Lùn mún SH

Rigo

Xe đạp
Nam 1m6 + dr 5cm + 60kg thì ngồi sh việt có khả thi ko các bác, lùn bé con nhưng máu sh quá, em thấy chiều cao yên sh là 799 đó là tính cái yên trc hay yên sau vậy, vì yên ghế lái nó thấp xún hẳn mà, em mới mượn thử cái vespa piagio ngồi thử thì thấy hơi chới với, vì cái yên ghế lái và yên sau cao ngang ngang nhau, mà nhìn chiều cao yên của nó có 790 à, bác nào tư vấn em phát, có cần phải gọt yên gì ko [-O<

Massacrer

Xe hơi
Ôi giời...cụ có tiền mua xe chưa...quan trọng nhất đó...1m6 tuy hơi vất vả tý chút mà tay lái cứng vẫn bơi ở trên xe đc...cụ yên tâm

tuewru

Xe buýt
Cụ có thể chọn SH mode ;))
Em fun tí cơ mà xe cao vậy cụ kham làm gì cho khổ
Đi bình thường không sao nhưng lúc phanh gấp chống chân không kịp kiểu gì cũng xòe

vangiang76

Xe buýt
có xe là lướt được,mấy em chân kh dài lắm chạy ầm ầm có sao đâu?

Rigo

Xe đạp
lúa thì em góp đủ rồi, 8x củ cho em 125 vịt mới cứng chỉ phân vân đoạn chống chân thôi, xe này chủ yếu là em "đú" thôi chứ sh mode thì có đú đc đâu, 4 bánh thì ko đủ kinh tế :-/

Massacrer

Xe hơi
lúa thì em góp đủ rồi, 8x củ cho em 125 vịt mới cứng chỉ phân vân đoạn chống chân thôi, xe này chủ yếu là em "đú" thôi chứ sh mode thì có đú đc đâu, 4 bánh thì ko đủ kinh tế :-/
Ui dời...cụ này cứ buồn cười...mua đc xe là mừng rồi...đú đung gì cụ...cứ đẹp...cứ ngon...cứ tốt...cứ mốt...là ta măm thôi..mode mung cái gì...xe đấy của đàn bà đấy cụ ạ...cụ đi ngoài đường thì phải có quả xe đi mặt phải vênh lên tận lóc nhà chứ...còn chuyện chống chân thì quá đơn giản...cụ thuê cho e một e chân dài làm tài xế cho e...chỉ có ăn và chống chân...rồi đèo cụ đi thôi...e đùa đấy...sh mode thì hơi nữ tính...theo e là thế...

Rigo

Xe đạp
hi vậy cụ nào m6 vào confirm phát là đi ok, thì thứ 2 e đi mua lun, e ở hcm mà thấy mấy cụ toàn ở hn ko có đk giao lưu nhậu nhẹt

kuduc_bmw

Xe tải
Website
dantri.com.vn
hi vậy cụ nào m6 vào confirm phát là đi ok, thì thứ 2 e đi mua lun, e ở hcm mà thấy mấy cụ toàn ở hn ko có đk giao lưu nhậu nhẹt
Cụ ra cửa hàng mà thử xe cho nhanh.

Mình thấp 1m65, đi bình thường. Cái này còn tùy chiều dài chân. Nếu người cân đối thì ngồi thoải mái, chống chân kiễng; còn nếu cụ chân ngắn lưng dài thì chịu khó xê mông ra trước như các chị em phụ nữ ấy :))

Rigo

Xe đạp
Cụ ra cửa hàng mà thử xe cho nhanh.

Mình thấp 1m65, đi bình thường. Cái này còn tùy chiều dài chân. Nếu người cân đối thì ngồi thoải mái, chống chân kiễng; còn nếu cụ chân ngắn lưng dài thì chịu khó xê mông ra trước như các chị em phụ nữ ấy :))
hi m65 có thêm giày độn gì ko cụ, mình m6 + dr thì cũng m65 như cụ rùi, ko hiểu bọn honda nó làm bùa ngải gì mà mình máu con sh quá, ở nhà khuyên đi con nào bé bé rồi để dành mua oto nhưng mình thấy chờ ôto lâu quá, tuổi thì cũng sắp hết tuổi ăn chơi rồi

kuduc_bmw

Xe tải
Website
dantri.com.vn
hi m65 có thêm giày độn gì ko cụ, mình m6 + dr thì cũng m65 như cụ rùi, ko hiểu bọn honda nó làm bùa ngải gì mà mình máu con sh quá, ở nhà khuyên đi con nào bé bé rồi để dành mua oto nhưng mình thấy chờ ôto lâu quá, tuổi thì cũng sắp hết tuổi ăn chơi rồi
Cụ máu chứ mình thì chả máu, thích đi cái Click nhỏ nhỏ cho tiện :)) khuyên thật cụ cứ ra showroom mà ngồi thử, mình thì chẳng đi độn điếc bao giờ

kaka_amateur

Xe máy
Cứ chiến bình thường thôi cụ, em thấy các em gái mét rưỡi vẫn cưỡi SH phi vù vù mà mình nam nhi đại trượng phu há gì lại không làm được :D

