Chi hội [Lưu trữ] Linh kiện, phụ tùng

Trạng thái
Thớt đang đóng

Linhthuynd

Xe buýt
Cụ Linh thuy cho em hỏi đường từ Nam Định sang Thanh Hóa đi qua đường 10 đi ntn với? E k muốn đi qua Ninh Bình vì đường quá xấu.
Cụ đi từ Nam Định sang Thanh Hóa vẫn phải qua Ninh Bình (chỉ tránh được đoạn từ Phủ Lý - Ninh Bình đang làm đường thì phải). Đoạn NĐ - NB, đường 10 cực đẹp có 01 trạm xxx (qua Cát Đằng khoảng 2Km). Từ Ninh Bình đi TP Thanh Hóa thì theo QL1; từ Ninh Bình đi Nga Sơn thì theo QL10 (mất đoạn từ TT Phát Diệm đến Điền Hộ đường xấu khoảng 4 đến 5 Km). Túm lại nếu có thời gian cụ nên ghé qua Nam Định off với em.

nothinghd

Xe điện
Em vừa từ TH về, đang ở NB đây. Túm váy lại là cụ vẫn nên đi theo ql1A cũ; đường xấu và bụi nhưng cũng đỡ hơn tháng trước tí xíu rồi. Cụ nhớ cửn thận đoạn gần đh hà hoa tiên, cuối thị xã tam điệp, đầu bỉm sơn, chỗ hạn chế 30km/h ở vòng xuyến big c thanh hóa;

hanoien

Xe điện
Cụ đi từ Nam Định sang Thanh Hóa vẫn phải qua Ninh Bình (chỉ tránh được đoạn từ Phủ Lý - Ninh Bình đang làm đường thì phải). Đoạn NĐ - NB, đường 10 cực đẹp có 01 trạm xxx (qua Cát Đằng khoảng 2Km). Từ Ninh Bình đi TP Thanh Hóa thì theo QL1; từ Ninh Bình đi Nga Sơn thì theo QL10 (mất đoạn từ TT Phát Diệm đến Điền Hộ đường xấu khoảng 4 đến 5 Km). Túm lại nếu có thời gian cụ nên ghé qua Nam Định off với em.
E định đi qua như sau: HN-Cầu Giẽ- QL21 - Gôi- Ninh Bình - TT Phát Diệm - Nga Sơn - Bút Sơn - Hải Tiến beach. Cụ nào đi Ql10 đoạn Thanh Hóa Ninh Bình rồi thì chia sẻ nhé.

huycm

Xe tăng
Mời cụ Ẻn sang mở thớt hỏi đường nhé. Sao cụ lại vào đây hỏi đường vậy.

HoangTung76

Xe điện
chất lựong xem kín màn hình máy tính rõ nét biển số thằng đằng trước là đựoc bác ạ còn thẻ thì ko cần nhiều làm gì cứ làm con 4g độ 200k là quay bét nhè nếu ko có vấn đề gì trên đuòng thì lưu lại làm gì mà cần tới thẻ 8 với 16G hả bác
Thẻ 16G để còn xem gấu nó mang xe đi những đâu mà đi cả ngày cụ ạ =))=))

huycm

Xe tăng
Thẻ 16G để còn xem gấu nó mang xe đi những đâu mà đi cả ngày cụ ạ =))=))
Thế gấu nhà cụ mà tắt Cam đi thì cụ xem cái gì, cũng như cụ mà chốn gấu đi xuống khu công nghiệp thì cụ có tắt cam đi không? hay là cụ cứ để Cam nó ghi lại toàn bộ hành trình của cụ

nothinghd

Xe điện
Thế gấu nhà cụ mà tắt Cam đi thì cụ xem cái gì, cũng như cụ mà chốn gấu đi xuống khu công nghiệp thì cụ có tắt cam đi không? hay là cụ cứ để Cam nó ghi lại toàn bộ hành trình của cụ
Chán cụ huycm ghê cơ :( ai lại khai cả ra thía; gấu em hay vào đọc :((

ngocanhpdc

Xe tăng
Chán cụ huycm ghê cơ :( ai lại khai cả ra thía; gấu em hay vào đọc :((
Em cam đoan mai gấu nhà cụ Na bắt cụ Na đi lắp bằng được, cụ không phải rửa bát, đổ rác, quét nhà đâu cụ ợ!

