Hải Phòng [Lưu trữ] Nơi Chăm sóc vợ 2 tại Hải Phòng: Chuột bạch ký.

Trạng thái
Thớt đang đóng

phí quang

Xe máy
Em cần địa chỉ gara sơn đẹp và rẻ ở hp, đang muốn sơn quây và làm sạch nội thất xe
Bác ngé qua gara em nhé ,tại thị trấn núi đèo thủy nguyên ạ,đảm bảo không làm bác thất vọng về giá cả và chất lượng ,bảo hành sơn dài hạn ,gara quang hưng chuyên gò sơn ạ

phí quang

Xe máy
Cụ nào o thị trấn núi đèo thì qua bên e ,có phòng sơn sấy ,làm nền bằng công nghệ làm khô đảm bảo chất lượng lượng hàng đầu ,gara quang hưng ngay vườn hoa chéo thị trấn

phí quang

Xe máy
Nơi bắt gà :
Em gửi thông tin 1 cái thớt tại Hải Phòng để các bác tránh xa (nếu ko quen biết chủ hoặc đã là khách quen)

- Tên Shop - Địa chỉ: Gara S Hải Tuấn.
Số 1 (hay bao nhiêu đó, ko nhớ rõ) Máy Tơ, gần Trần Khánh Dư
- Sản phẩm / Dịch vụ đã sử dụng: Sơn cánh bên lái, sơn vài phần lặt vặt nhỏ
- Nhận xét : Báo Giá lên giời, coi khách hàng như con gà, làm thì chậm, trả xe ko đúng thời gian. Quay lại để sơn lại phần đã làm thì làm láo nháo như lần đầu.
- Khuyến cáo: Tránh xa nếu là khách lạ. Nếu đến cần lưu ý : thân quen với chủ xưởng thì hẵng tới.

Em làm chỗ đó 2 lần, lần 1 là nhờ ông anh đi làm hộ, có vết xước nhỏ quãng 5cm, rộng 2mm. Nhận xe về thì phát hiện ra thợ nó bôi bẩn cả sơn lên ghế da. Cho qua lần 1 vì nghĩ ông anh đang vội việc khác.

Lần 2 em tự đưa xe tới, vì nghĩ họ pha sơn xe mình rồi nên còn lưu code để làm cho nhanh, cũng vài vết xước nhỏ, quản lý (hay chủ xưởng em cũng chả rõ), cho cái giá giật mình (nhìn kỹ lại báo giá thì thấy riêng phần công tháo, công lắp,... đã lên tới gần 2 triệu, tệ nhất là công tháo chi tiết đó thì ghi bên trên, loằng ngoằng 1 số thứ rồi chêm phần công lắp, nói chung, nhìn bản báo giá như kiểu thợ vẽ việc tính tiền.
Chán ! Em lỡ vào rồi, cho làm 1 vài thứ linh tinh, nhanh rồi rút ngay xe ra.
Sang chỗ khác, làm ngon lành, mất chưa tới 1/2 số tiền Hải Tuấn báo.

Sợ quá các bác ạ. "Từ nay em cạch đến già, em chả dám đến ruộng bà nữa đâu"

:D
Bác qua xương nào rồi ,bên thuy nguyên làm ngon và rẻ bác ạ

daochinghi

Xe buýt
Bác ngé qua gara em nhé ,tại thị trấn núi đèo thủy nguyên ạ,đảm bảo không làm bác thất vọng về giá cả và chất lượng ,bảo hành sơn dài hạn ,gara quang hưng chuyên gò sơn ạ
OK , xe em đang xước tí, ít bữa nữa rảnh qua bác sơn

phí quang

Xe máy
Có cụ nào bán và cung cấp phụ tùng ôtô du lịch các hãng ở hai phòng không nhỉ cho em xin số đt để giao lưu nhỉ

jupitercocs

Xe buýt
các cụ cho nhà cháu hỏi

: thẩm mỹ vết sẹo này mất khoảng bao nhiêu ạ ? ( mặt trong vưỡn phẳng )

anhnhanbeo

Xe máy
Chào các bác, làm ơn cho em hỏi là ở Hải Phòng chỗ nào bán cái Khóa bánh xe hả các bác ?
nó giống cái càng cua rồi kẹp vào bánh xe oto ấy

phí quang

Xe máy
các cụ cho nhà cháu hỏi

: thẩm mỹ vết sẹo này mất khoảng bao nhiêu ạ ? ( mặt trong vưỡn phẳng )
Cả gò cả sơn e làm tầm 1tr 200 nhé ,cả mặt trong nữa cụ ạ,điểm nhà e ,gara quang hưng chuyên sơn gò ,vườn hoa chéo thi trấn núi đèo thuy nguyên đt e 0985516588

Chỉnh sửa cuối:

tuanphamduy

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Huy Hoàng chủ yếu làm khách bh, giờ chất lượng kém rồi
Cụ không nên đánh giá nếu cũng làm nghề !!! Ai kém tự biết Huy Hoàng kém nhưng họ làm không hết việc còn bên này chưa thấy ai bảo sang Thủy Nguyên Sửa xe, hôm trước có con Teana Nissan cụ nào chỉ sang bên đấy khách về Hà Nội kêu ca đến bây giờ với ASC chưa hết !!! Chúc cụ làm ăn phát đạt !!!

phí quang

Xe máy
Cụ không nên đánh giá nếu cũng làm nghề !!! Ai kém tự biết Huy Hoàng kém nhưng họ làm không hết việc còn bên này chưa thấy ai bảo sang Thủy Nguyên Sửa xe, hôm trước có con Teana Nissan cụ nào chỉ sang bên đấy khách về Hà Nội kêu ca đến bây giờ với ASC chưa hết !!! Chúc cụ làm ăn phát đạt !!!
Thanhkiu bác .em cũng nge bác nhiều rồi xương bác làm cũng rất uy tín ,vì trước em làm thợ sơn trong huyhoang ,lớp tho bây giờ toàn là học nge của e dạy lên đấy ạ.còn bây giờ e mới mở bên thuy nguyên mới được 1tháng không biết xe nitssan tiandaa nào ,e có thằng bạn thợ điện tên Tùng không biết giờ còn làm chỗ bác không ah

Trạng thái
Thớt đang đóng