[Thảo luận] Lưu ý các cụ rẽ từ Nguyễn Văn Cừ ra đường 5

haivina

Xe điện
Em bổ sung luôn:
- Từ đê lên dốc cầu Chương Dương đầu Gia Lâm
- lên dốc cầu Thanh Trì chiều về Pháp Vân, 1 đội XXX đứng chộp xe tải và lỗi không xi nhan đối với các xe từ đê Bát Tràng rẽ lên cầu
Chuẩn bác ợ. Kính bác(b).

billnantes

Xe container
rẽ ở đâu bây h cũng phải bật xi nhan hết không là chết luôn .

Epicuro

Xe đạp
Em nghĩ nên có 1 thiết bị nào đó gắn vào vô lăng, cứ đánh lái là xi nhan tự động bật là hay nhất.
Ý cụ là chuẩn nhất, chứ đang rẽ rồi có chú chắn mặt đánh lái ngược lại phát mà ko bật lại là cạp nong phi ra ngay.

Cảnh sát G.T

Xe điện
Từ trước tết nguyên đán và đến tận bây giờ, tình hình là các chú đội 5 đang đang triển khai việc bắt 4b rẽ ko xinh nhan từ nguyễn văn cừ ra đường 5, các chú thường đứng ngay đoạn rẽ, cách cây xăng Gia Thụy 100m. 1 Tốp khoảng 4 - 5 đồng chí và 1 con khủng long mới được điều ở đâu đó về, em thấy hơi cũ. Đầu giờ sáng thì các chú đi bắt lỗi đỗ xe trên toàn tuyến đường Nguyễn Văn Cừ cả 2 chiều luôn. Mong các cụ chú ý khi rẽ và khi đỗ trên địa bàn này.
Buổi sáng em đi ăn phở Cường toàn đỗ xe dưới lòng đường, thậm chí cả trên hè đường Nguyễn Văn Cừ mà chẳng thấy chú xxx nào ra hỏi thăm cả! Chắc quán đó mua chỗ đỗ xe của xxx rồi!

Vega.91

Xe hơi
Ợi, em thấy cảnh này từ hôm 10/02 đến h ậy. Cái duyên là mấy hôm đấy em sang bên Kia Long Biên chơi nên ngồi chứng kiến cả :x. Em còn nhớ có 1 bác Toy bị vẫy lại còn vọt đi luôn chú xxx đứng ngu mặt ra sủa :)).

kqt

Xe tải
Em thấy nà xxx bắt nỗi lày hơi bẩn dưng mà đôi khi đi đường gặp một số 4b chả hiểu mới nái hay bất cần đời kệ thiên hạ hay sao mà táp vào nề hoặc rẽ mà chả có nhan nhiếc gì, cứ thế nừ nừ chầm chậm trên đường rồi tấp vào hoặc rẽ, đi sau bực cả mình.

hành_khất_đêm

Xe điện
Buổi sáng em đi ăn phở Cường toàn đỗ xe dưới lòng đường, thậm chí cả trên hè đường Nguyễn Văn Cừ mà chẳng thấy chú xxx nào ra hỏi thăm cả! Chắc quán đó mua chỗ đỗ xe của xxx rồi!
Cụ cũng thích phở Cường à, quán đó quán ruột em đó, em toàn chén tái bắp. Cụ ko để ý chư, cái anh chủ quán béo béo toàn bắt để xe trên vỉa hè thôi, trên vỉa hè thì xxx ko bao giờ sờ vào, bố bảo anh ấy cũng ko dám cho đỗ dưới lòng đường đâu trừ buổi tối. Hối quán đó mới mở em vào chén cũng vất xe dưới lòng đường y như rằng bị thịt, nhưng anh béo lấy bằng của anh ấy ra và nhận là xe của anh ấy để làm luật thay em. Rất phong cách.

vhquan

Xe hơi
tks bro!

Cảnh sát G.T

Xe điện
Cụ cũng thích phở Cường à, quán đó quán ruột em đó, em toàn chén tái bắp. Cụ ko để ý chư, cái anh chủ quán béo béo toàn bắt để xe trên vỉa hè thôi, trên vỉa hè thì xxx ko bao giờ sờ vào, bố bảo anh ấy cũng ko dám cho đỗ dưới lòng đường đâu trừ buổi tối. Hối quán đó mới mở em vào chén cũng vất xe dưới lòng đường y như rằng bị thịt, nhưng anh béo lấy bằng của anh ấy ra và nhận là xe của anh ấy để làm luật thay em. Rất phong cách.
Về món này cụ giống em rồi! Cụ cho em số ĐT hôm nào đi công tác về em với cụ ọplai tái bắp nhé! Nhưng em hay đi muộn lắm đấy! (b)
Em toàn để xe dưới lòng đường trong khi đó xxx đứng ngay ngã tư Nguyễn Sơn-NVC mà chẳng thấy có ý kiến giề!

