Thảo luận Lux A 8000 km mang đi sửa 10 lần ko hết lỗi

Trạng thái
Thớt đang đóng

Cap Còm

Xe tăng
Em chả biết vụ này thế nào, hóng xem sau vụ này Vf có được yêu hơn không.

hoangAudi

Xe máy
Chuẩn không cần chỉnh. Tôi cũng chả bênh ai, nhưng video cắt ghép ở các thời điểm khác nhau là hành vi VU KHỐNG ko có cơ sở giám định.
Chả có ai dở hơi lôi con xe của mình lên dựng chuyện cả. Người ta đi sửa chữa trầy da tróc vảy, đặng chẳng đừng người ta mới nêu ý kiến. Xe có, biển số rõ ràng, vu cáo để VF cho ăn đòn à, chưa kể kênh YT ng ta 1 đống sub. Ai khôn ai dại ae hiểu biết tự rõ rồi.

cptu176

Xe điện

cptu176

Xe điện
Chả có ai dở hơi lôi con xe của mình lên dựng chuyện cả. Người ta đi sửa chữa trầy da tróc vảy, đặng chẳng đừng người ta mới nêu ý kiến. Xe có, biển số rõ ràng, vu cáo để VF cho ăn đòn à, chưa kể kênh YT ng ta 1 đống sub. Ai khôn ai dại ae hiểu biết tự rõ rồi.
Cụ lại áp ý chí của mình vào người khác rồi 😁😁😁

Arsephan

Xe tăng
Cậu bé kể về quá trình mua xe và sửa xe của cậu ý thôi. Còn vi phạm gì hay ai vi phạm thì phải chờ cqđt. Còn kiện nhau thì có bằng chứng cứ mang ra tòa dân sự. Trc mắt vin đang sai đấy nên đừng to còi khi coi thường quyền lợi khách hàng. Chiếc xe mang tên cậu ý là tài sản của ngta nên ngta hoàn toàn có quyền định đoạt. Nếu như cụ nói thì vin đang dùng ảnh hưởng của 1 tổ chức kinh tế áp đặt định kiến với khách hàng. Buộc khách hàng phải từ bỏ quyền lợi trên tài sản của mình.
Cụ đọc kỹ nhé, Xe lỗi không phải là vấn đề chính ở đây, mà là dấu hiệu cố tình vi phạm pháp luật khi cắp ghép video, có thể các lỗi đã đc sửa xong trước thời điểm Video đăng lên, đã ký biên bản xác nhận...

OBDII

Xe tải
lại vi phạm pháp luật à cha nội ?? cha nội phát biểu thối nhất trên diễn đàn này đấy , coi tôi kiếm cái khẩu trang đeo vào đã gồi hỏi 1 câu
vi phạm chỗ nào zdaay , chỉ tôi dùm cái coi !
Nhìn lịch sử post bài của hắn thì biết hắn là ntn rồi.

maixuanhuong

Xe tăng
Nếu là vu khống rhi 1 sup cũng là vu khống mà cụ. 🤣🤣🤣
Em đọc bài thì không thấy nói là "vu khống" cụ ạ, vin chỉ gọi là thông tin sai sự thật gì gì đó. Nói chung đấu tố thế này với khách hàng làm em liên tưởng đến vụ con ruồi của THP, mà anh này còn chưa đòi 1 đồng của vin. Bắt đầu thấy có gì đó không ổn.

faroma.vn

Xe máy
Đúng là chả ai có dở hơi trừ khi cố tình câu View kiếm tiền. Nó làm clip kiếm tiền nhé.
Clip cắt ghép ở các thời điểm khác nhau nhé bác

hoangAudi

Xe máy
Cậu bé kể về quá trình mua xe và sửa xe của cậu ý thôi. Còn vi phạm gì hay ai vi phạm thì phải chờ cqđt. Còn kiện nhau thì có bằng chứng cứ mang ra tòa dân sự. Trc mắt vin đang sai đấy nên đừng to còi khi coi thường quyền lợi khách hàng. Chiếc xe mang tên cậu ý là tài sản của ngta nên ngta hoàn toàn có quyền định đoạt. Nếu như cụ nói thì vin đang dùng ảnh hưởng của 1 tổ chức kinh tế áp đặt định kiến với khách hàng. Buộc khách hàng phải từ bỏ quyền lợi trên tài sản của mình.
Hãng xe "toàn cầu" chưa gì đã chơi bài cả vú lấp miệng em thế này. Nao sang Mễ Kỳ, cứ tưởng như Đông Lào lại gay.
Thà cứ ghi nhận, sai đâu sửa đó, cầu thị có phải ae anti bớt đi không. 1000 con xe cug có xác xuất con nọ con kia. Làm j có con xe nào hoàn hảo đây.

hoangAudi

Xe máy
Đúng là chả ai có dở hơi trừ khi cố tình câu View kiếm tiền. Nó làm clip kiếm tiền nhé.
Clip cắt ghép ở các thời điểm khác nhau nhé bác
Vậy cho mình hỏi: con xe của cậu Hoàng đó có lỗi như vậy hay không? Quá trình em ấy đi bảo hành có đúng không?
Nhờ bên VF check lịch sử là rõ.

heroesdaubu

Xe điện
Mãnh liệt tuynh thần Việt nên cụ cứ vĩnh tâm mà đi

andang112

Xe tăng
Có dấu hiệu cố tình vi phạm pháp luật thì mới ăn kiện: Lỗi đã khắc phục xong nhưng vẫn cắt ghép video đưa lên, một số vẫn đề liên quan đến Sử dụng, đã đc hướng dẫn nhưng vẫn cố tình đưa lên, những lỗi đã khắc phục ký biên bản đầy đủ vẫn đưa lên... Đủ điều kiện xử lý hoặc khởi tố thì Vin mới làm mạnh tay công khai chứ.
Mà cũng của đáng tội, thằng em nó chỉ định câu View, nhưng nhiều thành phần nhảy vào bợ đít tạo sóng quá nên giờ chết thằng em nó...
một ông nằm vùng của Vin đích thực, ông có bằng chứng ký biên bản thì phọt lên, PR thô vãi

cptu176

Xe điện
Em đọc bài thì không thấy nói là "vu khống" cụ ạ, vin chỉ gọi là thông tin sai sự thật gì gì đó. Nói chung đấu tố thế này với khách hàng làm em liên tưởng đến vụ con ruồi của THP, mà anh này còn chưa đòi 1 đồng của vin. Bắt đầu thấy có gì đó không ổn.
Thì lấy sp của VIN để kiếm tiền của thằng khác ạ. Em chả bênh Vin nhưng thấy ông Túp bơ này cũng có mùi ạ

hoangAudi

Xe máy
Mà cậu bé này nói rõ đây chỉ lỗi trên con xe của mình. Chứ có bảo con Lux nào cug thế đâu. VF chưa gì đã "gái đĩ già mồm" . Cá nhân mình cug thấy không ổn chút nào.
Vinsmart rất ok khi lắng nghe và thấu hiểu.

Trạng thái
Thớt đang đóng