Longblue9x 0968231191 lừa đảo bán iphone trên otofun

Trạng thái
Thớt đang đóng

metavn

Xe tăng
Cụ long này cũng nhiều phốt phết :D

xichlo3banh

Xe tăng
Tưởng min mod xử lý xong xuôi trước Tết rồi chứ các cụ nhỉ???

Crawler

Xe tăng
Kết quả dư lào thế các cụ, e ngại lội page

Lỗ Đề Hạt

Xe tăng
Nhiều thớt hồi sinh sau Tết nhỉ? :)

lai thue

Xe điện
Quay đầu là bờ
Ai ngờ biển rộng
Biển rộng vô biên
Quay lại là điên
:))

spartacus88

Xe tăng
up lên cho nó nổi. Làm ăn bố láo ko được lâu đâu.

cha_ly_kuc_ku

Xe điện
Em lại ủn lên cho mấy thằng lừa đảo bán xới bớt đi. Bớt được thằng nào hay thằng đấy.

dcmax

[Tịch thu bằng lái]
348-Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, đt 0829129999
Em lại ủn lên cho mấy thằng lừa đảo bán xới bớt đi. Bớt được thằng nào hay thằng đấy.
Cụ định chơi bài "trăm năm bia đá cũng mòn, nghìn năm bia mạng google vẫn ra" hả :D

Lethangvns

Xe tải
E từng mua máy bên này, dùng chưa bị sao. Bây giờ định làm e nữa, bác chủ the này e té cho nhanh.

Minhthanh072009

Xe hơi
Kính gửi Các cụ mợ.

Em viết bài cảnh giác thành viên longblue9x bán hàng iphone lừa đảo links bán hàng như sau:
https://www.otofun.net/threads/➤longblue9x★-chuyen-hang-apple-★noi-that➞lam-that➞uy-tín-that➞co-tam-nhat➞bao-test-30ngay➞bh-6thang.1119637/

Tôi xin cam kết tất cả những lời tôi sắp nói ra đây là sự thật 100% ( có hình ảnh chứng cứ đầy đủ). Hãy share để tất cả mọi người cảnh giác...
Thật k còn gì ức chế hơn. Bỏ ra 1 số tiền 8tr6 ko hể nhỏ đối với tôi và nhận được cái kết đắng... Chỉ còn biết cảnh báo đến toàn thể anh em người sử dụng hãy tránh xa, càng xa càng tốt. Like và share bài này đến tất cả mọi người để ko còn ai bị lừa như tôi nữa. Nick nhattao Longblue9xhn địa chỉ SỐ 1 ngõ 120 Hoàng Quốc Việt lừa đảo
Sự việc như sau:
Vào ngày 11/11/2016 tức là 1 tháng trước tôi có mua 1 điện thoại Iphone 6 màu trắng bản 64gb như trong ảnh. Do bản thân là người k hiểu rõ về iphone nên đặt niềm tin 100% vào người bán. Thấy cửa hàng này có topic dính trên nhattao.com mà giá lại rẻ hơn chỗ khác. Cũng vì nhẹ dạ cả tin tin vào giá rẻ mà hàng lại ngon cùng với chữ Tâm của cửa hàng Longblue. Vâng Tâm ở đây là NHẪN TÂM - RẮP TÂM thì đúng hơn. NHẪN TÂM LỪA GẠT - RẮP TÂM LỪA GẠT.
Sau khi mua về sử dụng được khoảng 1 tháng máy phát sinh lỗi tự động reset khi đang sử dụng, sau khi reset màn hình nháy liên tục :( 1 2 ngày đầu thì bị ít, sau đó càng lúc càng nhiều đến nỗi k sử dụng được. Mang máy đến Longblue bảo hành ng ta nói máy bị cong main k bảo hành cho trong khi máy m dùng ốp từ đầu nâng như nâng trứng hứng như hứng hoa cong là cong thế nào??? Mà cong main trong khi vỏ vẫn thẳng???? Bảo hành chày bửa đổ lỗi cho khách, Tháo ra chọc ngoáy cũng ko thèm lắp đủ ốc cáp màn hình.... Tôi k tin nhưng do máy lúc đó đang cần gấp nên để lại nói khó là làm cho nó lên dc 1 2 ngày thôi(chủ đích để nó lên cầm đi nơi khác xem thế nào). Sau 1 hôm tôi qua lấy lại máy. Có lên sử dụng dc nhưng thi thoảng vẫn sập. Màn thì nháy lia lịa nhức cả mắt. Tôi có mang đi 2 nơi để hỏi về tình trạng này cả 2 nơi cầm vào máy nói luôn máy thay vỏ. Bằng chứng là máy zin nhưng k hề có màng loa và màng mic cạnh camera sau( có ảnh bằng chứng). Vãi cả zin . Biết m bị lừa rồi tôi nhờ thợ mở ra ktra xem chính xác k thì chuẩn 100% thay vỏ rồi. Main cũng k bị cong nhưng bên Longblue bảo cong... Biết gặp phải bọn làm ăn thất đức lừa đảo, tôi viết bài viết này mong đừng ai lựa chọn sai lầm như tôi... Tiền mất tật mang rước cái bực vào mình. Rao bán thì rao máy zin nguyên bản đã test các kiểu nghe vẻ tự tin lắm mà hàng thì thay vỏ chất lượng thì ối zồi ôi. Ngồi nói chuyện với ông bạn biết chuyện thì ông ý bảo...
-mày ơi tại sao máy lại thay vỏ mày biết k?
-k biết nữa.
-Máy thay vỏ vì bản thân nó rất xấu, rơi nhiều nát cả vỏ cũ ra rồi, k bán dc cho ai nên phải thay vỏ. Mà đa số máy rơi nhiều thì main sẽ bị ảnh hưởng k dc như máy zin đâu. Chúng nó nhập main nát giá rẻ về thôi xong đóng vỏ lên bán lãi lắm. Bọn thất đức :( Rơi nhiều vỡ màn còn thay màn đểu bán cơ
-Đắng!
Từ giờ trở đi tôi cạch đến già k bao giờ quay lại Longblue và nếu có bạn bè hỏi chỗ này làm ăn thế nào tôi sẽ nói ĐỪNG NÊN DÍNH VỚI BỌN LỪA ĐẢO NÀY!
Giấy tờ hoá đơn và máy tôi có chụp rõ mọi người xem nhé.
Nhắn đến cửa hàng chộp giật Longblue:
Tôi k thể chấp nhận dc việc làm của các anh. Nhưng tôi sẽ cho các a 1 cơ hội. Hãy để trả lời tôi trên này nếu còn muốn thanh minh

