[Lưu trữ ] Forte - Cerato: Vận hành - Bảo dưỡng - Sửa chữa - thắc mắc

Trạng thái
Thớt đang đóng

hola

Xe tải
cái lọc rầu nó rẻ bỏ mựa, kụ cứ chạy 5K km thay dầu thì thay luôn lọc cho cháu, ra 41A CH mợ màu mà làm cả lốc về thay rần nhá

Cuabien

Xe điện
L-) Cái này hỏi A Cuabien nhá! Nhà gà mỗi A Cua biết :-c
@ A Cua: :-"
Cụ hỏi thế biết trả lời sao ??? Nếu là cần gạt thì chính là cái cần mà cụ bật gạt mưa nhưng không phải vặn mà là kéo cả cần về phía người lái, nếu là vú xịt nước thì nằm dưới cân kính lái phía ngoài, bình nước thì là cái bình nhựa có nắp mầu xanh ở sát đàn pha bên trái khi mở nắp Capô nhìn thấ ngay.

KuugIA

Xe tăng
Website
www.travelviet.vn
Anh Cua cho em hỏi chút đánh bóng cả xe hết khoảng bao nhiêu tiền nhỉ? Để em đi choảng nhau với bọn gara HC, bọn này làm ăn vớ vẩn quá.

Hanoixinhdep

Xe buýt
hom nay em lay xe ve roi a, tho bao cop xe e da khit, nhg troi chua mua nen e chua kiem chung dc. VI moi khi mua cuc cuc cuc to thi sang hom sau xe e toan bi uot trong cop. Chac la no k bi ho nua dau cac cu nhi?

thong1311

Đi bộ
E có cái hình cho cụ phán hộ ạ
Sau khi đổ dầu và thăm dầu đủ như thế này ( vạch đỏ đấy cụ ạ )

E thấy trong cái hình này hình như xe đang thiếu dầu đúng không các cụ? Vạch thăm dầu chỉ tới mức L thôi mà!
Vệt dầu trên mức F e nghĩ là do có tí dầu dính trên thành ống thăm dầu! Không biết đúng không các cụ? :-/

Ex135

Xe tải
Xin các cao nhận cho e ý kiến ạ. Xe e Cerato nhập đời 2011. E để ý mấy lần rồi là cứ để xe ngoài trời nắng lúc leo lên vào số lùi thì màn hình trên gương nó ko hiển thị gì :( . Di chuyển 1 lúc mát xe rồi mà lúc đó vào số lùi thì nó lại hiện lên, e chả hiểu bệnh tình của nhà e thế nào nữa hic.

doan_du_86

Đi bộ
E la mem moi cua chi hoi, tinh hinh la theo phong tra`o do. xe cua anh em thi e moi lay xe ve da do. tu`m lum het ca roi nen hien tai con thu`a ra 1 do'ng do` sau mo'i 100% muốn bán:
- 1 bo den ha.u nguyen ban cua xe
- 1 mat ca lang nguyen ban
- 4 cai chan bu`n
- 1 bo bo^ nguyen ban
- 4 loa nguyên bản theo xe
Bac nao co nhu cau mua thi alo cho e nhe. 01644488888

heroesdaubu

Xe điện
E la mem moi cua chi hoi, tinh hinh la theo phong tra`o do. xe cua anh em thi e moi lay xe ve da do. tu`m lum het ca roi nen hien tai con thu`a ra 1 do'ng do` sau mo'i 100% muốn bán:
- 1 bo den ha.u nguyen ban cua xe
- 1 mat ca lang nguyen ban
- 4 cai chan bu`n
- 1 bo bo^ nguyen ban
- 4 loa nguyên bản theo xe
Bac nao co nhu cau mua thi alo cho e nhe. 01644488888
Ị sai chỗ rồi kìa

Jerry_ngo

Đi bộ
Em là Newbee, cụ Cua Bien va các cụ cho em hỏi tư vấn 1 chút với ợ: Chẳng là em đang đi bon bon trên đường bỗng có 1 chú taxi kiss vào bên lái của nhà em làm nhà em bị trầy xước và móp mép tương đối, các cụ chỉ giúp e gara em có thể sửa được với chất lượng tốt và giá thành hợp lý với ợ, vì em ko có bảo hiểm thân vỏ nên phải chắt chiu, em làm ở khu vực Trần Hưng đạo (em có nên vào Toyota Hoàn Kiếm sửa ko các cụ ợ), thanks các cụ ạ... (Mong sớm nhận được tư vấn của cụ Cua Bien và các cụ)

Trạng thái
Thớt đang đóng