laodatma

Xe điện
Khi nào gặp gấu nhà các cụ, em xúi gấu đầu tư cái này có 2 camera quay được cả trước,sau(ghi âm & quay nội thất trong xe),có cả GPS... :
http://phimhd1080.com/san-pham/Camera-hanh-trinh-,-hop-den-oto-DVR-X3000-tich-hop-2-camera-va-GPS-no-155.html
Cái nì em với cụ Chánh đã nghía qua roài & thấy nguy hiểm nhất ở cái camera quay trong xe :D . Ngoài ra còn một vấn đề lớn nhất của đồ anh Đào là dính lên kính xe = giác hút nên thi thoảng nó lại làm đánh rầm xuống táp lô (vụ này cụ Chánh cũng đã lưu ý & ai xài mấy cái giá đt giác hút chắc cũng nhiều lần xót xa cho con stupid phone rớt). Ngoài ra giá con này dấn thêm chút là xài đ x-driver nòi hàn xẻng mà chất lượng đã đ khẳng định (đồ hàn xẻng bao giờ cũng gắn lên kính = 3m, dán rồi bóc ra cũng khó) =))

laodatma

Xe điện
Nếu thế phải mua cái cũng có 2 camera,GPS,hiển thị rõ tốc độ ở mỗi vị trí....của Hán Xẻng để cho xxx xem thoải mái & cho gấu yên tâm,còn mình dùng lúc nào thì tùy. Cụ Ma tìm giúp anh em cái nào gắn chắc, khó bị rơi đi!
Đồ camera hành trình hàn xẻng cụ có thể xem ở đây http://shopkorea.info/index.php?main_page=index&cPath=22 (đây là shop của 1 cụ ofer uy tín về cái đồ này & đồ hàn xẻng nói chung). Về vụ gắn lên kính thì không sợ rơi vì toàn dùng 3m, giá đương nhiên so với hàng anh Đào thì k nên so. Em đang tính nhờ cụ Beck (thân với mợ Sò) xem có thể cắp nách mấy cái đồ này để giảm chi phí được thì tốt quá nhưng bận quá chưa đặt được vấn đề chính thức! :D

chip&moon

Xe tăng
chịu khó nín thở đợi thôi cụ ợ :P

Sent from my Desire HD using Forum Runner
Cái Forum Runner này cụ mua hay cr**k đấy ạ.
Em chả biết mua dư lào, cụ mua hộ em cái nhể :)

KUKKU

Xe tăng
chip&moon nói:
Cái Forum Runner này cụ mua hay cr**k đấy ạ.
Em chả biết mua dư lào, cụ mua hộ em cái nhể :)
Bên tòa nhà công nghệ thông tin có bản crack cụ ợ, e cũng lấy bên đấy ... Cụ search bản 1.3.9 xem sao ...

chip&moon

Xe tăng
Bên tòa nhà công nghệ thông tin có bản crack cụ ợ, e cũng lấy bên đấy ... Cụ search bản 1.3.9 xem sao ...

Em cũng cài thử bản cr**k rồi, nhưng thằng này nó regis online theo account gmail nên ko đc.
Em toàn vào OF bằng thằng này nhưng chỉ read mà ko write được nên ức chế :D
Để em xem lại, có gì nhờ cụ sau.
Thank cụ!

Chỉnh sửa cuối:

chip&moon

Xe tăng
À, cái lày là phần mềm chuyên dùng để duyệt các Forum bằng điện thoại/máy tính bảng cụ ạ.
Với đk là admin của các Forum đó phải cài addon của nó.

Báo cáo em đã search đc bản cr**k rồi, đang typing đây :)

Chữ ký sửa tí cho ló đỡ ngượng :D

Sent from my HTC HD2 Android using Forum Runner Free :D

Trạng thái
Thớt đang đóng