f n
Vãi cả tâm, *** hiểu thằng bán hàng này kiểu gì nữa, nói chung là bó tay toàn tập

t2k.vn

Xe hơi
Website
t2k.vn
mua hàng phải quan trọng cái ruột, cái main, mà lại đi quan trọng cái vỏ, soi cái vỏ đc gì đâu, cụ thiếu kinh nghiệm, cụ phải biết main zin là yếu tố quyết định cái máy, chứ ko phải cái vỏ, do họ cứ quan trọng cái vỏ đẹp nên tụi cửa hàng mới dọn vỏ lên cho mấy cụ, có cầu mới có cung mà, xin lỗi cháu bán hàng thay vỏ hết đây, hàng về đa số vỏ xấu 99%, vỏ đẹp cũng có nhưng cũng là vỏ thay từ bên kia về, làm gì có vỏ zin đẹp 99% ko trày, cháu bán hàng, phải bung máy mới mua, cháu cũng là người mua đi bán lại, thà mua hàng xấu main zin, còn hơn đi mua hàng đẹp main sửa, main sửa có rẽ hơn phân nữa cháu cũng ko mua, thề với mấy cụ đấy, mua máy sửa 99% lời thiệt, nhưng 99% còn lại cũng ăn hành à, máy sửa nguồn chạy hơn đc 1 tháng lăn ra chết, cháu dính rồi cháu biết, tình trạng máy cụ là sàn bộ 3 giờ phát bệnh, mở máy ra seal socket cảm ứng, nguồn màn hình, vân tay của cụ mất tiêu, nhìn cái đó trước, cái đó còn seal thì mua, ko thì trả lại, cái seal pin giả 6k dán lệch lạc qua 1 bên kìa, dọn mà dọn ko tới, thiệt cái tình ;))
chưa kể tới cái màn nữa kìa, nhìn ko gõ nhưng có vẻ màn linh kiện (màn linh kiện gọi cho sang chứ nó là màn lô) chứ ko đc zin nữa ;)), linh kiện giá 700k bán khách 1tr2, màn zin ép kính giá 1tr4 bán khách 1tr9-2tr, màn bông mai là màn cũng ngon nhưng xuất xứ từ TQ, zin với zin ép kính thì chất lượng như nhau, ép kính liền ron, có loại kính đập ko bể nữa =)), cái này người dùng cầm ko biết, nhưng thợ cầm biết ngay, còn zin vs zin ép kính có cách soi nữa, màn ép zin ép cổ, màn zin thay lót, chung quy là nó nhiều lắm, nên mua Iphone khách bị lừa hoài chớ gì, cháu cũng lừa khách nhưng lừa có lương tâm, cháu dính mấy pan mất nguồn vẫn hỗ trợ khách như thường, thật sự hồi trước cháu cũng ko để ý vấn đề đó, cũng ko cố tình bán khách, bị thằng làm trong nghề nó đâm mới ngộ ra "chân lý" =)), mấy cụ thấy ko? trong nghề như cháu nó còn đâm lặc lìa, huống chi khách hàng như mấy cụ ;))

Chỉnh sửa cuối:

Xichlogo

Xe tải
;)) kết quả chung cuộc là ntn cụ? cháu ngại lội đọc các page quá.
Tóm lại là bạn longxanh trả lại 7600 cắt phế mất 1000 của cụ sky1990 để ăn tết cho to,mong ai đó nghẹn CMN bánh chưng đê ^^ ....cụ sky1990 lấy tiền qua mod loterria bên nhattao...long xanh được trả lại topic dính KDCN trên nhattao.....topic lại dính lên đầu với rất nhiều chữ tâm....e tóm tắt rồi đấy xin các cụ chén rượu cho đỡ nhạt mồm ợ

Trạng thái
Thớt đang đóng