Hải Phòng [Lưu trữ] Nơi Chăm sóc vợ 2 tại Hải Phòng: Chuột bạch ký.

Trạng thái
Thớt đang đóng

huancao662

Xe tải
Có 2 cửa hàng ở sát chân cầu vượt Lạch tray đó bác - giá rẻ giật mình luôn
Phía bên nào hả cụ: Về bên phía ngã tư Lê Hồng Phong hay phía bên ngã 3 đường Hồ Sen cầu Rào 2, phía bên ngã tư quán bà Mau hay phía bên đường đi cầu Rào cũ? Chỗ đấy hình như của cụ GlassWeld HP nhưng bỏ lên HN rồi hay sao đó, cụ vào chỗ đó lâu chưa?

4banhtimban

Xe máy
Đi từ HN về là bên tay phải - sau đó mới tới cầu vượt bác ah - e vào đó cách đây nửa năm mất rồi .

Tuanm3

Xe tải
Đi từ HN về là bên tay phải - sau đó mới tới cầu vượt bác ah - e vào đó cách đây nửa năm mất rồi .
chỗ đó nghỉ luôn rùi bác ơi. em vào một lần chán cũng chảng muốn vào nữa. hỏi xử lý cái đèn pha bị hơi nước đc bác chủ cm lại : bác mang qua em, em xử lý một loáng cái là xong. mang ra bào cái này của bác phải mất hơn 1 ngày. thế là em vác ra văn nhân ở chân cầu lạc long 300k ngon choét

4banhtimban

Xe máy
chỗ đó nghỉ luôn rùi bác ơi. em vào một lần chán cũng chảng muốn vào nữa. hỏi xử lý cái đèn pha bị hơi nước đc bác chủ cm lại : bác mang qua em, em xử lý một loáng cái là xong. mang ra bào cái này của bác phải mất hơn 1 ngày. thế là em vác ra văn nhân ở chân cầu lạc long 300k ngon choét
Đèn xe em cũng đang bị hơi nước - xử lý như thế nào vậy bác ? chỉ cho em với

tuanphamduy

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Thank cụ nhưng chỗ đó cũng không làm được, chỗ GlassWeld HP thì rút về HN rồi, chắc ko làm ăn được :(
Xưởng tôi bị đóng học phí một cái kính Kia Morning của mấy cụ GlassWeld này rồi chắc làm ăn không như quảng cáo chứ ko phải Tuấn Thais

ad1088

Xe buýt
ở trên nắp capo có những lỗ nhỏ. cụ mua con sâu 6 hoặc 8 tùy theo xe cụ lỗ to bao nhiêu. cụ cắt 1 nửa đi cụ lấy nửa trên rùi cụ đút vào lỗ đó. ốc vít thì cụ mua loại dài vừa cụ cứ ướm sao cho dài mà khi cụ bắt vít vào nó ko đâm lên trên nóc thui hêh, cụ nhớ thêm long đen để nó còn giữ miếng cách âm. cụ cứ save ảnh rồi cụ phóng to lên. cái khó là cắt theo khuôn capo cho đẹp thui cụ.
Cụ khéo tay quá

namthieunam

Xe tăng
Các cụ cho em xin địa chỉ hoặc số đt của cụ nào làm hàn kính, đánh bóng kính GlassWeld ở HP cái nhỉ, kính em bị đá bắn vào bị nứt vết hình sao, đang cần hàn lại
E vẫn chưa hiểu lắm ý của cụ, cụ đang hỏi về kính lái mà lại nhẩy sang kính đèn pha là sao cụ nhỉ? E cũng đang quan tâm tới vụ đánh bóng lại mặt kính lái, và cả kính cửa nữa, kính của e bị xuớc 1 số chỗ, cụ nào biết chỉ dùm e luôn nhé!

phongnbox

Xe máy
cụ nào rãnh ghé qua khu an dương thử xem nhé ,
Tên Shop - Địa chỉ: Sơn Hải Auto Spa 197 đại lộ tôn đức thắng an đồng an dương hải phòng
- Sản phẩm / Dịch vụ đã sử dụng: Rửa xe, dọn nội thất, đánh bóng, phu nano sơn và kính, thế mạnh là làm dịch vụ theo gói
- Nhận xét :Giá hơi cao nhưng sản phẩm làm đáng đồng tiền bát gạo , nhân viên nhiệt tình, có trách nhiệm.... nhưng làm hơi kỹ
- Khuyến cáo: nếu chăm sóc về xe thì nên gọi điên trước khi đến , còn rửa xe thì đến giờ nào cũng dc ,

Tuanm3

Xe tải
cụ nào rãnh ghé qua khu an dương thử xem nhé ,
Tên Shop - Địa chỉ: Sơn Hải Auto Spa 197 đại lộ tôn đức thắng an đồng an dương hải phòng
- Sản phẩm / Dịch vụ đã sử dụng: Rửa xe, dọn nội thất, đánh bóng, phu nano sơn và kính, thế mạnh là làm dịch vụ theo gói
- Nhận xét :Giá hơi cao nhưng sản phẩm làm đáng đồng tiền bát gạo , nhân viên nhiệt tình, có trách nhiệm.... nhưng làm hơi kỹ
- Khuyến cáo: nếu chăm sóc về xe thì nên gọi điên trước khi đến , còn rửa xe thì đến giờ nào cũng dc ,
Cụ cho hỏi bên đó có cái rèm che nắng kính sau ko ???

Tuanm3

Xe tải
Cụ biết ở hp chỗ nào có đồ chơi mạnh ko

phongnbox

Xe máy
cái khoản đấy e cũng ko rõ lắm cụ thể THím muốn chơi về cái gì , nếu biết thì e sẽ đóng góp 1 số ý kiến để thím tham khảo...

BM&W

[Tịch thu bằng lái]
Dọc đường Lê Thánh Tông và Hoàng Diệu có mấy cửa hàng lốp cho các cụ mợ tham khảo.

fiestafun

Xe tải
Nhờ các cụ tư vấn:
Xe em có một quả lốp bị cứa phải thay. Vậy đã thay lốp là phải thay 1 đôi phải không cụ? Bốn lốp em đang dùng là Continental bi giờ em muốn thay 1 đôi Michelin vào vẫn ổn chứ các cụ, miễn là cùng thông số: 185/55/15?

aq79

Xe container
Nhờ các cụ tư vấn:
Xe em có một quả lốp bị cứa phải thay. Vậy đã thay lốp là phải thay 1 đôi phải không cụ? Bốn lốp em đang dùng là Continental bi giờ em muốn thay 1 đôi Michelin vào vẫn ổn chứ các cụ, miễn là cùng thông số: 185/55/15?
mít thì nhất rồi, nên thay cả đôi cụ ạ chiếc kia cụ giữ lại đề phòng trg hợp cũ xảy ra.

Naviman

Xe tăng
mít thì nhất rồi, nên thay cả đôi cụ ạ chiếc kia cụ giữ lại đề phòng trg hợp cũ xảy ra.
Chết cười với Lão tổng quản :)) nhưng mà cũng có lý :D.

Trạng thái
Thớt đang đóng