Chi hội {LƯU TRỮ} MSC-Khu kỹ thuật, hỏi đáp tất tần tật về xe.

Trạng thái
Thớt đang đóng

heli

Xe tăng
Theo e thì ko nên láp thêm làm gì.cụ đổi cả cụm đồng hồ con lt sang là có vòng tua máy ngay.nhưng ko có nhiệt độ.
Tua máy mình nghe đc chứ nhiệt độ chỉ biết khi.......

Matizbk

Xe tải
Theo e thì ko nên láp thêm làm gì.cụ đổi cả cụm đồng hồ con lt sang là có vòng tua máy ngay.nhưng ko có nhiệt độ.
Tua máy mình nghe đc chứ nhiệt độ chỉ biết khi.......
Tai em co thẩm âm đc như tai cụ đâu. Chẳng qua em nghịch chút xem vệ sinh cái van không tải nó có tác dụng đến đâu mừ :D

heli

Xe tăng
Cụ tự vệ sinh hay ra ngoài.cụ chỉ giúp e phát

luuvandung

Xe tăng
Theo em đi xe là phải cảm nhận, chẳng mấy ai nhìn vòng tua để lên số cả, cũng như việc lái quen thì ko cần nhìn contermet vẫn lên số ngọt ngào, để trở thành tay lai tôt bác nên học cách cảm nhận dộ rung , tiếng máy của xe, cái này sẽ giúp bác rất nhiều trong nhưng lúc đường đông. vài lần lên số sai lại về lại số thấp bác sẽ có kinh nghiệm cho bản thân mình. chúc bác thành công. contermet chỉ giúp ta chánh bị bắn tốc độ thôi. hehe

Matizbk

Xe tải
Theo em đi xe là phải cảm nhận, chẳng mấy ai nhìn vòng tua để lên số cả, cũng như việc lái quen thì ko cần nhìn contermet vẫn lên số ngọt ngào, để trở thành tay lai tôt bác nên học cách cảm nhận dộ rung , tiếng máy của xe, cái này sẽ giúp bác rất nhiều trong nhưng lúc đường đông. vài lần lên số sai lại về lại số thấp bác sẽ có kinh nghiệm cho bản thân mình. chúc bác thành công. contermet chỉ giúp ta chánh bị bắn tốc độ thôi. hehe
Theo cụ lúc chạy không tải cụ nghe tiếng máy có đoán đc vòng tua máy không? Cháu đã nói ở trên rồi. Muốn biết vòng tua máy không phải để sang số mà. Chỉ là để xem tốc độ không tải để chỉnh lại cái cảm biến bướm ga và xem thành quả sau khi vệ sinh cái van không tải thôi mà.

alex_pagulayan

Xe điện
Em thừa mấy cái cửa gió điều hòa matiz nhé. Cụ nào cần hú em nhé.

tainon

Xe điện
Xe cụ đời bao nhiêu vậy?
Đời 2003 ạ. máy chắc cũng làm lại rồi ạ. cái điều hòa của em ní có chế độ ngắt nhả như xe sịn í ạ. em toàn phải để độ 10h chứ vặn hết xuống sợ F1 nó ốm mất.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

hoanglee94

Xe tăng
Theo cụ lúc chạy không tải cụ nghe tiếng máy có đoán đc vòng tua máy không? Cháu đã nói ở trên rồi. Muốn biết vòng tua máy không phải để sang số mà. Chỉ là để xem tốc độ không tải để chỉnh lại cái cảm biến bướm ga và xem thành quả sau khi vệ sinh cái van không tải thôi mà.
Cụ chủ sửa lại bài đi không trả nhời mệt đới :P

Trạng thái
Thớt đang đóng