Chi hội [Lưu trữ] Xế độp KCC #1

Trạng thái
Thớt đang đóng

Fiat_ELX

Xe điện
Em đương thèm con này, sẽ dành xiền đem em nó về..Em chỉ dám đi đường phẳng (city) thôi ạ.
Cụ làm con Trek FX7.5 đi, có cụ Lazyboyz box xedap thanh lý đới, cụ ấy đi được có hơn chăm km, coi như mới tinh, máu đi MTB nên thanh lý. Xe mua của cụ KP nên warranty toàn quốc.

Cụ Khôi ơi, em đang muốn chạy đua vũ trang nên muốn thanh lý con FX 7.5 cụ có giúp em được không ạ.

Thể có phải bỏ girl kg, e nghe nói đi nhiều hỏng cờ him à, mà sao cụ NTH lại thích con kia,e thấy nó yếu yếu kg bằng giant xtc 770 ,chứ chưa nói 790
Xe độp mà hỏng cờ him thì hơn 200 xe đạp OF bị Gấu bắt bán hết cụ ạ :))

Chỉnh sửa cuối:

Quạt

Xe điện
Khứa khứa em cũng đang độp bằng em này :D ngon za phết =))

benghe

Xe điện
Sau Euro thì bàn vụ này các cụ nhỉ... hôm nọ cụ hanoien rủ rê em cũng thấy hay... rưng mờ giờ ít đi xe, thỉnh thoảng đi xe máy vài km mà tê hết cả khu vực phía dưới :(

tuan508

Xe tải
NTH nói:
X_X, năm ngoái em cũng dùng 1 em MTB, dưng nhìn thấy dòng City này lại mê loại đạp phố. Cái Scot em tặng thằng bạn.
Giờ phong trào lên em lại thèm quay lại...
Em xô hết mấy cái của em lên, các cụ cho em đạp theo đi uống bia với nhá !
http://www.otofun.net/threads/218448-vat-va-moi-mua-duoc/page2
Em độp đc 1 tháng, thấy khoẻ ra, ăn ngon miệng hơn và hạn chế hẳn rượu bia, thêm nữa cái bụng có vẻ gọn lại :) Gấu thấy hiệu quả nên yêu cầu tìm 1 chiếc đạp cùng :D cụ NTH mách em muốn có chiếc Giant Flying Classic thì phải làm thế nào với !

NTH

Xe điện
Em độp đc 1 tháng, thấy khoẻ ra, ăn ngon miệng hơn và hạn chế hẳn rượu bia, thêm nữa cái bụng có vẻ gọn lại :) Gấu thấy hiệu quả nên yêu cầu tìm 1 chiếc đạp cùng :D cụ NTH mách em muốn có chiếc Giant Flying Classic thì phải làm thế nào với !
Em nhờ người mua hộ bên Tưởng. Giờ cụ mua loại đời cao ý. Con Giant Flying Classic em thấy nói xuất sang Nhật - đời cũ 2009/10 gì đó chắc nó chả bán nữa cụ ạ.
Em liếc cung các cụ phượt, đường xóc & hơi dài. Em mà có bám càng các cụ lượt về chắc gọi Mai Linh mất...

Orient Sea

Xe điện
NTH nói:
X_X, năm ngoái em cũng dùng 1 em MTB, dưng nhìn thấy dòng City này lại mê loại đạp phố...
Em MTB bên gmark có phải là hàng Nhật thật ko các cụ nhẩy?

Orient Sea

Xe điện
Fiat_ELX nói:
Cụ làm con Trek FX7.5 đi, có cụ Lazyboyz box xedap thanh lý đới, cụ ấy đi được có hơn chăm km, coi như mới tinh, máu đi MTB nên thanh lý...
Độp có cần lưu ý gì về kỹ thuật ko cụ nhỉ. Hay là cứ độp đủ 20 km /giờ/ngày là ok ?

hanoien

Xe điện
Em nhờ người mua hộ bên Tưởng. Giờ cụ mua loại đời cao ý. Con Giant Flying Classic em thấy nói xuất sang Nhật - đời cũ 2009/10 gì đó chắc nó chả bán nữa cụ ạ.
Em liếc cung các cụ phượt, đường xóc & hơi dài. Em mà có bám càng các cụ lượt về chắc gọi Mai Linh mất...
Cụ cứ đạp đều rồi trình lên ngay, e chỉ 20km/ngày, cuối tuần làm vòng HT hoặc cố lên 50 km thoai.

laodatma

Xe điện
Em MTB bên gmark có phải là hàng Nhật thật ko các cụ nhẩy?
Em đã hỏi vụ đấy thì được trả lời: cam kết nhãn nhiệu otomo thì là made in japan xịn còn các thương hiệu khác đăng ở đó là hàng mỹ, italia xuất bán tại nhật vì bạn ấy hd với đối tác nhật bủn để nhập về. Nói thất với cụ nhìn phê nhưng mà chát quá :(

NTH

Xe điện
Em thấy G mắc xe ngon, hay cái là ra xem tại chỗ. Thích là mua ngay được. PEUGEOT là thương hiệu của Pháp, ko lẽ nhà máy đặt ở Nhật...!?

Orient Sea

Xe điện
Em đã hỏi vụ đấy thì được trả lời: cam kết nhãn nhiệu otomo thì là made in japan xịn còn các thương hiệu khác đăng ở đó là hàng mỹ, italia xuất bán tại nhật vì bạn ấy hd với đối tác nhật bủn để nhập về. Nói thất với cụ nhìn phê nhưng mà chát quá :(
Giá thì cao thật, nhưng giá con Otomo MTB còn thấp hơn nhiều con Treck FX 7.5 mà cụ Fiat nói trên kia. :)

Orient Sea

Xe điện
flame6868 nói:
Cụ Sea ngâm cứu con Treck FX 7.5 xem,em thấy dáng có vẻ ổn đấy. Em nghĩ nếu cụ kết chắc cụ ấy cũng để lại giá hợp lý thôi.
Mới đầu em ko để ý tưởng treck ít tiền hơn MTB nên mới chú ý. Cụ í mới đi có ít làm sao bán thấp quá được. Em vẫn thấy MTB hợp hơn ở cái khoản gập được vứt lên thùng kem, lại có giảm xóc giảm xiếc... chạy đường xấu chắc đỡ đau mít :D

Linhthuynd

Xe buýt
Cụ nào nhà mình có xế độp, hôm Big four mang về để sáng sớm chủ nhật ra làm vài vòng đê biển Hải Hậu đê, em cũng xin đăng ký một chân.

hanoien

Xe điện
Mới đầu em ko để ý tưởng treck ít tiền hơn MTB nên mới chú ý. Cụ í mới đi có ít làm sao bán thấp quá được. Em vẫn thấy MTB hợp hơn ở cái khoản gập được vứt lên thùng kem, lại có giảm xóc giảm xiếc... chạy đường xấu chắc đỡ đau mít :D
Hôm trước cụ Vnamination chạy carens lên đền Sóc, chở nguyên chiếc Giant ATX bên trong.
Cụ SI sợ ê mít phải sắm thêm cái quần bỉm, ngon ngay.

Orient Sea

Xe điện
Hôm trước cụ Vnamination chạy carens lên đền Sóc, chở nguyên chiếc Giant ATX bên trong.
Cụ SI sợ ê mít phải sắm thêm cái quần bỉm, ngon ngay.
Quần bỉm của trẻ con ? :D Ý cụ nói là cái quần bó sát mà vận động viên xe đạp vẫn dùng? Mua ở đâu cụ nhảy?

tuan508

Xe tải
NTH nói:
Tks cụ. Cụ cứ nhập nhóm đi, đạp đc đến đâu thì đạp. Tuần nào cũng có mem mới, trình độp thì rất đa dạng, từ tb, khoẻ đến rất khoẻ, kiểu zì cũng có người same level với cụ :)

tuan508

Xe tải
Orient Sea nói:
Quần bỉm của trẻ con ? :D Ý cụ nói là cái quần bó sát mà vận động viên xe đạp vẫn dùng? Mua ở đâu cụ nhảy?
Quần bỉm ko chỉ bó sát giúp cản gió mà còn thật sự có bỉm ở trong để thấm mồ hôi và giảm ê m.ông cụ ạ :) Quần bỉm thì cửa hàng xe đạp nào cũng có, hay như gần 3B thì mời cụ vào umove 111 Láng Hạ, rất nhiều độ phục vụ các hoạt động thể thao / phượt.

tuan508

Xe tải
Orient Sea nói:
E đính chính một chút là MTB (moutain bike) là tên chỉ chung cho dòng xe đạp địa hình. Ngoài MTB, xe đạp còn có các thể loại khác như road, touring, etc... kiểu như ato thì có sedan, MPV, pickup, SUV ... ợ :)

MTB thì có một số hãng phổ biến tại VN như Trek, Canondale, Giant ...

Trạng thái
Thớt đang đóng