[Funland] Lòng dạ đàn bà

Tài mới sún dai

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nhầm rồi, ông ở dưới 55 tuổi nhưng vẫn chưa j đâu,

Mợ cokimi nói đúng đấy, tuổi tác chả có ý nghĩa j cả, ví dụ như cụ ấy, 55 tuổi cũng đã có vợ đâu nên nếu sang năm mà lấy được vợ, bi bô khoe trên này thì người ta sẽ hỏi lấy nhau được bao lâu hoặc được 3 năm chưa ( thời gian 3 năm được hiểu như hết giai đoạn thử thách ấy). Còn cái của cụ neu ra chỉ trong giấy tờ thôi. Cụ kia dùng “ em hỏi khí không phải”, đấy là biết hơi tọc mạch chuyện riêng tư nên phải nói lái đi một chút, cụ kia tự dưng bắt bẻ chính tả. Nếu chuẩn thì cụ ấy trách hỏi vô duyên hoặc ko thiện chí thôi.
Tưởng 3 năm là thời gian ...bốc mộ (cuộc tình ) chứ nhể ? kkk

landaumuaxe

Xe điện
Vâng, thì đó là thời gian thử thách mà, đến nhà thơ mơ mộng như cụ còn hiểu và suy đoán được theo logic đó:)
Thực ra trong hôn nhân, e thấy mốc 5 năm mới là khủng khiếp hơn ạ, 3 năm đầu của e thì cũng có 1 số biến cố từ cv, con cái, nhưng 5 năm thì nhiều hơn, sau mốc đó thì 7 năm hay 10 hay 15 năm e lại thấy nó giống nhau.

TrungLong

Xe hơi
Phàm những gì không bao giờ có thể xảy ra thì người ta gọi là mơ ước:D
Không thể phủ nhận cuộc sống này còn nhiều người phụ nữ sẵn sàng hy sinh tất cả vì người mình yêu nhưng đàn ông khi đã vận hạn đen đủi bám vào người sẽ không bao giờ có chuyện đen bạc đỏ tình đâu. Chó mực còn gọi bằng cố nội, giậu đổ bìm leo.
Họ có thể yêu và hy sinh cho khát vọng của người mình yêu nhưng sẽ quay lưng với người tuyệt vọng.
Mà lúc vận hạn để dứt ra được suy nghĩ tiêu cực tuyệt vọng là khoảng thời gian không hề ngắn

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Phàm những gì không bao giờ có thể xảy ra thì người ta gọi là mơ ước:D
Không thể phủ nhận cuộc sống này còn nhiều người phụ nữ sẵn sàng hy sinh tất cả vì người mình yêu nhưng đàn ông khi đã vận hạn đen đủi bám vào người sẽ không bao giờ có chuyện đen bạc đỏ tình đâu. Chó mực còn gọi bằng cố nội, giậu đổ bìm leo.
Họ có thể yêu và hy sinh cho khát vọng của người mình yêu nhưng sẽ quay lưng với người tuyệt vọng.
Mà lúc vận hạn để dứt ra được suy nghĩ tiêu cực tuyệt vọng là khoảng thời gian không hề ngắn
Túm cái váy là khi gặp đối tượng hơn kụ ló ong bướm là liền bà long lay ngay phỏng kụ. Liền bà ló hay nhìn lên mà lại. Tóm lại là thích Huyễn

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Túm cái váy là khi gặp đối tượng hơn kụ ló ong bướm là liền bà long lay ngay phỏng kụ. Liền bà ló hay nhìn lên mà lại. Tóm lại là thích Huyễn
Gặp trường hợp này tốt nhất kụ cho bon ló lấy nhau và vỡ cmn mộng

TrungLong

Xe hơi
Ý của e không phải vậy, quan trọng vợ chồng tâm đầu ý hợp thôi. XH đầy đôi có thể vượt qua gian khổ khó khăn nhưng đến đỉnh lại đường ai nấy đi. Còn chuyện để liền bà nó so sánh với đàn ông bên ngoài thì một là do sự lựa chọn ban đầu của người đàn ông quá cao, phụ nữ giàu tham vọng và không bao giờ thoả mãn với hiện tại thường hấp dẫn.
Hai là người đàn ông của họ quá nhàm chán, luôn bỏ qua cơ hội để có thể cho vợ con được tươi cười hạnh phúc.
Xã hội hiện đại thì cơ hội phụ nữ được tiếp xúc với đàn ông hào hoa, giỏi giang thành đạt hơn chồng càng cao, thời gian giành cho gia đình luôn ít hơn cho xã hội, các cụ cũng vậy thôi, về nhà mà cứ coi vợ như con mẹ bổi thì cũng k phải bàn:D. Áp lực cụ nhỉ:D

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Ý của e không phải vậy, quan trọng vợ chồng tâm đầu ý hợp thôi. XH đầy đôi có thể vượt qua gian khổ khó khăn nhưng đến đỉnh lại đường ai nấy đi. Còn chuyện để liền bà nó so sánh với đàn ông bên ngoài thì một là do sự lựa chọn ban đầu của người đàn ông quá cao, phụ nữ giàu tham vọng và không bao giờ thoả mãn với hiện tại thường hấp dẫn.
Hai là người đàn ông của họ quá nhàm chán, luôn bỏ qua cơ hội để có thể cho vợ con được tươi cười hạnh phúc.
Xã hội hiện đại thì cơ hội phụ nữ được tiếp xúc với đàn ông hào hoa, giỏi giang thành đạt hơn chồng càng cao, thời gian giành cho gia đình luôn ít hơn cho xã hội, các cụ cũng vậy thôi, về nhà mà cứ coi vợ như con mẹ bổi thì cũng k phải bàn:D. Áp lực cụ nhỉ:D
Cái này là cam kết. Kụ bỏ tiền cưới hỏi. Bố mẹ kụ phải đi xin dâu. Vi phạm là phang. Sợ nhất là liền bà gian dập dòm

xukthal.