Keineem

Xe buýt
Em tưởng đường Nguyễn Văn Cừ thì chỗ nào có biển cấm đỗ mới không được đỗ , còn lại chỗ nào đỗ chả được , đây cũng không phải tuyến đường văn minh gì gì đó sau khi làm lại đường Nguyễn Văn Cừ thì chỉ còn 1-2 đoạn cấm đỗ mà thôi , còn lại thì thoải mái.

Catival 3038

Xe tải
Website
3pstore.vn
Hôm qua có việc đi Hải dương đi qua chỗ này em nhớ ra các cụ đã cảnh báo. Vội vàng nhắc Gấu đeo dây an toàn và bật xin nhan rẽ phải. Công nhận đi đoạn này vướng xe máy nên em phải bật lại 1 lân nữa. Hô hô. trước em có 1 chú tacxi KIA bị XXX vẫy thế nào mà vẫn lướt qua luôn. Làm chú XXX tý nữa lại leo nắp capo. Lúc về đoạn cầu thanh trì. em tý nữa thì đâm phải 1 thằng ngu đi mazda3. Đèn xanh còn gần 10s mà nó vẫn cứ ngoi sang trái định vượt để rẽ lên cầu thanh trì. Mắc kệ xe em nháy đèn pha loạn cả lên thế mà vẫn ngoi sang phần đường của em gần 1m. May em kịp đánh lái chứ ko lại tan nát hết cả 2 xe. Bo tay với trường hợp này

Chỉnh sửa cuối:

hành_khất_đêm

Xe điện
Em tưởng đường Nguyễn Văn Cừ thì chỗ nào có biển cấm đỗ mới không được đỗ , còn lại chỗ nào đỗ chả được , đây cũng không phải tuyến đường văn minh gì gì đó sau khi làm lại đường Nguyễn Văn Cừ thì chỉ còn 1-2 đoạn cấm đỗ mà thôi , còn lại thì thoải mái.
Cụ có dám chắc cụ đỗ cách mép vỉa hè tối thiểu 25 cm ko?

hành_khất_đêm

Xe điện
Về món này cụ giống em rồi! Cụ cho em số ĐT hôm nào đi công tác về em với cụ ọplai tái bắp nhé! Nhưng em hay đi muộn lắm đấy! (b)
Em toàn để xe dưới lòng đường trong khi đó xxx đứng ngay ngã tư Nguyễn Sơn-NVC mà chẳng thấy có ý kiến giề!
Mấy cu đấy ko nói gì đâu chỉ bắt vượt đèn đỏ và ko mũ BH thôi, mà mấy bố đi từ đội cơ, có con xe cẩu khủng long mới làm thịt các xe dừng đỗ.
@tái bắp: em hay đi CN đưa cả gấu và F1 đi cải thiện :))

Chỉnh sửa cuối:

gestapo04

Xe hơi
Từ trước tết nguyên đán và đến tận bây giờ, tình hình là các chú đội 5 đang đang triển khai việc bắt 4b rẽ ko xinh nhan từ nguyễn văn cừ ra đường 5, các chú thường đứng ngay đoạn rẽ, cách cây xăng Gia Thụy 100m. 1 Tốp khoảng 4 - 5 đồng chí và 1 con khủng long mới được điều ở đâu đó về, em thấy hơi cũ. Đầu giờ sáng thì các chú đi bắt lỗi đỗ xe trên toàn tuyến đường Nguyễn Văn Cừ cả 2 chiều luôn. Mong các cụ chú ý khi rẽ và khi đỗ trên địa bàn này.
Hà nội tắc đường liên miên, 2B thì chạy ẩu, lại còn phải để ý mấy con King Kong áo vàng, xanh áp lực ghê gớm phải nói là ae Ô Phở vô địch nhể các kụ mợ nhể!!!:-ss

hành_khất_đêm

Xe điện
Hà nội tắc đường liên miên, 2B thì chạy ẩu, lại còn phải để ý mấy con King Kong áo vàng, xanh áp lực ghê gớm phải nói là ae Ô Phở vô địch nhể các kụ mợ nhể!!!:-ss
=)) vâng áp lực lắm từ lúc chuẩn bị mua xe đến lúc lăn bánh trên đường muôn vàn cạm bẫy rình rập.

tonibui

Xe hơi
Xxx có ghi hình các cụ mới đưa giấy tờ cho kiểm tra nhé. Ko thì chả phạt được đâu bla bla là thôi ngay