Hải Phòng [Luu tru] Loa Loa... Thông tin An toàn Giao thông Hải Phòng

Trạng thái
Thớt đang đóng

romantic_kt1

Xe tăng
Cụ hay bị xxx thịt nhể, mà lại hay bị bọn Phường chứ, lần sau đi vào ngõ TA này cứ cãi là em đang đi ra khỏi đường cấm chứ không đi vào, vì em vào mấy quán kia ngồi ăn từ lúc đường chưa cấm, đến giờ này em ăn xong và đi ra, cụ nhớ nhá =))
Đừng có nghe cụ Tung. Nếu em là XXX chả cần bắt cụ thổi kèn, chỉ cần hỏi thế này là cụ toi:
- Cụ có đồng ý là lái xe phải quan sát và tuân thủ Biển báo không? Chắc chắn phải trả lời là Có.
- Thế lúc đi vào cụ có nhìn thấy Biển báo cấm theo giờ không? Như vậy cần biết phải chờ đến hết giờ cấm mới được ra. Đường này cắm biển cả 2 đầu và đã cắm vài năm nay rồi, nếu cụ bẩu là cụ ở trong nhà vài năm nay, hôm nay mới ra đường thì may ra mới thoát.
cái này e và cụ Chánh đã chém mấy lần, như cụ Chánh là chuẩn đấy ạ, khi biển cắm cả 2 đầu thì cụ vào trước thời gian cấm nhưng pải đợi hết thời gian cấm mới đc đi ra ạ.
Nếu cụ thường xuyên phải đi vào đó vào cái giờ oái ăm ấy thì theo em, cụ làm lọ sơn trằng, xịt kín cái biển ấy lại là ổn cụ ợ :))

Naviman

Xe tăng
Cụ hay bị xxx thịt nhể, mà lại hay bị bọn Phường chứ, lần sau đi vào ngõ TA này cứ cãi là em đang đi ra khỏi đường cấm chứ không đi vào, vì em vào mấy quán kia ngồi ăn từ lúc đường chưa cấm, đến giờ này em ăn xong và đi ra, cụ nhớ nhá =))
XXX trả lời: Công dân muốn đi ra thì cứ đi nhưng giờ này thì phải để vợ 2 lại =))

Mr.Tuan_HP

Xe hơi
Em xin phép mang về FB và bê ra quán cafe của OF.Chỗ đấy nhiều phóng tinh viên nhòm ngó lắm.Cho lên báo xem xxx trả lời ra sao.hí hí
Cụ đồng ý thì em mang ra quán cafe.Em chỉ xin về FB thôi.:D
Cụ Xe Tăng ah, em thấy ảnh của em chụp được đăng trên FB với gần 2K lượt chia sẻ rùi cụ ah.
http://www.facebook.com/photo.php?fbid=538528892864463&set=a.490102304373789.130155.490097037707649&type=1&theater

xdthienha

Xe điện

aq79

Xe container

huy cycle

Xe hơi
Các cụ lưu ý là nếu đã xác định tranh luận bọn c hó áo xanh, vàng này thì các cụ lấy đt, hoặc bật cam HTrinh sẵn nhé. Chúng nó nhiều lúc chí phèo cứ nhao vào tháo biển số của các cụ rồi té mất, lúc ấy mình lại bị động. Cứ hỏi rõ họ tên ngay từ đầu, gí thẳng cam vào mẹt chúng nó. E bị 1 vụ rồi nên góp ý với các cụ tí
Báo cáo các Cụ. số em nó đen như đêm 30, thì ko nói làm gì. thế nhưng cũng chịu khó lên đây nắm bắt & học hỏi những kinh nghiệm quý báu lắm ... mà cũng chẳng ăn thua các Cụ ah. :(( thà rằng bước xuống xin xỏ & nói khó thì bọn XXX còn nương tay. chứ lại giở cái giọng ta đây, yêu cầu XXX cho xem bằng chứng & hình ảnh vi phạm. thì hậu quả là trưa hôm qua, thằng bạn em bị tương ngay cái biên bản vào mặt. vì nó cầm lái, mà em thì xuống tranh luận theo đúng những gì Mình học được. với lại của đáng tội nó chỉ quá có 5km/50Km thôi, có nhiều nhặn gì đâu chứ ... :( :( :(

Haiphongoi

Xe buýt
Báo cáo các Cụ. số em nó đen như đêm 30, thì ko nói làm gì. thế nhưng cũng chịu khó lên đây nắm bắt & học hỏi những kinh nghiệm quý báu lắm ... mà cũng chẳng ăn thua các Cụ ah. :(( thà rằng bước xuống xin xỏ & nói khó thì bọn XXX còn nương tay. chứ lại giở cái giọng ta đây, yêu cầu XXX cho xem bằng chứng & hình ảnh vi phạm. thì hậu quả là trưa hôm qua, thằng bạn em bị tương ngay cái biên bản vào mặt. vì nó cầm lái, mà em thì xuống tranh luận theo đúng những gì Mình học được. với lại của đáng tội nó chỉ quá có 5km/50Km thôi, có nhiều nhặn gì đâu chứ ... :( :( :(

mình sai thì chấp nhận biên bản là đúng tinh thần of roài, việc gì phải năn nỉ bọn cờ hó ấy, lên đây học hỏi để đi đúng luật và tranh luận khi xxx bắt láo chứ ko phải sai cãi cùn cụ ạ,

othelo

Xe tải
Cụ chủ đi ở đâu mà lại bắn cả 5km/h??? sợ wa. Vụ này như thế nào cụ chủ kể tiếp đi, em hóng ....

romantic_kt1

Xe tăng

Cụ chưa thuộc bài đấy thôi, cứ nhẹ nhàng mà tranh luận, sai thì nộp phạt có gì mà phải đổ lỗi cho giáo trình của OF. Em thấy giáo trình của OF cũng mền lắm đấy chứ cụ?

Mr.Tuan_HP

Xe hơi
Cụ chưa thuộc bài đấy thôi, cứ nhẹ nhàng mà tranh luận, sai thì nộp phạt có gì mà phải đổ lỗi cho giáo trình của OF. Em thấy giáo trình của OF cũng mền lắm đấy chứ cụ?
Mình sai thì nộp phạt thôi cụ ah, nhưng mà cái tên trung úy này ngày xưa chắc đang học luyện chữ thì nghỉ hay sao mà viết như gà bới.

huy cycle

Xe hơi
mình sai thì chấp nhận biên bản là đúng tinh thần of roài, việc gì phải năn nỉ bọn cờ hó ấy, lên đây học hỏi để đi đúng luật và tranh luận khi xxx bắt láo chứ ko phải sai cãi cùn cụ ạ,
Vâng, em cũng biết là như thế. Nhưng thiệt hại quá cơ. Nếu xuống nói khó thì chỉ 300K là lượn ngay. Bây giờ nó điên lên tương cái biên bản, kèm giữ bằng. Hẹn đúng 1 tuần sau, lên Phan Chu Trinh giải quyết. Mới nhục chứ...

huy cycle

Xe hơi
Cụ chủ đi ở đâu mà lại bắn cả 5km/h??? sợ wa. Vụ này như thế nào cụ chủ kể tiếp đi, em hóng ....
Đâu phải 5km/h đâu cụ, mà là 55/50 cụ ah.
Em chạy xe bị bắn tốc độ 55/50 km, ngay đoạn trước Cty Lilama đường 5 cũ ạ. với lại mình mất tiền ngu,nó cũng quen rồi. Chỉ thấy hơi xấu hổ với Ông bẹn, khi lỡ chém rằng để Tôi xuống xử lý bọn Cờ hó này cho... Để lại hậu quả là đến lúc đưa 500K, XXX cũng ko nghe. Hẹn tuần sau từ Hà Nội phi xuống giải quyết & lấy lại bằng lái nhé ...

fiestafun

Xe tải
Em chạy xe bị bắn tốc độ 55/50 km, ngay đoạn trước Cty Lilama đường 5 cũ ạ. với lại mình mất tiền ngu,nó cũng quen rồi. Chỉ thấy hơi xấu hổ với Ông bẹn, khi lỡ chém rằng để Tôi xuống xử lý bọn Cờ hó này cho... Để lại hậu quả là đến lúc đưa 500K, XXX cũng ko nghe. Hẹn tuần sau từ Hà Nội phi xuống giải quyết & lấy lại bằng lái nhé ...
thế túm lại là cụ có được xem hình ảnh không hay là nó đè cụ ra phạt?

