[Funland] Lượt trận thứ 2 Vòng loại World Cup châu Á: Việt Nam quyết chiến Trung Quốc và Oman!

a_cheng

Xe điện
Vào đến vòng này rồi, thứ tự xếp hạng bét tĩ trong các đội tham gia vòng 3 thì cụ mong mình phải thắng cả 3 ăn tươi nuốt sống bọn nó hay sao ạ ?
Thái ngày trước vào có ghi đc quả nào ko cụ nhỉ?

4some

Xe tải
Vậy là đội chơi bớt tệ hơn đã thắng. Ông số 17 rất xông xáo nhưng 10 quả chuyền thì 9 quả vào chân đội đỏ. Ông số 5 vào thay người thì khỏi nói nữa, kệ mẹ mày chơi với thủ môn bên tao. Và cuối cùng, đến trận này thì thấy cách dùng người của ông Bắc có vấn đề.
số 5 nó đá thế mà mấy ông gét sẵn thủ môn TT cứ chê TT bắt kém. vkl. Đến Degea cũng gánh thế méo nào được

nidea

Xe tăng
Thành Chung rách cơ đùi. Đá làm sao đc mà thay. Chứ với tính ông Park TC đá đc ko đời nào chịu đưa Thanh Bình vào đâu
Ko Thành Chung thì Việt Anh nó cũng kinh nghiệm hơn ku này.

TONGIA

Xe lừa
Vào đến vòng này rồi, thứ tự xếp hạng bét tĩ trong các đội tham gia vòng 3 thì cụ mong mình phải thắng cả 3 ăn tươi nuốt sống bọn nó hay sao ạ ?
Thật ra người Tự trọng không nên hô tự hào sau một trận thua mà trước đó vừa thua 2 trận.
Tinh thần “ Tự tự hào “ nó hơi quá đà rồi.

Còn em không nói mình mong gì, cũng không nói cụ mong gì. Nên cụ đừng tưởng tượng mong muốn của em rồi ghi ra đây.

Mặc dù vậy, em vẫn chủ quan cho rằng đa số người Việt mong thắng trận này - và họ không hài lòng với 1 trận thua chứ đừng nói là Tự Hào.

Chỉnh sửa cuối:

LuckyCar

Xe container
Từ lúc thay Dũng Viettel là em thấy có vấn đề về hàng thủ rồi, ông Park không bao giờ tự nhiên thay như thế.

superPDP

Xe điện
công làm thủ phá như hồi chưa có cụ Park luôn. Hai trận trước xem thấy vẫn ok về đội nhà, trận này em thực sự thất vọng. Đã lâu rồi em không thấy thất vọng về đội tuyển như thế cụ ạ.
Trận này ko đến nỗi nhưng quả thay thằng Bình đúng là đi vào lòng đất, toàn bỏ người rồi đần mặt ra. Dính quả đầu bỏ ko kèm nó đánh đầu sặt cột dọc mà méo kèm sau đấy bọn cờ hó Tàu cứ nhồi vào thằng Wulei, trước đấy thằng cc Wulei có đánh đầu nổi đâu.

MonteBianco

Xe tải
Thua quả mấy giây cuối đau quá! Đúng là công làm thủ phá.

Trận này đội ta tâm lý có vẻ hơi căng, chuyền ban phối hợp chậm, thiếu chính xác, chỉ đá tốt khoảng 15' cuối hiệp hai.

- đá tốt: Hoàng Đức, Quang Hải, Tiến Linh, Tuấn Anh, Duy Mạnh
- đá trung bình, dưới sức: Hải Quế (không chỉ huy được hàng phòng ngự, không chuyền xa được quả nào chính xác), Hồng Duy (cánh trái mờ nhạt, tranh chấp yếu), Tiến Dũng, Văn Đức
- đá kém: Tấn Trường (phản xạ kém chắc do già, phát bóng kém), Văn Thanh (đá tối, ném biên tối, chỉ được cái đùi to)
- nhóm vào thay người chỉ có Tuấn Tài ấn tượng.

Hẹn gặp lại Hà Nội mùng 1 Tết!

Lucifer2306

Xe tăng
Đm mấy thằng BLV lại bắt đầu tự hào “Tuy chúng ta thua, nhưng...”. Sao chúng nó không tự hỏi lần nào cuối hiệp cũng bị ghi bàn nhỉ? Từ hồi mất Hùng Dũng và Văn Hậu thủ yếu đi nhiều. Có Văn Hậu mấy quả đó nó đón lõng hết.

Được gửi từ iPhone 7 - Otofun

barca_vd

Xe máy
Gelexia riverside, Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội
Thái ngày trước vào có ghi đc quả nào ko cụ nhỉ?
Có chứ cụ :D Nó còn được hẳn 2đ cơ:D truyền thông mình chê nó thậm tệ, tự nhiên làm dân mình hình thành suy nghĩ vòng 3 cũng ko khoai lắm mình phải vừa đá đẹp vừa thắng nữa cơ:)) bây h mới thấy tận mắt, hầu hết bọn vòng 3 toàn ở đẳng cấp khác là điều ko cần bàn cãi

lancaster

[Tịch thu bằng lái]
bọn BLV cả lũ ko bàn về bàn thứ 2 nhỉ, tốn cơm

Em vẫn gợn bàn thắng thứ 2 của Tàu khựa, nhìn thấy việt vị mà sao không có một pha quay chậm ngon lành hoặc vạch kẻ hả các cụ!

herotran8

Xe tăng
Thua phút cuối làm em giờ nằm ko ngủ được!

Nokfev

Xe cút kít
Trương Định phố , Hoàng Mai quận , Hà Nội tỉnh ...
Website
www.nhattao.com

Dan du an

Xe cút kít
Trận này ko đến nỗi nhưng quả thay thằng Bình đúng là đi vào lòng đất, toàn bỏ người rồi đần mặt ra. Dính quả đầu bỏ ko kèm nó đánh đầu sặt cột dọc mà méo kèm sau đấy bọn cờ hó Tàu cứ nhồi vào thằng Wulei, trước đấy thằng cc Wulei có đánh đầu nổi đâu.
Hải Quế cũng mất hút ở cả 3 bàn thua và các tình huống nóng trong hiệp 2 mà. Các cụ cứ xem lại băng thì rõ. Nói chung phong độ hàng thủ chỉ còn mỗi Duy Mạnh. 2 cánh gẫy gập. Phía trên lại Tuấn Anh rồi Xuân Trường đá trụ thì đỡ gì nổi. Nó đá cũng chẳng hay nhưng hậu vệ mình cứ tự nhiên mời ông xơi.

Noibai

Xe buýt
số 5 nó đá thế mà mấy ông gét sẵn thủ môn TT cứ chê TT bắt kém. vkl. Đến Degea cũng gánh thế méo nào được
2 bàn thua nó treo bóng lá vàng rơi ngay trong vòng 5,50 mà không lao ra bắt, thà đấm bóng như Dũng shoppy còn an toàn, đây đứng ì trong gôn đợi nó thoải mái lắc đầu thì bắt vào mắt, kêu gì nữa; Tất nhiên có cả lỗi của số 5 đã ko kèm để nó thoải mái đánh đầu;