.
Sao lại nói cháu đi vào đường cấm?
Không phải cứ không có biển cẩm là không vi phạm. Đi như cụ rõ ràng là vi phạm luật. Xem ảnh đến cụ Google còn biết và chỉ cho cụ đấy là đường cấm.
Chính xác là cụ đi vào đường cấm nhưng xxx không xử phạt được cụ vì thiếu báo hiệu thôi.

Cá nhân em không ủng hộ cách đi của cụ.

chuvitpanpan

Xe tải
Lần trước em vào đây. Cũng gặp trường hợp của cụ chủ thớt, bí quá cũng đi loạn xị ngậu, 1 lúc cũng ra được Lê Trọng Tấn :((
Thanks cụ chủ đã chia sẻ

aleksandr

Xe tải
Không phải cứ không có biển cẩm là không vi phạm. Đi như cụ rõ ràng là vi phạm luật. Xem ảnh đến cụ Google còn biết và chỉ cho cụ đấy là đường cấm.
Chính xác là cụ đi vào đường cấm nhưng xxx không xử phạt được cụ vì thiếu báo hiệu thôi.

Cá nhân em không ủng hộ cách đi của cụ.
Đường cấm thiếu báo hiệu thì có gọi là đường cấm nữa không cụ?

pnew

Xe điện
Đường cấm thiếu báo hiệu thì có gọi là đường cấm nữa không cụ?
Theo cụ đường một chiều đối với người không biết luật có còn là đường một chiều không? Chính vì cái thiếu đó cụ mới không bị phạt. Cách đi của cụ là đi không bị phạt chứ cụ thừa biết đó là đường 1 chiều. Cái giá phải trả trong trường hợp này không phải tiền phạt mà là hậu quả của việc lách luật này.
Phương châm của em là chấp hành luật trước tiên là bảo đảm an toàn chứ không phải không bị phạt.

Chỉnh sửa cuối:

gl1600

Xe điện
Ặc cụ nào cũng đi thế này thì tắc đường càng tắc thêm. Nếu cụ là người lạ thì đi kiểu này có thể châm chước được. Cụ lại cổ súy cho các anh em khác đi kiểu này thì chít. Nhà em trong khu Định Công nên em biết. Bản thân cụ từ cái ngách ấy rẽ trái ra đã có thể làm tắc chiều xe từ Lê Trọng Tấn vào rùi ạ. Cụ nên suy nghĩ lại cụ nhé. Thread của cụ sẽ có giá trị nếu đề nghị thêm cái biển cấm rẽ trái ở cái ngách đấy. He he

Chỉnh sửa cuối: