[Funland] Lợi ở lại...vì răng đi đâu mất rồi?? E khổ quá cccm ạ!

vilexim

Xe container
Website
hieucoffee.webnode.vn
Răng ông bố ck thì để đâu chả nhớ, đưa ra nha khoa để nắp bộ nhá mới thì sợ dịch... cụ móm thì mợ để cụ "pú" cơm ah?

thuhamt12

[Tịch thu bằng lái]
Răng ông bố ck thì để đâu chả nhớ, đưa ra nha khoa để nắp bộ nhá mới thì sợ dịch... cụ móm thì mợ để cụ "pú" cơm ah?
thấy có 3 cái răng cửa tháo lắp thôi cụ ơi, có phải cả 2 hàm đâu ạ. Lúc tối bố ck em vẫn ăn cơm bình thường đc, chỉ là nói chuyện nhìn nó k đc tự nhiên thôi

Wave cùi bắp

Xe điện
Em lại nhớ chuyện 2 thằng bạn nhậu chung
Tới sáng thằng kia lật mặt thằng này dậy hỏi tối qua tao ói (nôn) chỗ nào. Thằng này quắc cần câu cũng ko biết nhưng cố ngóc đầu dậy hỏi làm chi. Thằng kia mới nói là tối qua ói rớt hàm răng giả =))

David Pham

Xe buýt
Mợ giấu thì trả người ta đi, có ghét thì dùng cách khác chứ không có răng cụ í chết đói à.

thuhamt12

[Tịch thu bằng lái]
Kiểm tra các thể loại túi áo túi quần chưa mợ? :P

Em nói không đùa, thời ông em còn, có một hôm ông cũng tháo răng ra rửa và ngâm nước muối; Rồi răng cũng biến mất và ông đi tìm khắp nhà, mở cả thùng rác, góc kẹt nào cũng kiếm kể cả gầm giường gầm tủ, nhà tắm và WC. Đến khi không thấy, ông buồn buồn bỏ cuộc, vào ngồi bàn nghiên cứu toán tiếp thì một lúc sau cho tay vào túi áo tự nhiên phát hiện ra mình có lúc nào bỏ hàm răng vào túi mà quên từ bao giờ. Mợ thử xem các túi áo túi quần, các thứ hộp xem - biết đâu người nhà mợ, hoặc chính bố chồng mợ thấy mợ đang dọn dẹp, sợ vô tình rơi vỡ răng nên cất đi rồi quên thì sao?
(Chứ để răng ngâm nước muối thì em nghĩ khó mà vô tình bay vào thùng rác lắm)
ôi cụ, nãy giờ e chư đọc kỹ. để sáng mai e nhờ mẹ ck thử tìm xem. hic

tomtomchát

Xe container
Đầu tư cho ông cụ sợi xích hịn hịn tý cho cụ đeo làm đại ca trong nhà, thay vuốt hổ bằng hàm răng giả, đỡ thất lạc :))
Đại ca thật dòm khéo còn hãi hơn ý !

trungdung08

Xe máy
hỏi thật, cụ ông nhà cụ làm 1 cái răng implant chỗ nk dr.care này thì cỡ bao xiền để e còn liệu thần chừng mà chuẩn bị gom đạn dược trước cụ ạ.
Kèo này giá cao. Nhưng trồng răng implant này không đau, bền chắc, ông cụ nhà e bảo ăn nhai như răng thật,
đc vài chục năm mà bác sĩ bảo giữ gìn tốt thì đc vĩnh viễn cụ ạ.
Cụ xem bảng giá chỗ ông già e làm đây, tùy loại: https://drcareimplant.com/bang-gia-implant
nói chung làm 1-2 cái đỡ xót, chứ làm nguyên cả bộ 2 hàm thì nhà phải ko có gì ngoài 2 chữ điều kiện.

thuhamt12

[Tịch thu bằng lái]
Đầu tư cho ông cụ sợi xích hịn hịn tý cho cụ đeo làm đại ca trong nhà, thay vuốt hổ bằng hàm răng giả, đỡ thất lạc :))
Đại ca thật dòm khéo còn hãi hơn ý !
e cũng có tí của hồi môn hai bên nhà cho hôm cưới nhưng thôi cụ... ai lại đi nghĩ theo cái hướng tiêu cực như thế
thực tế thì e cũng k tin như vậy. gđ ck em là những người rất đàng hoàng cụ ạ

tomtomchát

Xe container
e cũng có tí của hồi môn hai bên nhà cho hôm cưới nhưng thôi cụ... ai lại đi nghĩ theo cái hướng tiêu cực như thế
thực tế thì e cũng k tin như vậy. gđ ck em là những người rất đàng hoàng cụ ạ
Thì e có lạm bàn gì về khí tiết gđ chồng mợ đâu :))
Ý e là cụ ông mà ưa hình thức/có phương tiện giữ vừa đẹp vừa tiện (trong tầm tay, cần là có), ắt cụ sẽ giữ cẩn thận hơn.
Nhàn cho mợ ;)