Rigo

Xe đạp
thank các cụ, chắc em chiến thôi, e phân vân vì cưỡi con vespa của ông anh thấy chiều cao yên 790 mà chống kiễng chân mỏi quá, bấn quá thì vác đi gọt yên xún 1 chút có lẽ ok

susi888

Xe đạp
em thấy cụ lùn thế đi nhìn hơi xấu ạ :)

Rigo

Xe đạp
em thấy cụ lùn thế đi nhìn hơi xấu ạ :)
hi mình biết mình đi sẽ ko đẹp đc như các cụ cao ráo đc nhưng ko hiểu sao ghiền nó quá, chỉ hỏi là đi có đc ko hay thôi, có vấn đề gì với điều khiển hay chống chân chứ giờ mìh đâu có cách nào cao lên đc =((

r0m3o

Xe hơi
cụ ra head ngồi thử phát,hoặc nhờ người quen có xe đi thử phát cho chắc

Rigo

Xe đạp
ngồi thì ok rồi cụ ạ, mang Dr chống đc nửa bàn chân nếu ngồi ra mõ m thì ngon lành lun, nhưng cái xe này mõ m nó lại hơi nhô nhô lên nên hơi khó chịu phần dưới chút, mình định lấy về là gọt bớt cái mõ m cho nó xuôi xuôi là ngon, nhưng mình chưa mượn đc ai để chạy thử lúc kẹt xe, mình nghỉ chạy ra công trường dân chủ giờ cao điểm mà ok là múc ngay ko suy nghỉ gì,

susi888

Xe đạp
hi mình biết mình đi sẽ ko đẹp đc như các cụ cao ráo đc nhưng ko hiểu sao ghiền nó quá, chỉ hỏi là đi có đc ko hay thôi, có vấn đề gì với điều khiển hay chống chân chứ giờ mìh đâu có cách nào cao lên đc =((
Thế thì cứ mua thôi cụ, quan trọng nhất là mình thích và cảm thấy thoải mái là được :)

butchikim

Xe ba gác
Cụ có thể chọn SH mode ;))
Em fun tí cơ mà xe cao vậy cụ kham làm gì cho khổ
Đi bình thường không sao nhưng lúc phanh gấp chống chân không kịp kiểu gì cũng xòe
Mode cũng được...định đổi cho gấu, ra Thắng Lợi báo 56,5 củ (hơn 6 củ so với giá đề xuất của hãng), chán chả buồn xem

Massacrer

Xe hơi
ngồi thì ok rồi cụ ạ, mang Dr chống đc nửa bàn chân nếu ngồi ra mõ m thì ngon lành lun, nhưng cái xe này mõ m nó lại hơi nhô nhô lên nên hơi khó chịu phần dưới chút, mình định lấy về là gọt bớt cái mõ m cho nó xuôi xuôi là ngon, nhưng mình chưa mượn đc ai để chạy thử lúc kẹt xe, mình nghỉ chạy ra công trường dân chủ giờ cao điểm mà ok là múc ngay ko suy nghỉ gì,
Ko đc...cụ đừng gọt yên đi...ko ổn đâu...thứ nhất là mất zin...thứ 2 là độ bền của yên cụ đã tham khảo chưa...theo e cái gì để nguyên bản vẫn ok hơn...thì mới đầu cụ chưa quen thì thấy khó chịu...cứ đi thử 1 thời gian đã...xem có thích nghi đc ko...còn cụ ko phải tính nữa...đi ngoài đường đi xe này thì nhìn gái nào cũng đc...cái mode kia ý á...nhìn thấy mấy e đi con này thì cụp pha xuống nhé...chớ có nhìn...chưa cần biết tiền hay tài của bác thế nào...mất hết cả cái tự tin của thằng bé ra ý chứ...=))...e fun...còn đẳng cấp hơn...bác làm quả Audi đi...mặc dù ko biết gì về oto nhưng e thấy loại này có vẻ đc...=))...khá hợp với chiều cao của bác...ko phải lo chống chân...