[Funland] Lỗi MSB không cộng tiền trên interbanking

Nazk93

Đi bộ
Các bác ơi. Cho tôi hỏi phát là tôi vừa ck tiền vào ngân hàng MSB, có tin nhắn cộng tiền nhưng khi kiểm tra app interbanking MSB thì thấy ko có đồng nào được cộng vô hết. Vậy là do lỗi hệ thống hay tôi mất tiền vậy, đang cần tiền gấp mà hoang mang ghê 😢 😢 😢
Chứ để đến thứ 2 lại ko kịp công việc quá, mà có tin nhắn + tiền, mà app thì ktra chưa có tiền vào. Thà nó đừng báo tin nhắn tôi đỡ lo, huhu. 😢 😢 😢
Cứ nom nóp sợ mất tiền ghê😢

khonglaaica

Xe điện
Gọi hotline đi cụ

San San msb

Đi bộ
Các bác ơi. Cho tôi hỏi phát là tôi vừa ck tiền vào ngân hàng MSB, có tin nhắn cộng tiền nhưng khi kiểm tra app interbanking MSB thì thấy ko có đồng nào được cộng vô hết. Vậy là do lỗi hệ thống hay tôi mất tiền vậy, đang cần tiền gấp mà hoang mang ghê 😢 😢 😢
Chứ để đến thứ 2 lại ko kịp công việc quá, mà có tin nhắn + tiền, mà app thì ktra chưa có tiền vào. Thà nó đừng báo tin nhắn tôi đỡ lo, huhu. 😢 😢 😢
Cứ nom nóp sợ mất tiền ghê😢
cụ chuyển sau 10h đêm thì trong tài khoản tiền sẽ đổ về lúc 7h sáng, cụ vẫn chuyển khoản được bình thường với số dư trong sms banking.

Hữu Ước

Xe tải
Msb hay lỗi app và hệ thống bảo trì suốt ngày, tk chỉ cho ck 500tr trên app 500tr trên web. E thấy khá bất tiện.

San San msb

Đi bộ
Msb hay lỗi app và hệ thống bảo trì suốt ngày, tk chỉ cho ck 500tr trên app 500tr trên web. E thấy khá bất tiện.
Kính chào cụ.
Để nâng hạn mức, cụ vui lòng tới phòng giao dịch gần nhất để thực hiện.
Nếu cụ cần em hỗ trợ thông tin 24/7 cụ có thể cont hộp thư em ạ.
Rất hy vọng những cải tiến sắp tới của MSB sẽ làm hài lòng cụ.

dungblhk

Xe buýt
E có TK lương của MSB, dùng cực khó chịu. Trc CQ mở cho kèm theo thẻ VISA debit. Trong khi đó có 1 mớ thẻ ngân hàng khác. Ra quầy giao dịch yêu cầu đóng thẻ VISA mở thẻ nội địa. Nhân viên lăng nhăng định bịp nói không đóng đc thẻ vì đây là TK trả lương. E thắc mắc yêu cầu gặp phụ trách trả lời TK và thẻ liên quan gì đến nhau mà không đc đóng thẻ. Thế là phải chấp nhận hủy VISA mở thẻ nội địa. Sắp tới CQ chuyển sang trả NH khác là E đóng TK luôn. Tin nhắn số dư biến động thường xuyên gặp lỗi