Hải Phòng [Lưu trữ] OF - Hải Phòng - Địa chỉ các chỗ ăn chơi nhảy múa sáng trưa chiều tối

Trạng thái
Thớt đang đóng

ngoc.an.bka

Xe tải
Cụ là âm binh hả.hay dương binh.hí hí
Em cũng mem mới ,chào cả nhà Hp ,em ngụ tại Đà Nẵng , Ngô Quyền

quá đc chứ ko pải đc, mí e dancer của Mos với mdm hay sang đây oánh giậm lắm.
cụ ơi , ngày nào cũng thế hay chỉ cuối tuần hoặc ngày nào cụ thể thôi ợ , em thỉnh thoảng về hp , cũng lên ngồi 3 lần mà không thấy có j hot

Rẻ thì Sao Việt ở gần trường mầm non Hải Viên ở đường Lê Hồng Phong.Ngon bổ rẻ,phòng khá ổn,mới.Còn Anh Yến và Đồ rê Mi thì hay,phòng đẹp nhưng giá hơi chát.
chuẩn đấy cụ ạ. chỗ này em thấy ổn , đợt này về em toàn hát ở đây, Anh yến và Đô rê mi Cũng hay nhưng mà đắt hơn. Sao việt mà có tí vịn nữa thì hay cụ nhỉ :))

dạo này các cụ nhà mình ít lượn lờ thế nhỉ

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

vmcgf

Xe tăng
Bá cáo cụ là tuần vừa rồi em định đi,nhưng vì tiếng gọi thủ đô lớn quá nên em quyết định đi...xuống Hà Nội (vì HN thấp hơn sông Hồng 1m mà,em hay gọi lũ bạn em ở HN là xuống HN và lên HP :)) ).Và kết quả là em chạm mặt 141 ở HN.Về đến HP thì ăn ngay quả chống bão mệt lả ra nên ko đi được.Lần sau đi em sẽ rì pọt đầy đủ.
Em sẽ bá cáo bằng mồm vụ gặp 141 :
Khoảng tầm 23h30 ngày thứ 6 tuần trước, sau khi kết thúc hồi nhậu ở quán lẩu ếch Ngân Béo ở đường Trúc Bạch (quán này lẩu ếch ngon hơn HP,mà ngồi trên nóc nhà ở tầng 4 ngắm Hồ Tây,hồ Trúc Bạch thì sướng phải biết) em theo đường Yên Phụ để về HP. Đến đúng ngã 3 Yên Phụ - Hàng Đậu chỗ chân dốc Long Biên thì em bị vịn vào.Xe em lại có 3 chú hổ báo,săm trổ,bấm khuyên tai (là em của bạn em,cho đi nhờ về HP) thế nên 141 quyết định...lục tung cả xe lên để tìm....hung khí :)).Em buồn cười nhất là ông già em có để thuốc uống trong cốp xe,có 1 nhúm hạt màu đen bé bé,hình như là thuốc tiểu đường.Chúng nó cứ lôi ra soi,hỏi nhau,nhai thử :)) và cuối cùng kết luận là ko phải chất kích thích.Em thì ko uống 1 giọt nào nên hoàn toàn tỉnh táo.Vì vậy 141 ko bắt thổi nồng độ cồn.Sau đó thì thả cho em về.Qua đó em thấy 141 rất hay soi xe biển 15 (xe trước cùng đoàn em cũng bị vịn lại nhưng thấy con gái lái với lại thấy có người lớn tuổi nên cho đi luôn chứ ko khám như xe em).Được cái là 141 làm việc khá lịch sự,chào hỏi đàng hoàng chứ ko bố nháo như mấy thằng áo vàng.Các cụ lên HN đã bị gặp bao giờ chưa.
Cái này cụ phỏng vấn cụ Kăng nhé...có hôm hình như gặp 3 or 4 lần gì đó ! Có cái nhíp nhổ nông nách thôi mà cũng phải nhờ em vứt hộ !!!=))

xdthienha

Xe điện
Cái này cụ phỏng vấn cụ Kăng nhé...có hôm hình như gặp 3 or 4 lần gì đó ! Có cái nhíp nhổ nông nách thôi mà cũng phải nhờ em vứt hộ !!!=))
Ơ,cụ Kang cũng nhổ lông nách ợ.Em cứ để cho men.:))

remankid

Xe máy
Các cụ nhà mình có cụ nào hay qua bên Nam Sơn câu cá k ợ?