aq79

Xe container

thế mà cụ cũng kêu nhỉ? mọi vấn đề trên OF có thấy ai xui ai đi cãi chày cãi cối hay lách luật đâu hả cụ?

romantic_kt1

Xe tăng
Làm việc với xxx cứ nhẹ nhàng, từ từ mà chiến, tỏ ra nguy hiểm nhiều khi không đỡ kịp khi mình sai đâu ợ!

aq79

Xe container
Làm việc với xxx cứ nhẹ nhàng, từ từ mà chiến, tỏ ra nguy hiểm nhiều khi không đỡ kịp khi mình sai đâu ợ!
chả pải với xxx e nghĩ với ai cũng thế thôi kể cả lúc đúng lúc sai mình cứ đúng mực.

morning88

Xe đạp
Dù sai hay đúng minh vẫn pải nhẹ nhàng là chuẩn rùi ah, cuơng vs nó ko đc đâu.e quan niệm 1khi đã bị vịn thì nó nắm phần thắng 85-90% r các cụ ah. 15-20% còn lại là thổi láo nếu gặp gà thì thịt thôi.

Hno e dính 1phat đè vạch nga4 cầu vượt từ NBK về CR.đến đối diện thư viện thì bị vẫy vào.
"e lỗi j thế a"
"a đi sai làn đg qdinh"
"bên a có hinh ảnh hay j tuơng tự để e xem lại ko"
xxx phủ đầu e luuôn "chúng tôi có h/a,xem lại h/a nếu đúng lõi giữ nguyên mức phạt 1c7 + treo = 60ngay @@
xoắn hết cả chym các cụ ah
"a vào đây t gthich cho a" xxx lôi tệp giấy nhớ ra vẽ lại tình huống e đi sai ...blo bla.. A còn cần xem lại h/a ko =.=

abc xyz xuống nước a gq nhanh cho e, a vào bàn trong kia
vào trong xxx phụ trách biên bản lại ca lại bài ca 1c7 khuyến mạitreo= 60n @@
lại phải nhẹ nhàng xin tiếp ... Chốt hạ 5l tàu nhanh,mất miẹ 2shot ds của e :((

thế nên e kl khi bị vịn thì đừng cuơng or bướng vs chúng nó. Chắc chắn mình ko sai thì bật đc chứ để chúng nó tự ái k cầm xèng lập bb chỉ mình thiêthj thoy các cụ ah =,=

fiestafun

Xe tải
Dù sai hay đúng minh vẫn pải nhẹ nhàng là chuẩn rùi ah, cuơng vs nó ko đc đâu.e quan niệm 1khi đã bị vịn thì nó nắm phần thắng 85-90% r các cụ ah. 15-20% còn lại là thổi láo nếu gặp gà thì thịt thôi.

Hno e dính 1phat đè vạch nga4 cầu vượt từ NBK về CR.đến đối diện thư viện thì bị vẫy vào.
"e lỗi j thế a"
"a đi sai làn đg qdinh"
"bên a có hinh ảnh hay j tuơng tự để e xem lại ko"
xxx phủ đầu e luuôn "chúng tôi có h/a,xem lại h/a nếu đúng lõi giữ nguyên mức phạt 1c7 + treo = 60ngay @@
xoắn hết cả chym các cụ ah
"a vào đây t gthich cho a" xxx lôi tệp giấy nhớ ra vẽ lại tình huống e đi sai ...blo bla.. A còn cần xem lại h/a ko =.=

abc xyz xuống nước a gq nhanh cho e, a vào bàn trong kia
vào trong xxx phụ trách biên bản lại ca lại bài ca 1c7 khuyến mạitreo= 60n @@
lại phải nhẹ nhàng xin tiếp ... Chốt hạ 5l tàu nhanh,mất miẹ 2shot ds của e :((

thế nên e kl khi bị vịn thì đừng cuơng or bướng vs chúng nó. Chắc chắn mình ko sai thì bật đc chứ để chúng nó tự ái k cầm xèng lập bb chỉ mình thiêthj thoy các cụ ah =,=
Trường hợp của cụ, em đoán chưa chắc xxx đã có hình ảnh. Anh em mình có bài thì x cũng có bài! Đau thật!
Cơ bản là vẫn phải đi đùng luật các cụ nhỉ!

Trạng thái
Thớt đang đóng