Chi hội [LƯU TRỮ] 1 số hình ảnh buổi sn tháng 8...

Trạng thái
Thớt đang đóng

n.bich17

Xe tăng
thằng cu con nhà em tối qua về nó cứ ước sao nó có người mẹ hiền dịu như cái cô hôm qua
(vì mẹ nó thì suốt ngày gầm, gào)
các cụ tư vấn giùm em xem dư lào giờ???:-B
cu con ao ước dưng mờ bố nó có out không cụ ;))

chinh_rua

Xe tăng
cu con ao ước dưng mờ bố nó có out không cụ ;))
thôi thì con cái đặt đâu, bố mẹ ngồi đấy thoai :D
dưng mà bối rối quá, chạ biết bắt đầu từ đoạn nào
ai vô đây tư vấn cụ tỉ từng công đoạn giùm em cái

n.bich17

Xe tăng

n.bich17

Xe tăng
ơ thế em tửơng mợ bít roài chứ
thế hóa ra trên xe hum qua mợ lói chơi à
thế mà khổ thân cho người ta
cử tưởng l thật đêm về mất ngủ :)):))

chinh_rua

Xe tăng
ơ thế em tửơng mợ bít roài chứ
thế hóa ra trên xe hum qua mợ lói chơi à
thế mà khổ thân cho người ta
cử tưởng l thật đêm về mất ngủ :)):))
chết em òi, trên xe em đã làm điều gì k phải với mợ à:-ss

Hôm qua em em coi trộm sách tàu thì thấy nó phán thế này cụ này:
"
Thiết kế của MiG-17 là loại đặc dụng dùng để chiến đấu. Điểm mới là ứng dụng cánh cụp mông xòe với hình dạng lọ nước hoa chanel số 5. Nó cũng dùng động cơ không biết mỏi và những phần khác hoàn toàn tương đương. Mẫu đầu tiên, ký hiệu n.bich1 cất cánh lần đầu tiên ngày xxx tháng 7,do phi công họ cửu điều khiển. Nguyên mẫu thứ hai n.bich 17 là một máy bay đánh chặn, trang bị rất nhiều radar, tên lửa và bom hạng nặng. Dù mẫu n.bich 1 đã bị hạ tại phi trường MSC ngày xxx tháng 7, nhưng cuộc thử nghiệm với các mẫu n.bích 17 mới đã thành công rực rỡ và vào ngày xxx tháng 8 loại máy bay này được chấp nhận đưa vào sản xuất. Theo ước tính với động cơ không mòn, không mỏi, tốc độ tối đa của MiG-17 cao hơn gấp nhiều lần sóng âm thanh lan truyền trong bể ê ta níc Bọ khoai
Sau hàng loạt các cải tiến và sửa đổi kỹ thuật. MiG-17 căn bản có nhiệm vụ chiến đấu cả ban ngày lẫn ban đêm trong mọi điều kiện thời tiết. Được trang bị 2 bom đại napan , được coi là rất hiệu quả trong hoạt động thiêu đốt súng địch. đồng thời có trang bị thêm thùng dầu phụ trong tình huống phải bay dài và bay nhiều.

MiG-17 bay biểu diễn

còn nhiều nhiều tính năng nữa, cụ nào tư vấn thêm giùm chủ tịch cái

Chỉnh sửa cuối:

Martit

Xe buýt
Sao ít ảnh vậy các cụ? Liệu có hiện tượng găm hàng không nhỉ :P

n.bich17

Xe tăng
Hôm qua em em coi trộm sách tàu thì thấy nó phán thế này cụ này:
"
Thiết kế của MiG-17 là loại đặc dụng dùng để chiến đấu. Điểm mới là ứng dụng cánh cụp mông xòe với hình dạng lọ nước hoa chanel số 5. Nó cũng dùng động cơ không biết mỏi và những phần khác hoàn toàn tương đương. Mẫu đầu tiên, ký hiệu n.bich1 cất cánh lần đầu tiên ngày xxx tháng 7,do phi công họ cửu điều khiển. Nguyên mẫu thứ hai n.bich 17 là một máy bay đánh chặn, trang bị rất nhiều radar, tên lửa và bom hạng nặng. Dù mẫu n.bich 1 đã bị hạ tại phi trường MSC ngày xxx tháng 7, nhưng cuộc thử nghiệm với các mẫu n.bích 17 mới đã thành công rực rỡ và vào ngày xxx tháng 8 loại máy bay này được chấp nhận đưa vào sản xuất. Theo ước tính với động cơ không mòn, không mỏi, tốc độ tối đa của MiG-17 cao hơn gấp nhiều lần sóng âm thanh lan truyền trong bể ê ta níc
Sau hàng loạt các cải tiến và sửa đổi kỹ thuật. MiG-17 căn bản có nhiệm vụ chiến đấu cả ban ngày lẫn ban đêm trong mọi điều kiện thời tiết. Được trang bị 2 bom đại napan , được coi là rất hiệu quả trong hoạt động thiêu đốt súng địch. đồng thời được trang bị thêm thùng dầu phụ trong tình huống phải bay dài và bay nhiều.

MiG-17 bay biểu diễn

còn nhiều nhiều tính năng nữa, cụ nào tư vấn thêm giùm chủ tịch cái
đó là tất cả nhưng hỉu bít của cụ về loại mig17 nài ah cung tương đối nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

cụ Hùng 30H 1719 thì gân cổ ra cái điều hoành tráng: thằng này nhá, cưới hay không éo cần, nhẫn cưới cũng chỉ đeo ngõn giữa này thoai, riêng con sói ngồi cạnh này úp sọt em, sắp cưới òi, dưng mà lơ mơ em bỏ liền :P, cũng như mấy đứa trước đây đã từng ra mắt các cụ thoai, em thề

thế này thì còn hỏi sao xa rời quần chúng, thế ấy đã đóng...đóng thuyền chưa đấy, nếu chưa hôm nào đóng cho anh em MSC đến dự ăn phần với cụ nhá, hẹn cụ ngày đẹp zời ở thu hằng nhá

chinh_rua

Xe tăng

ku con nhà nào thấy cô xinh cứ nhìn chằm chằm, cái ánh mắt này k biết nó là gen trội của bố hay mẹ nó đây ta :-?

haidang4

Xe buýt
Sặc sặc, tại sao lại vu khống cho nhà cháu. Nhà cháu vào danh sách đã thấy khoai hà rồi giờ viết vào đây lại bị vu vạ, Chánh Tổng và Chủ Tịch định chơi hội đồng cháu phỏng? Rùa ơi rùa, sao Rùa gắp lửa bỏ tay người thế rùa ơi x-(. Cháu là cháu ức chế rồi x-(. Tại sao lại có sự chỉ điểm thối mồm trắng trợn thế này b-(
Rõ khổ, lúc bầu cử không bỏ xiền ra mà chạy chức.Bi giờ mới biết thế nào là dân....đ..e..n thương quá.

Trạng thái
Thớt đang đóng