Xe lăn

mecxalu205

Xe buýt
đọc đến đoạn nợ 200tr là mình đoán đc KQ rồi, truyện hay nhưng ngoài đời chắc khó giống truyện lắm :)

bo kent

Xe tăng
Chuyện có 30% thực tế là đoạn đầu dến đoạn vay mượn tiền trả nợ. Còn lại đoạn sau chỉ có trên phim ảnh với kịch bản chủ tịch của Tàu thôi.
Sự thật cuộc đời là: "Khi bạn sa cơ, rơi vào bóng tối thì đến cái bóng nó cũng bỏ bạn mà đi".

Bang lang

Xe điện
Gặp trường hợp này tốt nhất kụ cho bon ló lấy nhau và vỡ cmn mộng
Cụ tự nói rồi tự trả lời hả? Chính ra em thấy Of rất nhân văn nhé! Là nơi mà con người ta có thể show hết những mơ ước, bế tắc, niềm vui, nỗi buồn. Nhu cụ là vd, cụ ơ ngoài sẽ ko thể nói một mình như Th này, hay có cụ 55 tuổi nhưng ở trên này vẫn khoe mình 24.

wave-tau

Xe container
Cụ tự nói rồi tự trả lời hả? Chính ra em thấy Of rất nhân văn nhé! Là nơi mà con người ta có thể show hết những mơ ước, bế tắc, niềm vui, nỗi buồn. Nhu cụ là vd, cụ ơ ngoài sẽ ko thể nói một mình như Th này, hay có cụ 55 tuổi nhưng ở trên này vẫn khoe mình 24.
Em rai trẻ lấy vợ già đây, gái bói 3 năm chả có cô nào thèm ngó cơ mà lên mạng ảo chém về gái mú như bão táp, ...ờ chả tội gì mà nói thật. :))

thngaylangthang

Xe ngựa
Em công ở đây rất hay ah

lamhoang_760

[Tịch thu bằng lái]
Em vừa xem trên Netflix một bộ phim của Đan Mạch khá hay: Loving Adults.

1. Hai vợ chồng cưới nhau được 20 năm, có 1 cậu con trai nhỏ.

2. Chồng là thương gia thành đạt, vợ khi còn trẻ là nghệ sỹ dương cầm nhưng hy sinh sự nghiệp ở nhà chăm sóc con nhỏ bị bệnh, tạo điều kiện cho chồng tập trung vào sự nghiệp.

3. Hai mươi năm sau chồng thành đạt, vợ ngày càng xấu xí, chồng cặp bồ với đồng nghiệp trẻ.

4. Đồng nghiệp trẻ bắt chồng ly dị vợ để cưới mình, chồng vì quá yêu nên đồng ý. Về nhà nói chuyện với vợ nhưng vợ không đồng ý. Vợ uất ức vì mình hy sinh tuổi xuân cho chồng cho con, đến khi viên mãn lại không được hưởng thành quả, để con bồ cướp mất.

5. Vợ không cho chồng ly hôn, đe dọa nếu ly hôn sẽ tiết lộ việc làm ăn phi pháp của chồng ( có thể bị ngồi tù 5 năm)

6. Chồng đứng trước nguy cơ mất bồ ( nếu không ly hôn vợ ) , mất sự nghiệp ( nếu ly hôn vợ sẽ bị tố cáo đi tù ) nên lập âm mưu giết vợ.

7. Chồng lập mưu giết vợ bằng cách lái xe tải đâm vợ khi vợ đi chạy bộ trên đường mỗi buổi sáng sớm.

8. Chồng đâm chết vợ rồi , khi về nhà lại gặp vợ đang ung dung nấu cơm ở nhà, chồng mới tá hỏa ra là đâm chết nhầm người phụ nữ khác.

9. Vợ phát hiện ra chồng chính là người giết người phụ nữ chạy bộ kia, và đau đớn hơn là biết rõ chồng định ám sát mình.

10. Vợ dùng chứng cớ đó để gây áp lực lên chồng dọa là sẽ tố cáo chồng tội giết người . Vợ sẽ không tố cáo nếu chồng tự tay đi giết con bồ của chồng.

11. Chồng hoảng loạn tìm mọi cách để che đậy sự việc, trong quá trình tìm hiểu mới phát hiện ra quá khứ kinh hoàng là vợ đã từng giết người yêu cũ của vợ khi người này chia tay vợ để đến với người phụ nữ khác.

12. Chồng cuối cùng lựa chọn giết bồ mình, đến găọ bồ ân ái lần cuối định giết nhưng không nỡ. Sau đó vợ xuất hiện giết luôn bồ chồng, ép chồng làm đồng phạm.

13. Chồng sau đó phải sống chung với vợ suốt đời.

Đây là một bộ phim tâm lý rất hay, nói lên lòng dạ con người không thể lường trước được, và con người có thể làm mọi chuyện để đạt được mục đich của mình khi bị dồn vào đường cùng

Láu

Xe container
Xem cccm còm mới thấy hay chứ truyện thì bịa rõ

Matxech

Xe container
Sợ nhất đàn bà khi yêu quá
Khi hận quá