vinhthuan18

Xe máy
Cách đây gần 20 năm tôi đã ăn nem cua bể (có tiếng thời đó) ở trong ngõ (ô tô vào được) hình như đường Hai Bà Trưng. Bây giờ quên mất, hỏi mấy anh bạn ở HP đều không biết. Không biết có cụ nào biết quán đó chỉ giúp?
Bác đi qua công an Quận Lê Chân đến ngõ Chi Chi( em Không nhớ chính xác tên ngõ hình như là vậy) đầu ngõ là hàng bán ốc luộc thì bác rẽ phải vào. Trong đấy bán nem Cua bể ngon bác ah

cuong beo

Xe buýt
Bác đi qua công an Quận Lê Chân đến ngõ Chi Chi( em Không nhớ chính xác tên ngõ hình như là vậy) đầu ngõ là hàng bán ốc luộc thì bác rẽ phải vào. Trong đấy bán nem Cua bể ngon bác ah
quán bây giờ chuyển ra gần viện LAO đường LÊ ĐẠI HÀNH rồi

vietnammor

Xe máy
sắp tới có chuyến công tác qua Hp, nhiều địa chỉ hay nhất định em sẽ qua :D

ytegiadinh_3

Xe đạp
AI ăn thịt mèo Huy Thống ở trên đường 353 hướng về Đồ Sơn chưa nhỉ?

xe_thung0201

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Còn một chỗ sang ăn siếu (siêu ăn sáng) đắt lòi mắt dưng mờ no thì ...thôi rồi.
Quán BBQ Texas số 22 gì đó trên đường Minh khai. Làm suất Bò Úc Bít tất cỡ tí hon (khoảng 220k thì phải) xong rồi khỏi phải nghĩ. Ốm yếu như Việt béo chắc cũng chỉ đến 2 suất là lăn thoải con gà mái. Có Kụ/Mợ nào thử chưa?
ở đấy có món sường nướng ngon lắm

xe_thung0201

Xe buýt
Website
www.facebook.com
cũng ngon nhưng ko bằng cổng chợ Hàng đâu

romantic_kt1

Xe tăng
Em chẳng đọc được từ đầu đến cuối vì nhiều quá.
Xin giới thiệu đến các cụ/mợ quán rươi Lê Quý ở Tứ Kỳ, đi từ Hải Phòng đến ngã 4 rẽ vào đường đi Tứ Kỳ, qua cầu Xe mới mấy km ăn ngon, rẻ, đỗ xe thoải mái.
Khung cảnh khá đẹp, cụ nào thích cây cảnh thì càng thú vì ở đây trưng bày khá nhiều cây cảnh.
Khuôn viên rộng, thoáng, có hồ, võng ... nói chung là phù hợp để giã ngoại gia đình.
Nếu muốn ăn món rươi kho thì các cụ phải gọi điện đặt trước 3 tiếng vì họ kho niêu đất và ủ chấu.
Bọn em ăn cả gà đi bộ, 5 món rươi, đồ uống (Rượu đinh năng) chưa đến 200k/suất.
Số điện thoại của ông chủ đây: 0973. 255. hai hai 5

Chỉnh sửa cuối:

ngoc.an.bka

Xe tải
Em chẳng đọc được từ đầu đến cuối vì nhiều quá.
Xin giới thiệu đến các cụ/mợ quán rươi Lê Quý ở Tứ Kỳ, đi từ Hải Phòng đến ngã 4 rẽ vào đường đi Tứ Kỳ, qua cầu Xe mới mấy km ăn ngon, rẻ, đỗ xe thoải mái.
Khung cảnh khá đẹp, cụ nào thích cây cảnh thì càng thú vì ở đây trưng bày khá nhiều cây cảnh.
Khuôn viên rộng, thoáng, có hồ, võng ... nói chung là phù hợp để giã ngoại gia đình.
Nếu muốn ăn món rươi kho thì các cụ phải gọi điện đặt trước 3 tiếng vì họ kho niêu đất và ủ chấu.
Bọn em ăn cả gà đi bộ, 5 món rươi, đồ uống (Rượu đinh năng) chưa đến 200k/suất.
Số điện thoại của ông chủ đây: 0973. 255. hai hai 5
cho em hỏi từ trung tâm HP ra là bao nhiêu Km hả cụ

remankid

Xe máy

paybackvcb

Xe điện
nhờ các cụ ở Hải Phòng tư vấn chỗ ăn uống với.

Mai đi HP, nhờ các cụ ở Hải Phòng tư vấn chỗ ăn uống ngon bổ rẻ nhé. Xin cảm ơn.

MK2007

Xe tăng
Cụ ra ĐS là hợp lý nhất ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng