Lựa chọn giữa Mec C200 2012 và Camry LE 2011

Trạng thái
Thớt đang đóng

hungbm

Xe điện
Biểu đồ đổi xe của em như sau : Hàn - Mỹ - Nhật - Đức -??? Khả năng lại chuyển sang Hàn cho nó vô đối.

miutrang

Xe tải

MB E250

Xe tải
Các cụ cứ so sánh mãi chả chán hay sao? Cụ chủ thớt quăng viên gạch lên xong là té luôn có vào nữa đâu.

Tít Mù

Xe tải
CAM hả cụ chủ thớt, đi nhanh đi chậm lái đều nhẹ , tay yếu cụ chủ đi CAM cho lành:D. Em thì em đi MER cho nó an toàn~:>

MERCK

Xe hơi
Theo mình bạn nên chọn mer vì đẳng cấp mer là số 1. Mình mua mình dùng thì mer rất bền.

thrash

Đi bộ
Ông này mà là Cường đô la thì chắc bố mẹ nó khốn nạn mua đất mà để chứa xe nhỉ. Dàn xe của Cường đô la quy ra chắc vài trăm con xe Hàn. Mà Cường đô la có dàn xe cả trăm con xe Hàn người ta nghe tưởng nó bị dở hay bị đao. Đi đến chết cũng chưa tới cái cuối cùng. Tư duy nằm cả ở 4 cái bánh xe.

Đi xe hàn thì xxx thế đíu nào đc Tăng Thanh Hà, Hồ Ngọc Hà ..., Hoa hậu? chắc chỉ xxx đc mẫu hậu. Hoa hậu thì chân dài, còn Mẫu Hậu thì vú dài.
:>
Cường đôla? thằng trẻ con, chỉ tôn trọng mỗi bầu Kiên ngày ngày đến sân bóng bàng con dream chiến, nhớ có đợt vào một tập đoàn nhà nước có chút việc, thấy 1 ông dép lê quần ống tháp ống cao, vừa đi bừa ngáp ngủ môi thâm xì như nghiện ra bắt tay, mình ko bắt. Sau mới biết đấy là chủ tịch hội đồng quản trị, thật vãi chưởng, thế mới biết thàng nào đú mua xe xịn để xxx mấy con dở hơi thì đầu óc nó cũng có vấn đề. Nói thế thôi, tôi nói thẳng là tôi đi xe hàn vì không có tiền, nói thẳng để vẫn được tôn trọng hơn là mấy chú thích đú bẩn xong lên đây chém gió.

Quay trở lại vấn đề cam với C200, tôi có câu chuyện thế này các bạn tự đánh giá nhé. Anh bạn sếp của tôi muốn đổi xe để vừa đi tiếp khách quan hệ được, vừa đi gia đình được, một cái gì đó vẫn sang trọng mà vẫn bình dân thôi không được vượt mặt sếp tổng. Tôi cũng khuyên nên lấy c250 (ko phải C200). Anh ta cười rối nói, ông ạ, thà tôi đi giày Nhật còn hơn đi dép lê của Đức, hahah

Chỉnh sửa cuối:

Buki

Xe điện
Cường đôla? thằng trẻ con, chỉ tôn trọng mỗi bầu Kiên ngày ngày đến sân bóng bàng con dream chiến, nhớ có đợt vào một tập đoàn nhà nước có chút việc, thấy 1 ông dép lê quần ống tháp ống cao, vừa đi bừa ngáp ngủ môi thâm xì như nghiện ra bắt tay, mình ko bắt. Sau mới biết đấy là chủ tịch hội đồng quản trị, thật vãi chưởng, thế mới biết thàng nào đú mua xe xịn để xxx mấy con dở hơi thì đầu óc nó cũng có vấn đề. Nói thế thôi, tôi nói thẳng là tôi đi xe hàn vì không có tiền, nói thẳng để vẫn được tôn trọng hơn là mấy chú thích đú bẩn xong lên đây chém gió.

Quay trở lại vấn đề cam với C200, tôi có câu chuyện thế này các bạn tự đánh giá nhé. Anh bạn sếp của tôi muốn đổi xe để vừa đi tiếp khách quan hệ được, vừa đi gia đình được, một cái gì đó vẫn sang trọng mà vẫn bình dân thôi không được vượt mặt sếp tổng. Tôi cũng khuyên nên lấy c250 (ko phải C200). Anh ta cười rối nói, ông ạ, thà tôi đi giày Nhật còn hơn đi dép lê của Đức, hahah
Đọc cho kỹ bài người khác đi rồi hãy comment nhé. Người ta đang đặt vấn đề đông tiền thì chơi xe sang chứ ko ai chơi một đống xe Hàn để thay nhau đi. Tự nhiên lôi đầu óc ra đây làm giề, mà ông đã làm việc với Cường đô la chưa mà biết đầu óc nó vớ vẩn? Tại sao con vua rồi lại làm vua? Con vua hàng ngày nó đc tiếp xúc với việc điều hành đất nước nên nó có kém thì cũng hơn khối thằng trong một số lĩnh vực nhất định... Cường đô la nó cũng là tổng giám đốc, cũng đc học hỏi từ mẹ cà một lũ đầu có sạn nên bác đi xe hàn đầu chưa chắc đã ngon bằng nó đâu mà khinh. Đi xe hàn thì sao, chả sao, tốt nhưng lôi cái xe Hàn ra rồi bảo người khác ko co xe vào chém gió thì hơi coi thường người khác, ko hay lắm. Ai ko có thì người ta có nhận là có đâu. Còn nếu nói tôi thì tôi tin cơ số của tôi gấp 3 lần xe của bác về số lượng, còn về chất thì con rẻ nhất là santafe mlx cũng là xe Hàn. Tự đánh giá đi.

Thế nào là giầy (Xe Nhật) thế nào là dép (C200-Đức) định nghĩa cái xem. Cậu chuyện của bác có hai người một đi xe Hàn và một chắc đi xe xẻng (bgio đang muốn lêm giày Nhật) nghe ngô nghê ra phết. Lấy một vế chả biết đúng hay sai để chứng minh cho cái vế ngô nghê còn lại của mình.

Chỉnh sửa cuối:

hungbm

Xe điện
Cu Thrash nói hay quá nên nick đỏ lòm

yeuemnhieu

Xe hơi
Mec vẫn đẳng cấp hơn Cam. Đi Mec độ an toàn hơn nhiều so với Cam. Tuy nhiên đồ đạc của Mec thì đắt hơn Cam. Nếu chịu chơi thì bác nghiêng sang Mec đi

rainman

Xe hơi
Mec vẫn đẳng cấp hơn Cam. Đi Mec độ an toàn hơn nhiều so với Cam. Tuy nhiên đồ đạc của Mec thì đắt hơn Cam. Nếu chịu chơi thì bác nghiêng sang Mec đi
Cụ nói chỉ có đúng, đồ đạc của Mec thì phải chịu chơi hơn Cam rất nhiều, Mec chông đẳng cấp hơn Cam, gầm bệ chắc như nhau, an toàn hơn hay không thì còn phải so sánh nứa. Một vấn đề nữa đang diễn ra do tite của cụ chủ thơt đăng tháng 6, đó là đố cụ chủ thớt mua Cam giá 62k thời điểm này, giá đội lên quá trời rồi các cụ ơi. Khéo bây giờ hơn 72k rồi cũng nên.

mazda626

Xe buýt
Cụ nói chỉ có đúng, đồ đạc của Mec thì phải chịu chơi hơn Cam rất nhiều, Mec chông đẳng cấp hơn Cam, gầm bệ chắc như nhau, an toàn hơn hay không thì còn phải so sánh nứa. Một vấn đề nữa đang diễn ra do tite của cụ chủ thơt đăng tháng 6, đó là đố cụ chủ thớt mua Cam giá 62k thời điểm này, giá đội lên quá trời rồi các cụ ơi. Khéo bây giờ hơn 72k rồi cũng nên.
Chỗ bôi đỏ cụ xem lại nhé..Chưa ai nói gầm bệ của Cam và Mer như nhau cả cụ ạ...Hê..hê..Khác nhau nhiều lắm đấy. còn về an toàn, chắc cụ ko nghiên cứu các tính năng an toàn chủ động của Mer rồi...Cam có tính năng an toàn chủ động nào ko ạ???cụ liệt kê cho nhà cháu biết với...

MB E250

Xe tải
Em nghĩ Mod nên đóng cái thớt này lại.

thrash

Đi bộ
uh, đóng cái thớt này luôn đi, Đang chuyên mec vs toy chuyển sang chuyện lương bổng, xong rồi chuyện thuế má thu nhập cá nhân, hết chuyện nói lôi xe Hàn vào so sánh chửi rủa, Chán rồi thì lôi thẳng Cường sôđa ra, xong lại lôi cả mẹ nó ra, vẫn chưa thấy đã lại lôi cả một đống tăng Thanh Hà với Hồ ngọc hà cái gì gì đấy vào.
Đọc xong kết quả là chả biết cái Mẹc có hơn cái Toy không mà chỉ thấy ông nào cũng có ít nhất 3 cái xe, lương tháng cỡ trên 100 củ. Các bác giàu thế làm cái xe tank mà đi, vừa an toàn vừa độc đáo, ghét thằng nào cho quả đạn pháo vào nhà, mưa ngập vẫn bơi được như vịt, cả đời không bao giờ bị thủng lốp, không thèm quan tâm đến mấy cái cân bằng điện tử hay abs rẻ tiền. XXX được luôn mấy con TĂng con Hồ trong xe mà chả ai biết, giữ giá kinh khủng rao bán quân đội đến mua ngay lập tức
Em biết thân biết phận, mở một cái công ty tại gia đỡ phải ngày ngày ra đường đi làm, chẳng may bị xe tank của các bác đụng phải, chả biêt kêu ai :-ss
Vãi đá i các bác
chủ đề sau em sẽ làm một cái thớt để các bác tư vấn " Lựa chọn giữa xe tank hay công nông? " em sẽ lôi mấy cái siêu xe ra chửi rủa, Tầm này phải xxx với megan fox,jessica alba trở lên, Bác nào lương dưới 200 củ lướt cho em nhờ nhé

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng